[Funland] Hong kông , liệu có sảy ra một sự kiện thiên an môn 2014

CIB

Xe điện
Không hiểu sao HK cũng là tầu, trung cẩu cũng là tầu mà các cụ nhà ta lại iêu HK và ghét trung cẩu thế nhể, người tung cẩu sống trong chế độ văn minh nó khác người tung cẩu sống trong chế độ thiên đường hả các cụ? hehee

Gerben

Xe buýt
Bạn Lừa, bạn Vo Va, bạn Rắn đề nghị không chạy procedure làm rác thớt nhé. Tin này đang hot, chưa áp dụng được đâu.
Bạn Lừa ra trường độ 1 năm, càng ngày càng thấy đúng.

anhcobra

Xe container
Và liệu có thế lực nào đối lập trong nước nhân dịp này chơi tập lọ không
Giả dụ phe quân đội làm rắn
Quân đội là cánh tay của Đ ảng cầm quyền, cụ nào nói anh Bình không nắm được quân đội là vớ vẩn. Tất cả các loại quân đội mang tên có chữ 'nhân dân' thì đều phục vụ Đ ảng mà thôi nhá

ORIJEANS

Xe container
Thôi em mong các cụ tập trung vào chủ đề chính
Mong các cao nhân phân tích giúp em xem chính quyền tq sẽ làm gì và như thế nào nếu các cuộc biểu tình của hssv hk lên cao
Không thể kiểm soát nổi
E nghĩ là sẽ tăng quân đàn áp anh ạ.

Việc này chắc cũng trong danh mục xoay trục của mẽo và đồng minh. :P

ORIJEANS

Xe container
Và liệu có thế lực nào đối lập trong nước nhân dịp này chơi tập lọ không
Giả dụ phe quân đội làm rắn
Nó k như thái mà quân đội làm càn đâu anh ơi.

Nếu có áo lực lên tập lọ, chắc giới tài phiệt thôi, mà cơ bản đội tập lọ cũng đang ngứa mắt với bọn con buôn, chắc nó cũng chả sợ. Cần thiết thì nó vẫn phệt đến cùng.

ngungay

[Tịch thu bằng lái]
Khà khà .... Cụ này chắc chức vụ cũng tầm thiếu tá của trung nam hải nhỉ
Trước thấy nó than thấp nghiệp,
gần đây thấy nói lương 7 củ
Lương Trung Nam Hải đâu có thấp dữ vậy, riêng lương chắc cũng đủ phệt Ngọc Trinh >:)

Cháu thì cứ phán thế này, Lừa Con xuất thân từ lò lichsuvn.info (lò này thế nào mời các cụ sang đấy xem chúng nó tấu hài về việc cử các chiến sĩ nằm vùng các forum rank cao như webtretho, voz, otofun...để cải não bọn Rận),
đặc điểm là nhà ở khu Lý Nam Đế, ông nội tướng tá bộ đội,
bố du học Liên Xô, con du học Mỹ, Anh nhưng sự nhồi sọ của ông nội hơi cao nên dù ăn cơm Tư Bản 3 năm nhưng vẫn mơ về 1 thiên đường của Kác-Mác và Lê-nin >:)

Tại sao Lừa dùng từ rất hằn học ở thớt này?
vì nó muốn người đọc cáu , chửi Lừa => mod lock thớt, đấy là 1 chiêu mà bên lò nó đào tạo vậy =P~

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

bimbim71

Xe điện
Hy vọng một chính quyền Hồng Công đủ rắn để loại bỏ thứ dân chủ giả cầy Phương Tây. Một hành đồng đáng phỉ nhổ của người Hồng Công là phất cờ Anh quốc và ảnh nữ hoàng.
Nguyện làm trâu chó cho ngoại bang thì phải dùng xe tăng nghiến chết.
Đich thị dư lợn viên,ăn lương XXX nói càn!

gocart

Xe cút kít
Không hiểu sao HK cũng là tầu, trung cẩu cũng là tầu mà các cụ nhà ta lại iêu HK và ghét trung cẩu thế nhể, người tung cẩu sống trong chế độ văn minh nó khác người tung cẩu sống trong chế độ thiên đường hả các cụ? hehee
<br />
Có bác Tủ lạnh nào từng phát biểu đại ý: Chúng ta lên án chính quyền Mỹ chứ chúng ta ko thù oán nhân dân Mỹ.
He he. Đúng cmnr.

