kế hoạch la ó Civic nếu giá cao quá

phan_hieu

Xe đạp
Các bác à, em nghĩ chắc cũng không phải honda nó muốn vậy đâu, quan trọng là thằng đứng sau nó các bác ạ, lúc nào diệt đc thằng ấy thì may ra AE ta mới mơ xe giá rẻ chất lượng tốt..

sontt

Xe buýt
Cấm la ó đấy nhé.

OF chứ không phải trẻ con đâu đấy.
PS. Nếu không đòi được tiền cọc thì về báo rồi các bác ấy vốt bù cho nhé.

Thôi, đi đi, kẻo muộn

Phan khoi lon

Xe tải
Bác mưa rào mang nhiều đá ra 65 cho các bác ấy ướp vodka, không đi ăn tối với HD nữa, ở nhà chuốc cho nhau say.

binhnq2

Xe tăng
hehe, may quá, em ko mong Honda nên chả thấy bực cửa mình gì cả. hehe Xin lỗi trước các bác đã mong nhá, đời bảo là : ước mơ nhiều khi chỉ là mơ ước.

calibrationwater

Xe điện
dieptx nói:
(y) Nếu chỉ la ó HONDA thôi thì còn TO, MA,DAE...thì quả là hơi bất công với HONDA các bác ạ. Phải phản đối cả VAMA! Bọn chúng chăn dân ta quá đáng! Hàng SX ở VN là hàng chợ, chất lượng và option kém hơn hẳn SX ở các nước có hiệp hội bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng. Chất liệu nhựa, sơn, da, cao su, độ dày của vỏ xe...đều kém hơn và vật liệu cách âm bị bớt xén còn ở mức ...xe bò!(y) (y)
Các bác cứ khản cổ chửi mà chẳng nghĩ gì cho nó:
1. Xe giá cao để còn bảo hộ nền công nghiệp ôtô Việt nam chứ lỵ :)) mười năm mới chỉ dừng ở lắp ráp thì 20 năm 30 năm !!!
2. Xe bán giá thấp thì nhà nước thất thu thuế àh?
Thế nên đừng chỉ chửi mỗi mình "no'" :P 8o|

Server

Đi bộ
Ở nhà cho khỏe! chết E rùi, bán mất con Altis hy vọng 32k 2.0, thôi đợi vài năm nữa vậy!

Phan khoi lon

Xe tải
Bác mưa rào 2408 ơi, bây giờ em mới thấy "phổ nghi" nick của bác. Hôm nay em chẳng thấy mưa gì cả, vùng xung quanh HN cũng thế, hay bác đang chuẩn bị trút xuống đầu Honda.

Master_Nino

Đi bộ
Chán trả buồn làm ném trứng thối nữa . . .:)) Các em xinh thế nhỡ ném nhầm thi oan quá. Cố đi đòi tiền đặt cọc vậy . . . .

Bác admin đóng dùm topic nhé . . . . hi hi hi hih . . . . .:D

Á ặc ặc à quên :

Chúc các bác sớm có Civic để đi. Nghe nói bác là đại lý được 10% hoa hồng đấy. Ngoài ra còn có hỗ trợ trước bạ này nọ trong dịp promotion.
Chúc vui.

Master Nino (Nhí nhố) hi hi hi . . . . . . .:D :D :D :D :D +o( +o( +o( (b) (b)

Anton Tran

Xe đạp
sontt nói:
Cấm la ó đấy nhé.

OF chứ không phải trẻ con đâu đấy.
PS. Nếu không đòi được tiền cọc thì về báo rồi các bác ấy vốt bù cho nhé.

Thôi, đi đi, kẻo muộn
Xin lỗi pác son tê tê, chứ nhà iem không hiểu tại sao la ó là trẻ con và pác lại cấm la ó ?

Nhà iem từ trước đến nay cứ hiểu "la ó" là một biểu hiện phản đối và trẻ em thì không la ó để phản đối pác ạ.

(Nhà iem nôm na theo cách hiểu ngôn ngữ thông thường chứ không dính vào việc Hát Đê bán giá cao đâu ạ, việc thắc mắc pác cấm là nhân tiện thôi ạ, vì pác có cấm cũng không có hiệu lực phải không ạ ?) :)) :)) :)) :))

Xin đại xá.

sontt

Xe buýt
Master_Nino nói:
Chán trả buồn làm ném trứng thối nữa . . .:)) Các em xinh thế nhỡ ném nhầm thi oan quá. Cố đi đòi tiền đặt cọc vậy . . . .

