Journey to Vietnam - Luôn Đẹp & ... Hot

Trạng thái
Thớt đang đóng

ao_trang

Xe buýt

Mợ xem hết các thớt cũ của em rồi à? Nhiều lắm mà, mợ là lái mới reg nick mà?
Yes, em mới lái nhưng mà xem từ lúc chưa lái cụ ạ :D. Không biết đã xem hết các thớt cũ của cụ chưa nhưng cũng khá nhiều rồi ạ. Phải hóng thớt mới chứ nhể :)

probook4420s

Xe hơi
Cám ơn Cụ chủ thớt, Cụ đã làm mới toàn bộ hình ảnh nhưng địa điểm em đã đặt chân tới

chuotlang

Xe lừa
Yes, em mới lái nhưng mà xem từ lúc chưa lái cụ ạ :D. Không biết đã xem hết các thớt cũ của cụ chưa nhưng cũng khá nhiều rồi ạ. Phải hóng thớt mới chứ nhể :)
Thớt mới là Tet in VN đó mợ

Chỉnh sửa cuối:

xecutkit

Xe tải
Các cụ cho em hỏi ,bờ biển VN mình đẹp, ăn ở rẻ hơn Thái ,cát mịn màng nhưng sao khách du lịch rất ít , còn bên Thái Lan bọn khoai Tây đông nhung nhúc .

Hay là quảng cáo du lịch VN chưa hiệu quả , các cụ biết rằng ngành du lịch là ngành kiếm được nhiều xèng nhất.
Cụ nói chuẩn đấy, mình chưa biết cách kinh doanh có hiệu quả, khách chỉ đến 1 lần rồi ko quay lại, tiếc thật đất nước mình đẹp quá mà cách làm du lịch xem ra phải chỉnh đốn nhiều/ Hay cụ CL về đầu tư làm du lịch đi, em chưa từng gặp cụ nhưng em cảm nhận cụ có thể sẽ làm rất tốt đấy!!!

chuotlang

Xe lừa
Cụ nói chuẩn đấy, mình chưa biết cách kinh doanh có hiệu quả, khách chỉ đến 1 lần rồi ko quay lại, tiếc thật đất nước mình đẹp quá mà cách làm du lịch xem ra phải chỉnh đốn nhiều/ Hay cụ CL về đầu tư làm du lịch đi, em chưa từng gặp cụ nhưng em cảm nhận cụ có thể sẽ làm rất tốt đấy!!!
Dịch vụ VN kém chung, khó nói lắm
Chứ Setup luơng lậu con người ĐNA dễ lắm, cao chút là Ok mà
Khai thác du lịch là 1 chính sách phải rõ ràng, ko phải ba la bô lô là ngon, Vn còn kém trong lĩnh vực này

Chỉnh sửa cuối:

codon.4150

Xe buýt
Lần đầu đọc thớt của Bác

ha_uyen10

Xe buýt
Biển PQ thì tuyệt rồi qua góc nhìn của anh thì nhìn long lanh hơn :), a đi vào chỗ suối Đá Ngọn rồi mà ko cố leo lên bên trên, có Thác nước tuyệt lắm.

E thích nhất ra đảo nước trong vắt nhìn thấy rõ cả san hô, cá.... chả cần lặn. Thớt này a lười đi hay sao ý, thấy biển sạch, trong và nhìn thấy mỗi...............chân a chuột :P.

Còn ẩm thực thì e chỉ thấy OK nhất là đi thuyền ra Đảo sau đó tự bắt Nhum biển ăn sống với mù tạt và chanh :).

chuotlang

Xe lừa
Biển PQ thì tuyệt rồi qua góc nhìn của anh thì nhìn long lanh hơn :), a đi vào chỗ suối Đá Ngọn rồi mà ko cố leo lên bên trên, có Thác nước tuyệt lắm.

E thích nhất ra đảo nước trong vắt nhìn thấy rõ cả san hô, cá.... chả cần lặn. Thớt này a lười đi hay sao ý, thấy biển sạch, trong và nhìn thấy mỗi...............chân a chuột :P.

