Kết thúc OFCUP- cảm ơn BTC giải...

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
OFCUP đã kết thúc theo cách ko thể tốt đẹp hơn. cup vô địch sau 1 mùa giải phiêu lưu bên ngoài đã đc FFFC giữ lại. Các đội khách mời cống hiến cho giải đấu hết mình, các đội bóng OF vấn giữ đc tinh thần OF. Qua đây xin phép thay mặt tất cả các đội cảm ơn sự nhiệt tình của BTC đã giúp anh em yêu bóng đá có đc sân chơi vui vẻ. Xin cảm ơn funs đã cùng btc OFCUP tổ chức giải đấu thành công.
Không biết nói gì hơn, xin cảm ơn!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mandylanh2011

Xe buýt
E cũng xin thay mặt dkfc cám ơn btc,cám ơn tất cả,cám ơn các bạn fffc.trong trận vẫn còn những lợn cợn kh đáng có,mong btc và các bạn fffc bỏ qua.nhưng bóng đá là thế.
Quan trọng vẫn là giải vẫn thành công tốt đẹp.nawl
Cá nhân e năm sau vẫn trở lại để đòi món nợ với các bạn fffc nhưng với tư cách là cầu thủ của clb trong nội bộ of
Xin cám ơn

bulutit

Xe buýt
Website
www.haisontravel.com
Em cũng xin thay mặt KMFC cảm ơn ban tổ chức giải đã tạo sân chơi vui vẻ cho Anh em OF. Hẹn các cụ vào các giải tới ;)

ducxit

Xe điện
Cám ơn BTC, cám ơn các đội và đặc biệt cám ơn cụ Xấu zai.

Tuanphim

Xe điện
Bọn em toát mồ hôi khi xem và giám sát trận chung kết đầy kịch tính - một trận đấu cống hiến cùng sự cổ vũ nhiệt tình của cổ động viên các đội :D

mandylanh2011

Xe buýt
Bọn em toát mồ hôi khi xem và giám sát trận chung kết đầy kịch tính - một trận đấu cống hiến cùng sự cổ vũ nhiệt tình của cổ động viên các đội :D
E đã lọc những bớt một số "quá khích" ở nhà nhưng vẫn kh kiểm soát dc.mong btc cảm thông l

fiac

Xe tải
E cũng xin thay mặt dkfc cám ơn btc,cám ơn tất cả,cám ơn các bạn fffc.trong trận vẫn còn những lợn cợn kh đáng có,mong btc và các bạn fffc bỏ qua.nhưng bóng đá là thế.
Quan trọng vẫn là giải vẫn thành công tốt đẹp.nawl
Cá nhân e năm sau vẫn trở lại để đòi món nợ với các bạn fffc nhưng với tư cách là cầu thủ của clb trong nội bộ of
Xin cám ơn
thủ môn fffc đã dã từ sự nghiệp thi đấu khi ở đỉnh vinh quang , hiện ban lãnh đội đang ráo diết tìm người thay thế trên thị trường chuyển nhượng và bạn đang trong tầm ngắm ;))

mandylanh2011

Xe buýt
thủ môn fffc đã dã từ sự nghiệp thi đấu khi ở đỉnh vinh quang , hiện ban lãnh đội đang ráo diết tìm người thay thế trên thị trường chuyển nhượng và bạn đang trong tầm ngắm ;))
Hẹ.sang năm e sẽ tham gia một clb của of mà.he..lão quốc xem ntn nhé.

Chỉnh sửa cuối:

minhquoc

Xe điện
Thực là cảm ơn cụ XZ và các ae trong BTC. Một giải đấu quyết liệt quá sức tưởng tượng. Các cụ đã hết sức vất vả.

Thay mặt các AE FFFC lời muốn nói duy nhất là xin Cảm ơn

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thay mặt Ban tổ chức giải em xin chân thành cảm ơn các cụ đã ưu ái dành tặng anh em những lời khen ạ. Trong suốt quá trình diễn ra giải đấu không tránh khỏi sai sót, cũng mong các đội và các cầu thủ, khán giả châm chước bỏ quá cho ạ.
Quả thực, có làm mới thấy các cụ tiền bối trước đây vất vả như thế nào để có được một giải đấu thành công.
OF CUP 2013 khép lại trong sự hân hoan của các đội, hơn ai hết anh em trong BTC vui mừng phấn khởi vì đã hoàn thành tốt nhiệm vụ được BĐH và các đội giao phó.

Một lần nữa, thay mặt Ban tổ chức giải, em xin chân thành cám ơn ạ.