Muon_biet

Xe cút kít
E mong Hồng Kông, Ma Cao tách hẳn Trung Quốc thành QG độc lập có chủ quyền.

fordeverest2012

Xe tăng
Bác mà lần gia phả có khi ra bà con đấy bác :))

honda acura

Xe điện
Quân đội là cánh tay của Đ ảng cầm quyền, cụ nào nói anh Bình không nắm được quân đội là vớ vẩn. Tất cả các loại quân đội mang tên có chữ 'nhân dân' thì đều phục vụ Đ ảng mà thôi nhá
Thế sao vừa rồi nghe nói tập lọ sang ấn, thì quân đội lại tự vào sâu đất ấn mà tập không biết
Trước đó thì hồ cẩm khi đón tiếp mỹ thì quân đội thử máy bay mà cũng không biết
Chả rõ thế nào , chứ bây giờ mà có quả lựu đạn vô tình nổ giữa đám biểu tình thì cũng rách việc phết...

anhcobra

Xe container
Thế sao vừa rồi nghe nói tập lọ sang ấn, thì quân đội lại tự vào sâu đất ấn mà tập không biết
Trước đó thì hồ cẩm khi đón tiếp mỹ thì quân đội thử máy bay mà cũng không biết
Chả rõ thế nào , chứ bây giờ mà có quả lựu đạn vô tình nổ giữa đám biểu tình thì cũng rách việc phết...
ôi nó bảo không biết thì là không biết ạ, bọn này gian lắm không tin được đâu cụ ơi

Website
www.otofun.net
E nghĩ là sẽ tăng quân đàn áp anh ạ.

Việc này chắc cũng trong danh mục xoay trục của mẽo và đồng minh. :P
Em thấy tây lông nó bẩu cảnh sát chống bạo động rút lui rồi ạ. Dù dân hongkong vẫn chưa nhượng bộ. Em nể nhất họ là sau khi bị xịt hơi thì họ lập tức không những chạy tán loạn hoặc giảm số lượng mà người tăng lên cấp số nhân luôn. Họ biết bảo vệ những con người đã thay họ dám đứng lên đòi quyền cơ bản cho họ và gia đình:x.

Vulq71

Xe container
Hy vọng một chính quyền Hồng Công đủ rắn để loại bỏ thứ dân chủ giả cầy Phương Tây. Một hành đồng đáng phỉ nhổ của người Hồng Công là phất cờ Anh quốc và ảnh nữ hoàng.
Nguyện làm trâu chó cho ngoại bang thì phải dùng xe tăng nghiến chết.
Đúng là giống lừa!

pr.

Xe tải
Website
www.anphabe.com
Nguoi dan o day that thieu y thuc. Sao ho khong xin ve voi nuoc me Anh nhi

gocart

Xe cút kít
Thế sao vừa rồi nghe nói tập lọ sang ấn, thì quân đội lại tự vào sâu đất ấn mà tập không biết<br />
Trước đó thì hồ cẩm khi đón tiếp mỹ thì quân đội thử máy bay mà cũng không biết<br />
<br />
Đoảng là Quân đội, Quân đội là Đoảng ló nà chân lý rùi.
Ti nhiên bất cứ chỗ nào cũng có ngáng chân ( à quên, cạnh tranh) vì vậy vụ HK này cũng là dịp tốt để nắm cán cờ. TAM cũng là dịp tiễn TBT về nhà giám sát và Lý Bằng lên ngôi. Bây giờ Tập đương lên nhưng cũng có thể biến động HK sẽ đưa xuống.
Ngồi hóng xem con tạo xoay vần.

matizvan2009

Xe ba gác
Chả hiểu cụ khinh cái gì. Nâng bi mút c cho những thằng trả lương cho mình, nuôi sống gia đình mình thì ối người vẫn làm hàng ngày. Chả có gì sai khi kiếm sống cả. Cụ Gunner hiện tại đang sống bằng cách nào vậy
Cụ Súng đang tự sướng "hí hí, tao chưởi nó mà nó vẫn đưa bi cho tao cầm!"

CIB

Xe điện
Bọn giật dây biểu tình rất mất dạy. Làm đel gì lại nẩy mầm được thằng 17 tuổi làm thủ lĩnh biểu tình. 17 tuổi tương đương lớp 11.
Kịch bản là cho chúng mày gào 1 tuần nữa rồi hạ bài.
Chú này trẻ trâu chắc bị kích động, giật dây, hành động nông nổi nhất thời chứ không thể nào giống chị 6, anh 8, v.v.. được cụ nhề, tsb bọn giật giây biểu tình mất dậy quá, hehe

anhcobra

Xe container
Sao không cụ nào nghĩ vụ này là do hệ thống các băng **** xã hội đen hongkong như Tam Hoàng, Hồng Hưng, 14K.... giật dây nhể. Đặc sản của Hongkong là xã hội đen, mà xã hội đen chắc là tổ chức sẽ bị xử lý đầu tiên khi chính quyền khựa hoàn toàn nắm quyền ở HK. hehe. Em còn ngờ trong đám giật dây biểu tình còn có người TC2 bên mình sang từ daọ 198x dưới dạng thuyền viên cài cắm vào để thực hiện âm mưu diễn biến hòa bình với bọn khựa đểu á