Jolie - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật - Part 2

vietnhattec

Xe đạp
vâng thank cụ để mai e cho ra gara kiểm tra lại coi sao.
khoang hảy đến gara, bác nghe lời em vác xe chạy chừng 20km thử xem, 90% là khả năng hết bệnh, nếu bác đã thực hiện điều này rồi thì mới đến gara kiểm tra vấn đề xăng cộ, bugi, bơm xăng, khả năng xăng có nước là cao nhất

golbad jolie204

Xe buýt
khoang hảy đến gara, bác nghe lời em vác xe chạy chừng 20km thử xem, 90% là khả năng hết bệnh, nếu bác đã thực hiện điều này rồi thì mới đến gara kiểm tra vấn đề xăng cộ, bugi, bơm xăng, khả năng xăng có nước là cao nhất
xe em ngày nào cũng chạy khoảng 40km mà bác

golbad jolie204

Xe buýt
xe e vừa bảo dưỡng, thay dây cam, một số dây culoa, đã thay bugi, lọc gió vs họng ga, súc béc phun, hết mùi xăng, nhưng ngồi trên xe vẫn rung khi để garlati bác ạ.

hat65

Xe điện
thay cao su chan máy và chân hộp số kinh phí thế nào vậy cụ, có mất nhiều tg khong ạ?
Giá thì cháu ko rõ, time thì cháu ko rõ nốt vì chưa thay cho jolie bao giờ. Cụ để garangty đang ? Nêếu đang rung ga nhẹ lên 1000v/p- 1200 mà hết thì đúng chân máy.
Lưu ý nếu thay chân máy cụ phải mua loại tốt đừng ham rẻ. Khi lắp vào phải nhẹ nhàng ( đưa chân máy mới vào các vị trí xỏ bulong vào dễ dàng ko bị chặt )

golbad jolie204

Xe buýt
Giá thì cháu ko rõ, time thì cháu ko rõ nốt vì chưa thay cho jolie bao giờ. Cụ để garangty đang ? Nêếu đang rung ga nhẹ lên 1000v/p- 1200 mà hết thì đúng chân máy.
Lưu ý nếu thay chân máy cụ phải mua loại tốt đừng ham rẻ. Khi lắp vào phải nhẹ nhàng ( đưa chân máy mới vào các vị trí xỏ bulong vào dễ dàng ko bị chặt )
dạ chuẩn luôn ạ.

golbad jolie204

Xe buýt
báo cáo các cụ xe em đã cho đi bảo dưỡng lại hệ thống gầm xe, đang nằm xưởng ko biết có gặp đúng thầy không hay... vẫn lo lắm, chỗ người nhà khó nói. hi vọng....ngon như nàng jolie các cụ ạ, nghe nói thì rất đơn giản.

alexnguyen33

Đi bộ
Xin chào các bác, mạn phép cho em hỏi Jolie model từ 2004 trở về sau vẫn xài nhíp hay phuộc vậy. Em hơi gà.

vietnhattec

Xe đạp
Xin chào các bác, mạn phép cho em hỏi Jolie model từ 2004 trở về sau vẫn xài nhíp hay phuộc vậy. Em hơi gà.
Jolie dù đời nào đi nữa thì vẫn xài nhíp bác ạ, đấy là e đang nói tại Việt nam, còn ở nước ngoài e kg biết, ở TQ hay Philipne cũng có model tương tự Jolie

ifindyou

Xe đạp
các cụ cho em hỏi: cần mua seal nẹp cửa như hình mua ờ đâu cho xe Jolie.
xe em nẹp bi nát với gãy sắt trong mây chỗ chỗ, đang cần thay. mấy cái ốc nhựa với cái móc , cả vè chắn nắng kính lái cũng muốn thay mà chưa biết chỗ mua.

http://www.upsieutoc.com/image/W5ny

Phichzin

Xe buýt
các cụ cho em hỏi: cần mua seal nẹp cửa như hình mua ờ đâu cho xe Jolie.
xe em nẹp bi nát với gãy sắt trong mây chỗ chỗ, đang cần thay. mấy cái ốc nhựa với cái móc , cả vè chắn nắng kính lái cũng muốn thay mà chưa biết chỗ mua.

http://www.upsieutoc.com/image/W5ny
Em có bộ về kính chắn nắng. Có thích em tặng

vietnhattec

Xe đạp
Em có bộ về kính chắn nắng. Có thích em tặng
Sao bác không chụp hình và úp thẳng lên mà phải qua link khác vậy
Em còn bộ nẹp này mới thay ra, bác xem xài được e gửi tặng bác, chứ hàng mới e hết rồi
Còn cái nút nhựa gài giàn lạnh , bác cần bao nhiêu cái, loại này em phải nhập về chứ ở VN nó gắn vào không vừa
bác xem có phải đúng cái nằm trong vòng tròn đỏ không nhé

ifindyou

Xe đạp
Sao bác không chụp hình và úp thẳng lên mà phải qua link khác vậy
Em còn bộ nẹp này mới thay ra, bác xem xài được e gửi tặng bác, chứ hàng mới e hết rồi
Còn cái nút nhựa gài giàn lạnh , bác cần bao nhiêu cái, loại này em phải nhập về chứ ở VN nó gắn vào không vừa
bác xem có phải đúng cái nằm trong vòng tròn đỏ không nhé

