HONDA CR-V lắp ráp tại Việt Nam sắp trình làng!

HVB

Xe tăng
Nói chung em thấy ngon, nhưng mỗi tội giá hơi chát thôi :(

bigfun

Xe điện
Chúc mừng bác có vợ mới.
Bác check giúp em xem xe LD có lọc gió điều hòa kèm theo không cái? CRV nhập không kèm vì lý do.... ở bển ít bụi. Civic ở ta cũng không kèm sẵn vì...bên mình bụi quá lọc không xuể.
Hôm trước Honda phán giá 350k nếu muốn mua thêm. Bác check giúp phát để em còn mua. Có khi bác lại cũng phải mua thêm. he he

Thân ái

minhninh

Xe tải
Chúc mừng bác có vợ mới.
Bác check giúp em xem xe LD có lọc gió điều hòa kèm theo không cái? CRV nhập không kèm vì lý do.... ở bển ít bụi. Civic ở ta cũng không kèm sẵn vì...bên mình bụi quá lọc không xuể.
Hôm trước Honda phán giá 350k nếu muốn mua thêm. Bác check giúp phát để em còn mua. Có khi bác lại cũng phải mua thêm. he he

Thân ái
Lọc gió điều hòa có phải dùng để lọc bụi khi ta lấy gió ngoài phải không bác? Lọc Civic hơn thì phải ?

FORWD

Xe tải
Em đã post ảnh lên trang đầu rồi. Thôi để dán lại vào đây vậy

1. Hình chụp em nó từ phía sau,

Em nghĩ bác mua xe này với hoàn cảnh nhà bác là hợp lý. Bác đã có chú 7 chỗ 29X5535. Mua xe này 5 chỗ, mà cảm giác lái như 7 chỗ vây.
Nhưng em vẫn thích cái xe bác để gần cái thang hơn.:69::69::69:

BSK

Xe tăng
Trông CRV đc cái cứng cáp, vỏ ko có cảm giác mỏng mảnh như Civic

picad

Xe máy
Chúc mừng bác có vợ mới.

Thân ái
Ơ đấy, quên phải check quả này. nhớ láng máng là sách hướng dẫn nói có, nhưng không biết dòng lắp ở VN có hay không. Để mai check 1 phát

MrKien_Trung

Xe điện
Xe nhìn ngon nhỉ, em thấy giá hợp lý với xe mớí, nhưng em mà có tầm nấy tiền thích làm con xe nhập hơn các bác ạ, nói gì thì nói, cứ đụng đến mấy ông Việt Nam lắp ráp chỉ có nước hỏng, không tin mấy chú kỹ thuật bên mình :77::77::77:

xeđạp

Xe buýt
Xe nhìn ngon nhỉ, em thấy giá hợp lý với xe mớí, nhưng em mà có tầm nấy tiền thích làm con xe nhập hơn các bác ạ, nói gì thì nói, cứ đụng đến mấy ông Việt Nam lắp ráp chỉ có nước hỏng, không tin mấy chú kỹ thuật bên mình :77::77::77:
Em cũng vừa hết lời cản ông bạn ( Ông này bị ngộ chữ Japan ), trước đã
đặt cọc Fortune, em cản lại tưởng quay qua Santafe, ai ngờ mới sáng nay lại hỏi em về CRV LD. Em lại cản tiếp vì nếu CRV nhập thì ok nhưng giá hơi cao, còn CRV LD thì ko tương xứng. Hy vọng lần này ông bạn này sẽ chuyển qua Santafe nhập ( Santafe Thành Thái em cũng cản luôn )

Sion

Xe máy
Hix nhìn bác mà nhớ đến phận con dream của em quá.
Mà bác ơi, em khoái cách hành văn của bác lắm.
Chúc mừng bác nhé. Nếu có nhu cầu đi lại sedan thì bảo em nhé :6:

repsol

Xe container
Bác chủ thớt còn e Gạch đít nữa kìa:69: nhưng mà e thấy không gian này để LS,S-class,bim7 hợp hơn(b)
Loại CR-V mà các bác bảo giống X5 theo phán đoán của e là loại CR-V đã được độ lại vì e có thấy rồi.Lưới tản nhiệt trước có logo type-R hơi bé.Xe nhìn hầm hồ.Salon ở đầu đường KL mới e thấy về liên tục 1 e màu đen,1 e màu xám:69: mới đầu e nhìn cũng giật mình vì nó to hơn hẳn CR-V LD,lúc sau nhìn kỹ có thấy type-R:^)
@bác chủ thớt:e nhìn nhà bác giống ở đường Trung Kính?

