Karaoke trên xe hơi!

4runner Limited

Xe đạp
Website
www..sexviet.com
Làm giề mà phải úp mở thía. Bác cứ nói trắng ra là muốn setup cái sàn LẮC trên xe cho anh em dễ....hiểu :)) :)) :))[/quote]
nghe rất chính xac... hợp lí:)) :)) :))

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Em nghĩ là buổi tối bác nên ra chỗ đoạn Cát Linh và Giảng võ ở đấy có chú bán kẹo kéo đi con Dream hát Karaoke rất hay bác có thể tham khảo bộ đấy. Chúc bác thành công.
P/S: Khi nào lắp xong nhớ kêu anh em đến hát thử bác nhé.

doducchung

Xe buýt
5 người cùng hát chắc phải mua 5 cái tai nghe :D

Hummer

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ là buổi tối bác nên ra chỗ đoạn Cát Linh và Giảng võ ở đấy có chú bán kẹo kéo đi con Dream hát Karaoke rất hay bác có thể tham khảo bộ đấy. Chúc bác thành công.
P/S: Khi nào lắp xong nhớ kêu anh em đến hát thử bác nhé.
Đúng roài, mua bộ của chú bán kẹo kéo là được roài. Em thành thật khuyên bác có mẹc là ko nên lắp karaoke trên ô tô. Vừa đi vừa hát thì ko an toàn mà dừng lại hát thì tốt nhất nên vào quán cho nó đàng hoàng thoải mái.

doducchung

Xe buýt
bác thử ra chỗ bác minh khôi xem em thấy trên OF hay ra đó lém ạ

NotPro

Xe đạp

taigia

Xe hơi
Lắp xong bác nhớ hát bài "5 anh em trên 1 chiếc xe tăng nhé"

mr_huy87

Xe đạp
Website
www.360.yahoo.com
Thì bác cứ đến Trần Bình Trọng mà hỏi xem giá cả chợ trời không ai biết được,mà karaok tên xe hơi hay đấy chứ, chắc là ý tưởng mới ,mình mới nghe lần đầu,nhưng trên xe 5 người ,chỗ nào để mấy két heniken nhĩ.Hơi bị chật à.

kiamorningfun

Xe tăng
Lắp xong bác nhớ hát bài "5 anh em trên 1 chiếc xe tăng nhé"
Nhìn cái avatar của cụ, em cứ tưởng mắt mình toét, hóa ra ứ phải.
@ Các cụ: Lắc trên xe thì lắc dọc, chứ lắc ngang thì lấy đâu ra chỗ.:))

quangnd

Xe buýt
Em không hiểu hát Karaoke trên xe hơi có gì hay. Với số tiền làm karaoke các bác đi hát ở ngoài mệt nghỉ, có cả tay vịn cho 5 người trong 1 năm ấy chứ.

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Mình cũng đang máu lắp Karraoke trên con Kia DVD 5.1

[FONT='Arial','sans-serif']Sao bác này có ý tưởng giống mình thế. Cái máu ưa văn nghệ làm mình cũng đang muốn lắp bộ Karaoke trên xe . Ý tưởng đã có rồi, chỉ còn kế hoạch đang dở dạng. Mình đã tháo chiếc đầu Karaoke Califonia ra nghiên cứu rồi. Nói chung là phải thiết kế lại để cho nhét vào xe cho gọn.[/FONT]
[FONT='Arial','sans-serif']Cái khó nhất là làm sao thiết kế lại bộ nguồn thôi. [/FONT]
[FONT='Arial','sans-serif']Mình sẽ vẽ nhanh sơ đồ rồi xin các bác ý kiến nhé.[/FONT]
[FONT='Arial','sans-serif']:6: [/FONT]

duythinh112

Xe hơi
em thì toàn hát karaoke trên xe nhưng bình dân thôi bác ạ, không có mic, em thu hết những bài nhạc karaoke ra MP3 rồi bật lên hát, được cái em nhớ lời nên hát thoải mái, không ảnh hưởng đến lái xe. Hiện em có một cơ sở dữ liệu karaoke 6000 bài tiếng việt thu từ đĩa VCD ra, bác có thể mua ổ cứng di động, copy, nối vào màn hình của xe bác mà hát

Sam

Xe buýt
- bác lắp cho em 1 cái máy tính trên xe
- 1 cái điện thoại HT Mobile
- Nếu vào đc mạng thì vào sannhac.com mà hát :))

jackiehuy

Xe điện
bác muốn lắp cái đó cũng không khó đâu. bác đến mấy quán karaoke kiểu như KTV mới có đó bác xin cái phần mềm rồi kiếm 1 cái laptop nhỏ để vào một chỗ nào đó. cài phần mềm karaoke vào laptop (phần mềm đó có hỗ trợ cả micro đó bác có thể cắm micro qua 1 bộ chuyển cắm vào usb). rồi ra mấy chỗ làm âm thanh xe hơi bảo nó nối âm thanh từ máy tính ra loa của xe. và kết nối hình ảnh ra màn hình trên xe bác. thế là các có thể hát được rồi. nếu muốn update bài hát mới bác chỉ cần ra ngoài mua mấy cái vcd karaoke copy vào phần data của nó, thế là bác lại có bài mới để hát. chúc bác vui vẻ với bộ giàn karaoke mới. nhưng bác đừng quên sau khi xong bác nhớ cho em hát thử nhé he he he

HieuSantaFe

Xe hơi
bác ra HBT hỏi mua bộ micro dùng để hát karaoke loại của Korea dùng được cả ở nhà lẫn trên xe hơi nữa. Trong cái micro này nó có sẵn danh sách các bài hát bằng tiếng VN và cả tiếng Anh, kèm theo nó là bộ jac kết nối AV lên màn hình. Nó có 2 loại giá khoảng từ 1,8T->2,5T bác thử xong nhớ mời e đi cafe đấy nhé! (bác nghe hợp lý nhớ voka cho e nhé)

begift

Xe buýt
Website
www.especen.vn
Bác bắt xe khách Hoàng Long, làm chuyến Hà Nội - Đồ Sơn để học hỏi kinh nghiệm.
Sợ đi xong về không dám lắp nữa ấy chứ. Ngồi xe mà nghe mấy ông say lươn khươn hát ông ổng bên tai dễ oánh nhau lắm bác ạ.