Hotgirl Tiny và Suri

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
có những comment kiểu như thế này thì còn ai chịu làm mẫu cho các máy chụp nữa. Ko hiểu các máy ở vị trí của mẫu khi đọc comment kiểu ném đá hội nghị này thì sẽ nghĩ gì nhỉ?
cũng bít zậy cơ mà ở đời nên bít mình là ai chứ
hức không nhận xằng đc à

shopso.vn

Xe máy
Website
shopso.vn
thế này thì khó kiếm mẫu lắm đây.các cụ chém mẫu làm gì!

toanvinh_forever

Xe điện
em đầu tiên mặt xấu thế mà cũng được gọi là hot girl à^:)^

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
em nói thế này cụ bỏ quá chứ ....Mẫu của ụ có vấn đề về make up nặng lắm ....Đc cái tự tin có thừa nên cũng kéo lại ....:-|mà cũng tại cụ để cái tit lừa tình hội thế gì chẳng bị các cụ ý chém...thớt[-X[-X[-X

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em thấy mẫu diễn được nhưng mà hình thức không đẹp, kiểu kiểu hàng chợ ấy, em không biết dùng từ nào để diễn đạt cho dễ hiểu.

WTF

Xe tải
em đầu tiên nhìn từ mặt mũi quần áo đều kinh dị

mẫu 2 còn được

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
oh my GOD hot girls!!
day ma la hot girll to chet lien!!

chuotlang

Xe lừa
có những comment kiểu như thế này thì còn ai chịu làm mẫu cho các máy chụp nữa. Ko hiểu các máy ở vị trí của mẫu khi đọc comment kiểu ném đá hội nghị này thì sẽ nghĩ gì nhỉ?
Avatar của Lee nhìn còn HOT hơn đấy, ......khách quan :)>-

Chỉnh sửa cuối:

tiny88

Xe đạp
đầu tiên là phê bình chủ theard đặt tên topic làm nhiều người mừng hụt rồi
sau là có vài lời ạ:
1 là ở ngoài em còn xấu hơn nhiều,môi trề hơn,răng vẩu hơn...:))cho nên các bác chụp ảnh cho em,chụp lên đc thế này em cảm ơn lắm ạ.và tất nhiên là em fai tự tin rồi,vì ng chụp ng ta ko thấy khuyết điểm của em là xấu.còn mà để gặp các bác,chắc em cũng ko đủ tự tin,nói gì để các bác chụp đc lên ảnh như thế này.
2 là em ko phải là hàng mà các bác nhận xét là hàng chợ.các bác thử nhìn lại xem mình là hàng hay là người
3 là các bác nói em chua ngoa thế chứng tỏ các bác ở ngoài xinh hoặc đẹp lắm nhỉ
suy cho cùng,những người cùng văn hóa với nhau thì sẽ hiểu nhau dễ hơn những người ko cùng văn hóa.cho nên em ko dám nói câu trách móc gì đâu ạ.
ném đá thoải mái miễn là có văn hóa

bintuananh

Xe buýt
he he mẫu nhà mà bác,em yêu của em lúc nào cũng là hotgirl của em,hehe

SơnĐạiBàng

Xe buýt
Website
www.tizi.vn
Mặt không đẹp, nhưng có thể có nhiều thứ khác đẹp !

rx8nz

Xe buýt
Em dự là nhìn ngoài đời khéo chết luôn ý. Em đi chết trước đây

dang_tim_xe

Xe điện
Thực chất đây cũng là kết cục cho một số người đi chụp ảnh theo dạng phong trào, không thực sự thấy được cái đẹp của nghệ thuật nhiếp ảnh. Bây giờ trên các diễn đàn thấy người người chụp mẫu, nhà nhà chụp mẫu. Mà chụp mẫu vô cùng đơn giản, chỉ cần cái máy tốt, biết ngắm và bấm, mẫu biết diễn rồi về cho kem đánh răng vào quậy là được coi là đẹp.
Nhưng hỡi ôi các người mẫu, họ đâu có biết rằng, những anh chàng chuyên chỉ chụp mẫu để post lên mạng (trừ những người chụp mẫu chuyên nghiệp để kiếm cơm) thì chỉ một thời gian là chán mẫu đó, phải đổi sang mẫu khác, trừ khi.......mẫu đó tiếp tục chụp, nhưng là chụp nút!!!
Cứ để ý mà xem, ảnh càng "hảng hơ" thì càng nhiều comment, và càng nhiều comm không chất lượng. Giờ đây các anh nào mới mua máy cũng chăm chăm đi chụp mẫu và post lên mạng (trong số này, những anh chàng trẻ tuổi chiếm đa số), comment toàn là "xinh thế" "ngon thế"... Mà chẳng thấy có lời nào tựa như "ánh sáng tốt quá" hay "góc chụp đẹp" hay "mẫu có hồn"...
Cũng cần nói thêm, là kể từ khi cái box nhiếp ảnh phát triển, OTOFUN Forum đã kém chất lượng đi nhiều, các bài viêt về kỹ thuật hay chia sẻ ngày càng ít, thay vào đó là toàn spam dạng "...chẹp chẹp,.. thèm..., =P~=P~=P~,...).
Thế cho nên, theo cá nhân tôi, mấy em người mẫu cũng nên suy nghĩ kỹ và cẩn trọng trước mọi lời mời chào chụp ảnh chân dung, vì sau đó nó sẽ có những kết quả mà hiển hiện là lời comment của em mẫu tiny trên đây.
Cá nhân tôi là một người yêu nghệ thuật nhiếp ảnh, chơi ảnh đã được một thời gian đủ dài để hiểu chút ít về nó, tôi không nghĩ chụp mẫu là xấu, nhưng nên ở một chừng mực nào đó.
Vài dòng chia sẻ.

Chỉnh sửa cuối:

Trungmytu

Xe điện
em đầu tiên mặt xấu thế mà cũng được gọi là hot girl à^:)^
nhìn mấy lạnh girl này mà e sợ quá
Em thấy mẫu diễn được nhưng mà hình thức không đẹp, kiểu kiểu hàng chợ ấy, em không biết dùng từ nào để diễn đạt cho dễ hiểu.
em đầu tiên nhìn từ mặt mũi quần áo đều kinh dị

mẫu 2 còn được
oh my GOD hot girls!!
day ma la hot girll to chet lien!!
Em tưởng trong box nhiếp ảnh thì nguyên tắc là không bình phẩm về mẫu với những lời lẽ thiếu thiện cảm thế này!Theo em thì không yêu cũng đừng nói lời đắng cay.

Em cũng không hiểu sao các bác có thể post những lời nói như thế và càng không hiểu sao những bài đó vẫn chưa bị xóa?