Thank cụ, cụ cho em đống seal nẹp cũ đi, em thay mấy chỗ hỏng. trức em thấy cụ có mấy cái miếng nhựa trắng để kẹp cái thanh sắt đóng mở cửa, cụ còn thì để lại cho em.
em cũng đang tính thay toàn bộ zoăng 5 của cho nó khít.
thay thanh nhựa ép kính ( ngoài) 4 cửa ( thanh nhựa đen ép vài thành cửa với kính để chống nước và đỡ kính).
bác đặt được mấy cái này thí báo em.
trước hết, cám ơn bác rất nhiều bộ nẹp cửa, cho em địa chỉ em qua lấy nha.

vietnhattec

Xe đạp
Thank cụ, cụ cho em đống seal nẹp cũ đi, em thay mấy chỗ hỏng. trức em thấy cụ có mấy cái miếng nhựa trắng để kẹp cái thanh sắt đóng mở cửa, cụ còn thì để lại cho em.
em cũng đang tính thay toàn bộ zoăng 5 của cho nó khít.
thay thanh nhựa ép kính ( ngoài) 4 cửa ( thanh nhựa đen ép vài thành cửa với kính để chống nước và đỡ kính).
bác đặt được mấy cái này thí báo em.
trước hết, cám ơn bác rất nhiều bộ nẹp cửa, cho em địa chỉ em qua lấy nha.
<<trức em thấy cụ có mấy cái miếng nhựa trắng để kẹp cái thanh sắt đóng mở cửa, cụ còn thì để lại cho em.>>>>
Cái này em không hiểu ý bác là cái gì, chụp hình đc không bác
Em và bác ở 2 đầu nổi nhớ ...nên chắc chắn bác không thể chạy qua lấy đc đâu, bác cho e địa chỉ, e gửi CPN cho bac

dacmd1

Xe hơi
Xe cụ và em đều chạy chk đoi cũng sâu nên khi cụ chạy tới 100km/h thì đèn báo dầu nó nháy đó là dấu hiệu bơm dầu yếu.có tgian thì lam ko thì khi nó báo thì cụ bớt chút chân ga chút là được.nhưng để như thế lâu cũng ko tốt.còn vài triệu chứng tưởng chừng rất khó nhưng thực tế thì cách sửa chữa lại rất đơn giản.hôm nào có thời gian em sẽ nói cho các cụ hiểu tình trạng và cách sửa để các cụ yên tâm đi đường. Hẹn gặp các cụ
Bác cho em hỏi bộ bơm dầu của xe Jolie 2003 CHK(hàng xịn ) giá bao nhiêu vậy

cuonghuy

Xe hơi
Cho em xin phép các cụ đôi lời ạ
Em hiện đang có nhiều phụ tùng đồ nhựa Jolie tồn kho sẳn,
Các cụ nào chơi Jolie mà cần thay áo mới cho em nó, các cụ nhớ hú em tiếng nhé
Em đang ở trong nam, nhưng nếu các cụ muốn, e sẽ có mặt ở Bắc ngay ạ
Em lọt vào đây chủ yếu là để giao lưu vui chơi thôi ạ, hoàn toàn không phải quảng cáo mua bán gì ráo
số phone của em là 0908 348 791
Cụ có núm nhựa gạt điều hòa ở dàn sau và gạt tàn thuốc lá ở hai bên cửa không và nắp chụp gạt mưa ? Xe em đời 2006 không biết ai tháo mất . Nếu có báo giá em với : Cuonghoasimthe@gmai.com

Bác cho em hỏi bộ bơm dầu của xe Jolie 2003 CHK(hàng xịn ) giá bao nhiêu vậy
Giá thì vô vàn lắm cụ ạ. Cụ chịu khó mày mò các bô lão ở đây kiểu gì cũng giúp được cụ. Em cũng hay mò chợ giời nếu cụ cần thì em sẽ kiếm cho cụ

Phichzin

Xe buýt
Vậy quá good. Cụ tặng em đi. Cụ ở đâu vậy?
Em ở văn quán. Hà đong cụ à. Qua em free thêm đôi bọc gương inox. Hú em trc khi qua để em còn.........súc miệng uống trà đá :)). 0903401396

Ok bác vietnhattec
Đây là địa chỉ của em:
Cty Nagase vietnam
Tâng 12.03
Toa nhà conerstone building,
Số 16 phan chu trinh
Hoàn kiếm, Hà nội.
O936578338

Em đang cần thêm mấy thứ:
1.2 ốp đèn trần, vuông vuông ấy.or cụ bán cả bộ cung dc.

2. Bộ nhựa cho vô lăng lái. Của em nhìn sờn hết rồi.

3.

10 Lẫy cái trong cánh cửa: nhựa giữ thanh sắt ấy.
4. 4 cái nhựa dẫn chốt khóa của, của em hôm làm lại cửa cậy ra vỡ hết rồi.

5. 2 cái vè chắn nắng, có mua luôn cả 2 cái móc nữa.

6.1 bộ nẹp kính ngoài.

7. Cụ có cái nắp của bình nước làm mát thì bán cho em. Ko cụ báo giá em thay cả bình.

8.
Cụ báo giá thêm em.mấy cái này nữa cái khoanh đỏ ây

Thay váy mới cho tình yêu hả cụ. Hôm nào em ấy diêm dúa cụ cho em ngó phát nhé. Cám ơn cụ.