Còn ẩm thực thì e chỉ thấy OK nhất là đi thuyền ra Đảo sau đó tự bắt Nhum biển ăn sống với mù tạt và chanh :).

Trên cơ bản là phải chốt 1 chỗ để trông đồ đạc cho mọi người ra chèo thuyền bơi lội ;)

Nguyễn Bá Ba

Xe tải
Đọc bài nào của cụ Chuotlang cũng đều hấp dẫn từ đầu đến cuối và được xem những bức hình rất đẹp :x:x. Hy vọng sẽ được gặp mặt chủ nhân của những bài viết này vào một ngày gần đây.~o)

ha_uyen10

Xe buýt

Trên cơ bản là phải chốt 1 chỗ để trông đồ đạc cho mọi người ra chèo thuyền bơi lội ;)
Vậy là em muốn xem nhiều ảnh hơn của a thì phải xin nàm chân trông đồ free nhỉ :P.
E xem sắp xong các thớt của a rùi. Các bài từ trước 05.2011 của a ko hấp dẫn bằng các bài sau này cả về lời bình và Pic :). E thích nhất bài Vân Nam.
Vote a bài này 5 sao ạ.
Hóng tiếp chuyến đi Tây Tạng của anh. Niềm mơ ước của e đấy, hy vọng năm sau cả gia đình e thực hiện được mơ ước này.

chuotlang

Xe lừa
Vậy là em muốn xem nhiều ảnh hơn của a thì phải xin nàm chân trông đồ free nhỉ :P.
E xem sắp xong các thớt của a rùi. Các bài từ trước 05.2011 của a ko hấp dẫn bằng các bài sau này cả về lời bình và Pic :). E thích nhất bài Vân Nam.
Vote a bài này 5 sao ạ.
Hóng tiếp chuyến đi Tây Tạng của anh. Niềm mơ ước của e đấy, hy vọng năm sau cả gia đình e thực hiện được mơ ước này.
Anh có khoàng 7-8 bài nữa ko đưa vào list hehe, vì trc kia Up bằng uploadanh nên hỏng hết roài

Dĩ nhiên ảnh sau tháng 5.2011 thì là chụp bằng máy ảnh tốt hơn nên nó khác chứ
Với lại sau này chịu khó nghiên cứu nên góc nhìn đẹp hơn ngày xưa hihi
Đọc cái mess trong vote nhé ;)

chuotlang

Xe lừa
Đọc bài nào của cụ Chuotlang cũng đều hấp dẫn từ đầu đến cuối và được xem những bức hình rất đẹp :x:x. Hy vọng sẽ được gặp mặt chủ nhân của những bài viết này vào một ngày gần đây.~o)
Thanks & voted

giangsuki

Xe ngựa
đừng mong thế làm gì, thà cứ không biết nhau mà chỉ hiểu tính cách nhau qua những bức hình rất đẹp như này thì hơn cụ ạ
em gặp lão chuột rồi và cực kỳ thất vọng luôn :P
vì lão ý lẹp chai hơn em :((

nguyen_hangn

Đi bộ
Lang thanh trên OF tình cờ đọc được bài của cụ Chuotlang, rất khâm phục cụ, chúc cụ có những chuyến đi và những tấm ảnh đẹp để cả nhà còn chiêm ngưỡng.

ngo_minh

Xe hơi
đừng nên gặp cụ àh, trừ khi cụ là nhà sản xuất rượu =))

ha_uyen10

Xe buýt

Anh có khoàng 7-8 bài nữa ko đưa vào list hehe, vì trc kia Up bằng uploadanh nên hỏng hết roài

Dĩ nhiên ảnh sau tháng 5.2011 thì là chụp bằng máy ảnh tốt hơn nên nó khác chứ
Với lại sau này chịu khó nghiên cứu nên góc nhìn đẹp hơn ngày xưa hihi
Đọc cái mess trong vote nhé ;)
Done rùi nha a Chuột,
Fan thỉnh thoảng có thưởng a nhỉ ;).

Trạng thái
Thớt đang đóng