Hướng dẫn cách dán dây cao su gia cố cách âm cánh cửa các loại xe

maycongcu

Xe tải
Em mới dán đc 2 của trước cho xe cỏ của em (hôm đấy kêu hết hàng, chỉ có 2 đoạn) đc khoảng hơn tuần rồi nhưng hiện tại đóng cửa phải đóng rất mạnh, cảm giác kín chưa thể hiện đc ạ.
Em cũng đang lăn tăn, cố gắng hơn tuần nữa nếu kg ổn là em bóc và sẽ dìm hàng Lão chủ, ( thậm chí là chưởi). nếu ngon thì em PR cho lão chủ thêm
Lót dép hóng cụ. Cụ viết cảm nhận đi ạ

Mr BI

Xe buýt
Lót dép hóng cụ. Cụ viết cảm nhận đi ạ
E đã nói sơ bộ rồi mà, đọc 2 comment của e rồi hình dung ra thôi. Tính đến hôm nay em chưa thấy ổn, đóng cửa ong đầu vì phải đóng mạnh, lớ ngớ lâu ngày còn bung tay nắm vì phải kéo lực mạnh liên tục, người chưa quen đóng nhiều lần mới đc, mỗi lần chưa vào có thể gây rơ lẫy khóa... Tự hình dung thêm
Nếu 2 tuần kg nhẹ thêm là em bóc ạ

Bobay

Xe điện
Quan trọng là với tình trạng phải đóng mạnh thế này một thời gian nữa có còn cửa mà đóng nữa không ạ. Nếu hôm đó có đủ 4 thì e cũng xơi 4 rồi. Không biết may hay rủi nữa.
Bác có quảng cáo là: Bị quá nhiều người sau khi xuống xe đóng cửa với lực rất mạnh gây ra tình trạng hoang mang, choáng váng đầu óc, làm giảm tuổi thọ của xe
Nhưng từ hôm dán vào Vợ em bị ong đầu vì phải tiếng em đóng cửa ạ.

Hôm đó kg biết là Bác hay là ai tiếp em nữa nhưng em cảm nhận chưa đc Pờ rồ cho lắm
Khi các cụ qua cửa hàng thì chỉ có thợ dán thôi ạ, đợt này em bận nên toàn thợ dán :)
Về việc ong đầu do đóng cửa thì em nghĩ nếu sp này gây ra tình trạng như xe cụ đang gặp thì em chắc sẽ rất nhiều cụ lên để phản hồi. Có thể do mới lắp nên dây cao su vẫn còn cứng chưa tạo được sự ôm khít với cao su mép cánh cửa. Nếu cụ thấy bất tiện thì có thể tháo ra ạ, dùng cana đánh là hết thôi.
Emđã nói rất nhiều, các cụ hãy nên suy nghĩ thật kỹ và hiểu nguyên tắc cao su chồng cao su thay vì cao su chồng lên tôn thân xe hiện nay. Nếu thực sự các cụ thấy cần gia cố thì nó là sp rất đáng quan tâm bởi em ko chỉ vừa mới bán sp này để mới có phản hồi của cụ....nhiều xe đã dán được 2-3 năm và nhiều cụ do thấy thực tế ở các xe đã lắp nên cũng lắp theo...chứ ko phải để có phản hồi lên đây thì mới lắp ạ.

Hùng_Getz

Đi bộ
cụ cho em xin giá 4 cửa xe getz với . thankk cụ trước

tuan11

Xe hơi
cụ cho cái giá với xe kia moning 2010 nhé

Thăng 6232

Xe hơi
Cụ [@Bobay;98466] ib cho em xin cái giá cho xe Altis 2010 ạ.Tks cụ :D

Bobay

Xe điện

Thăng 6232

Xe hơi
Vâng cụ check inbox nhé, hôm qua cũng 1 em altis 2010 vừa chiến xong, mai rảnh em post hình lên mời cụ chiêm :)
Ok cụ em đã đọc tin nhắn của cụ, khi nào đến em sẽ alo trước cho cụ chuẩn bị. Tks cụ, chúc cụ tuần mới nhiều năng lượng để phục vụ khách hàng :)

Bobay

Xe điện
Ok cụ em đã đọc tin nhắn của cụ, khi nào đến em sẽ alo trước cho cụ chuẩn bị. Tks cụ, chúc cụ tuần mới nhiều năng lượng để phục vụ khách hàng :)
Thanks cụ, em gửi hình altis 2010 vừa dán cụ xem qua nhé ;)