Hy lạp-Nhờ vả các cụ!!!!!!

MINA

Xe buýt
Em có công chuyện muốn qua Hy Lạp (Athen) vài ngày,nhưng chưa đi sang đó lần nào,nên có nhiều bỡ ngỡ.
Vậy em muốn hỏi các Cụ xem có ai đang sống bên đó,hoặc có người nhà bên đó có thể giúp em về một số vấn đề giao dịch được không ạ???
Các Cụ có thể PM hoặc thư qua: lamtung1960@yahoo.de
Rất mong được sự giúp đỡ của các Cụ!!!!
Em xin cảm ơn nhiều nhiều!!!
(Xin các Mod chiếu cố cho em tá túc vài ngày ạ!Thanks!)

Chỉnh sửa cuối:

nguyen van tien

Xe tải
Em có công chuyện muốn qua Hy Lạp (Athen) vài ngày,nhưng chưa đi sang đó lần nào,nên có nhiều bỡ ngỡ.
Vậy em muốn hỏi các Cụ xem có ai đang sống bên đó,hoặc có người nhà bên đó có thể giúp em về một số vấn đề giao dịch được không ạ???
Các Cụ có thể PM hoặc thư qua: lamtung1960@yahoo.de
Rất mong được sự giúp đỡ của các Cụ!!!!
Em xin cảm ơn nhiều nhiều!!!
(Xin các Mod chiếu cố cho em tá túc vài ngày ạ!Thanks!)
Lúc nào cụ về kể cháu nghe khoản kia nhé:)):))

MINA

Xe buýt
Khoản gì hả cụ????Chén Khoai tây hả???Cụ thích qua em,em chiều cụ cả nón!!! :))

Có ai giúp em khoooooooooooooooooooooooooooooooonnnnnnnnnnnnnggggggggggggggggggggg?

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Lúc nào cụ về kể cháu nghe khoản kia nhé:)):))
Hahaha... bác không biết rồi, chứ bác Mìn vốn định cư ở châu Âu bao năm nay, giờ có chăng thèm khoai lang chứ chả có khoản gì bác ấy lạ cả đâu! :))

@Mìn: anh khỏe không? Athen có đại diện VNAirline ở đó không nhỉ? Nếu có thì em có thể hỏi giúp bác về thông tin, biết đâu cũng là 1 trong những cái bác cần...

MINA

Xe buýt
Hahaha... bác không biết rồi, chứ bác Mìn vốn định cư ở châu Âu bao năm nay, giờ có chăng thèm khoai lang chứ chả có khoản gì bác ấy lạ cả đâu! :))

@Mìn: anh khỏe không? Athen có đại diện VNAirline ở đó không nhỉ? Nếu có thì em có thể hỏi giúp bác về thông tin, biết đâu cũng là 1 trong những cái bác cần...
Mấy năm rồi không gặp,khỏe không em?
Anh vẫn vậy thôi,cuộc sống thì thay đổi đôi chút,nặng nề và vất vả hơn hồi em sang.Có chương trình sang nữa không?Nếu có thì hú anh,chúng mình lại lai rai!
Vụ Athen em lưu ý giúp anh nhé!

Em vẫn hóng tin của các cụ! :))

Steven

Xe tăng
Giao dịch cụ thể là gì cụ? Bên đấy chỉ có ĐSQ VN, một số Việt kiều thôi

hilo

Xe buýt
Kụ đi chơi hay đi làm ăn ạ? Nếu làm ăn chắc phải có mối khách hàng dẫn đi, còn đi chơi thì em nghĩ kụ ở europe lâu năm, đi Athen có gì đâu ạ? Cứ lonely planet thôi, ăn sovlaki, uống bia alpha.

MINA

Xe buýt
Em tìm tòi anh Gồ thì ra được cái địa chỉ nhà hàng Hạ Long,chủ nhà hàng hình như là Chủ tịch hội hữu nghị Việt-Hy.Em hy vọng sẽ có sự trợ giúp từ đó.

Em sang đó làm việc với đối tác,nhưng mình cần có người Việt mình bên đó thì an tâm hơn và thuận tiện hơn trong công việc-nhất là việc dịch thuật.

Steven

Xe tăng
Em có số bác Thành hạ long đấy. Nếu bác cần có thể đặt vấn đề nhờ con bác Thành đặt dịch vụ tại Athens. Dịch dọt thi em ko rõ có ổn không

nguyen van tien

Xe tải
Khoản gì hả cụ????Chén Khoai tây hả???Cụ thích qua em,em chiều cụ cả nón!!! :))

Có ai giúp em khoooooooooooooooooooooooooooooooonnnnnnnnnnnnnggggggggggggggggggggg?
Cháu chưa ăn Khoai Tây bao giờ nên mới nhờ cụ. Cụ chiều cháu thì có khác gì đâu?

MINA

Xe buýt
Em có số bác Thành hạ long đấy. Nếu bác cần có thể đặt vấn đề nhờ con bác Thành đặt dịch vụ tại Athens. Dịch dọt thi em ko rõ có ổn không
Em có cái số này: (210)2928256-2928346
Nhưng chắc là số Quán.Nếu Cụ có số cầm chân của bác T thì cụ cho em nhé!!!!
Cảm ơn cụ nhiều nhiều lắm!!!!