Master Nino (Nhí nhố) hi hi hi . . . . . . .:D :D :D :D :D +o( +o( +o( (b) (b)
Vôte + hay - thì cũng phải đủ 30 bài chứ em.
Phí đạn quá.:))

haiphus

Xe buýt
Anton Tran nói:
Xin lỗi pác son tê tê, chứ nhà iem không hiểu tại sao la ó là trẻ con và pác lại cấm la ó ?

Nhà iem từ trước đến nay cứ hiểu "la ó" là một biểu hiện phản đối và trẻ em thì không la ó để phản đối pác ạ.

(Nhà iem nôm na theo cách hiểu ngôn ngữ thông thường chứ không dính vào việc Hát Đê bán giá cao đâu ạ, việc thắc mắc pác cấm là nhân tiện thôi ạ, vì pác có cấm cũng không có hiệu lực phải không ạ ?) :)) :)) :)) :))

Xin đại xá.
Bác có xem họp quốc hội của bọn Anh không? Thủ tuớng nói xong còn bị la ầm ầm mà có ai bị coi là trẻ con đâu??*-)

sontt

Xe buýt
Hơ hơ hơ

Buồn cười quá, thôi, đây bảo không nghe thì các đằng ấy cứ đi mà la, mà hét...
Nhá.

finetech

Đi bộ
Tôi thấy các ông tham gia la ó, có vẻ ham vui quá mà quên mất tính hợp lý của nó. Các ông mong giá nó là bao nhiêu? Các ông chỉ nói mớ cho vui hay thật đấy.
Các ông làm gì để kiếm sống? Các ông kinh doanh cái gì? Cứ từ mình mà suy ra cả thôi. Các ông không thấy nhưng mong muốn của mình là vô lý à.
Tôi cũng cực thích Honda. Tôi cũng mê mẩn ngắm những con xe chạy trên đường. Tôi cũng mong mỏi cái giá Civic sẽ khoảng 20k, để cho vừa cái túi tiền be bé của mình. Nhưng chỉ nói thôi đã thấy đùa đùa rồi.
Buôn có bạn bán có phường, chẳng có ông nào dám một mình một chợ:
- một là cả chợ nó nhìn cho như thằng dở người,
- hai là khách hàng không biết nó cũng đặt dấu hỏi to tướng, chắc gì đã nhảy vào mua hàng cho ông,
- ba là ông cũng tự vỗ trán mà hỏi thế mình đang làm từ thiện hay kinh doanh nhẩy.
Túm lại là vô lý lắm, chẳng có ai làm nhưng cứ bắt người khác làm. Dở Hơi À.

anhemvietnam

Xe tải
finetech nói:
Tôi thấy các ông tham gia la ó, có vẻ ham vui quá mà quên mất tính hợp lý của nó. Các ông mong giá nó là bao nhiêu? Các ông chỉ nói mớ cho vui hay thật đấy.
Các ông làm gì để kiếm sống? Các ông kinh doanh cái gì? Cứ từ mình mà suy ra cả thôi. Các ông không thấy nhưng mong muốn của mình là vô lý à.
Tôi cũng cực thích Honda. Tôi cũng mê mẩn ngắm những con xe chạy trên đường. Tôi cũng mong mỏi cái giá Civic sẽ khoảng 20k, để cho vừa cái túi tiền be bé của mình. Nhưng chỉ nói thôi đã thấy đùa đùa rồi.
Buôn có bạn bán có phường, chẳng có ông nào dám một mình một chợ:
- một là cả chợ nó nhìn cho như thằng dở người,
- hai là khách hàng không biết nó cũng đặt dấu hỏi to tướng, chắc gì đã nhảy vào mua hàng cho ông,
- ba là ông cũng tự vỗ trán mà hỏi thế mình đang làm từ thiện hay kinh doanh nhẩy.
Túm lại là vô lý lắm, chẳng có ai làm nhưng cứ bắt người khác làm. Dở Hơi À.
Quan niệm của bác sai lầm, phải la phải ó cho chúng biết dân ta dám ...... la. Để chúng tính tóan lại sao cho hợp tình hợp lý, chứ như cái hòan cảnh hiện nay chúng bán 2 chiếc lời bằng cả 1 chiếc 8o| 8o| 8o|
Bác có nhớ cái vụ Pajero phải thu hồi xe năm 2002 o Trung Quốc vì bi dân la ó không?

songlam

Xe buýt
Thế các bác đi về chưa? Có gì vui không?

songlam nói:
Thế các bác đi về chưa? Có gì vui không?
E té về trước ... Thấy bảo mấy Bác vào đó định la ó nhưng thấy rượu ngon...Gái đẹp... xe bóng nhoáng quên khuấy mất. Ngất trên cành quất hết rồi bác ơi ...:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

fiatsiena1.6hlx

Xe tải
Thôi không quan tâm civic nữa . Có rượu ngon gái đẹp các bác mang ra đây xem lào .:|