Chỉnh sửa cuối:

mr_hieu1

Xe điện
con lày em thấy ngoài cũng đẹp thật hôm nay bác chụp nội thất em mí được nhìn
chúc mừng bác có xe ngon diện tết
em nhìn trong gala của bác hình như có 1 em MÍT nữa à bác ?

xtina

Xe hơi
CR-V loại này có hình dáng khác hẳn CR-V thường cơ ạ.
Thứ nhất: hai cái lỗ mũi (em chả biết gọi tên cái đấy là gì) trông giống hệt như của BMW
Thứ hai: các đường nét thân xe của nó trông vuông vắn và thẳng chứ không lượn tròn như bình thường.

Chủ xe này chả mấy khi đi đến (có khi bây giờ mới chạy được 3,000km), em bảo gấu nhà em gạ cô bé chủ xe bán lại giá rẻ nhưng nó lại bảo chả có nhu cầu mua xe gì cả.:^)
CR-V đấy chắc chắn là độ lại rồi, Mugen thì ko phải, type R hình như là chưa có, vậy là loại nào nhỉ???

CR-V Mugen

luxus

Xe tăng
Ồ không phải loại này. Trông nó không hề giống CR-V mà các bác nói đâu. Lúc đầu, cô gái chủ xe đấy (bạn gấu nhà em) mua về để ở chỗ gửi xe nhìn lúc đầu tưởng là xe 7 chỗ - vì nó đỗ song song với một chiếc Grandis thì thấy đầu đít hai xe bằng nhau, chứng tỏ là nó to hơn CR-V thường. Hai cái lỗ mũi của nó là hai hình chữ nhật (na ná giống BMW), đuôi xe có chứ Sport Limited, Miếng tole lắp biển số vẫn còn có chữ của tụi Mỹ California gì gì đó). Để cuối tuần em chụp vài kiểu post lên để các bác bình luận chơi. giá xe này thấy nói là xấp xỉ 60K.

Ps: chiếc CR-V đấy mầu trắng và có lẽ là duy nhất ở Hà Nội, các bác ít nhìn thấy nó chạy trên đường vì chả bao giờ chủ xe đi cả.

PARASUCO

Xe tăng
Chê nó giá cao thì chê thật , nhưng ra Tết em có cục tiền rơi vào đầu , chắc khả năng cũng phải đi lái thử em nó rồi tính thôi . Ngồi dòng 4 chỗ thấp oải quá, mỗi tội gấu mẹ nó đang bảo , mua xe gì thì mua, đừng hầm hố quá để nó còn mặc váy lái xe được . :102::102::102:

duc158

Xe đạp
Ơ đấy, quên phải check quả này. nhớ láng máng là sách hướng dẫn nói có, nhưng không biết dòng lắp ở VN có hay không. Để mai check 1 phát
Xe lắp VN có sẵn luôn bác ạ. Không chuối như Civic.

lai xe lu

Xe buýt
lần sau pác mà mua Hon da thì sẽ được giảm tiền nhờ công PR:)):)):)):)):)):)):)):)):21:

vietbinh1981

Xe buýt
em chưa thử CRV VN bao h nhưng hôm qua em test thử 1 em CRV nhập :77: công nhận đi thích thật mà đã thế lại còn tiết kiệm xăng nữa ạ tầm 7 đến 7,5 lít đường trường còn 9 đến 10l đường thành phố :77:

đây ạ, nó vọt lên 13,1 là do em chạy ở đường làng quê em nó nhiều ô voi ổ gà quá mà chả hiểu nó báo có chuẩn kô nữa lúc chạy ở pháp vấn toàn 100 mà nó báo 14,1 :^)

picad

Xe máy
2.0 có vẻ ăn ít xăng nhỉ