Chi hội KFC và các hoạt động từ thiện

Sirius xanh

Xe tải
Kính gửi Các Cụ, em mạo muội xin được mở cái thớt này sau nhiều lần "định rồi lại thôi" cũng chỉ sợ mình là kẻ " cầm đèn chạy trước Kia Forte". Lá lành đùm lá rách - chắc hẳn lúc này hay lúc khác, bằng cách này hay cách khác mỗi KFcer đều chỉa sẻ, dang tay hỗ trợ những mảnh đời những số phận bất hạnh quanh mình. Thêm một bàn tay, thêm một cơ hội, em hy vọng KFC nhà mình sẽ có thêm những chương trình, hành động vừa vui vừa có ý nghĩa với cộng đồng@};- Rất mong các cụ có ý kiến.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Hoan nghên tinh thần của cụ, mong rằng mọi người vì mình và mình vì mọi người....
Hy vọng tất cả các KFCER ủng hộ.

kenu97

Xe container
E nghĩ mọi người đều ủng hộ thôi, có điều là bên mình hiện chưa có người hướng dẫn, tổ chức đến nơi đến chốn.
E nghĩ có thể mình sẽ dùng cách này: ai có lòng hảo tâm, đóng góp gì cứ thông báo lên đây. sau đó kết hợp với BVC để hoạt động sẽ khá hiệu quả, vì bên BVC rất có kinh nghiệm trong các hoạt động như thế này.

Sirius xanh

Xe tải
E nghĩ mọi người đều ủng hộ thôi, có điều là bên mình hiện chưa có người hướng dẫn, tổ chức đến nơi đến chốn.
E nghĩ có thể mình sẽ dùng cách này: ai có lòng hảo tâm, đóng góp gì cứ thông báo lên đây. sau đó kết hợp với BVC để hoạt động sẽ khá hiệu quả, vì bên BVC rất có kinh nghiệm trong các hoạt động như thế này.
Em thì nghĩ khác cụ chủ tịt một chút: Nếu có chương trình cụ thể đưa lên để các thành viên KFC cùng tham gia sẽ hay hơn;
@cụ Ken: BVC nhóm nào hả cụ

sadam262

Xe buýt
Ông Sirius xanh lặn gần 1 năm mới nổi lên ở KFC
Cụ Ken đang định gạch tên cụ ra khỏi danh sách KFC đớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

kenu97

Xe container
Em thì nghĩ khác cụ chủ tịt một chút: Nếu có chương trình cụ thể đưa lên để các thành viên KFC cùng tham gia sẽ hay hơn;
@cụ Ken: BVC nhóm nào hả cụ
Bơ Vơ Club cụ ợ, cũng là chi hội ở OF thôi nhưng đã có rất nhiều hoạt động từ thiện có ý nghĩa rồi đấy cụ.

Sirius xanh

Xe tải
Ông Sirius xanh lặn gần 1 năm mới nổi lên ở KFC
Cụ Ken đang định gạch tên cụ ra khỏi danh sách KFC đớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Em vẫn lượn lờ quanh ngắm các cụ chém đấy chứ; cũng định bám theo các cụ tổ n....hiếp ảnh học hỏi nhưng súng của em vừa ngắn vừa bé, trình thì còi nên chỉ ngắm và chép miệng thôi.

@Cụ ken: em giờ mới biết cái Club đấy, tuy nhiên em vưỡn bảo lưu đề xuất của mình... đề nghị ban lãnh đạo CLB xem xét giải quyết;;)

kenu97

Xe container
Vâng, Thực ra nếu mình tự làm đc các chương trình như thế thì tốt quá cụ Serious xanh ợ.
Có điều e giờ bận quá, ko có tgian cho các hoạt động khác ngoài việc cố gắng duy trì các hoạt động thường kỳ của hội. Nếu cụ có tâm ý và dành chút thời gian đảm nhận cho việc này giúp e thì tốt quá.
Mỗi một địa chỉ cụ cứ lên kế hoạch/ ý định rồi bọn e ủng hộ theo cụ.

Chứ e sợ mình hô hào lên rồi lại ko làm đc đến nơi đến chốn thì sẽ ko đc hay lắm.

Chum

Xe tải
Ủng hộ ý tưởng của cụ Sirius xanh, nhưng đúng là cụ Chủ tịt rạo lày thì gọi là cực bựn roài. Ý kiến của em là cụ Sirius xanh làm chủ tịch hội chữ thập đỏ của nhà gà mình đi ạh.

smalldonkey

Xe tăng
Hôm qua ở bữa nhậu em cũng thấy các Kfcer nhà ta bàn tán về chủ đề này nóng bỏng lắm... he he. Em nghĩ đây là việc chúng ta nên và cần làm. Em luôn ủng hộ các cụ.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Hôm qua họp trù bị của nhóm ăn chơi cũng đã đề cập rồi. Hôm 11 - 12/9 sẽ có bán đấu giá gây quỹ

huyen_pt

Xe máy
Thực ra thì em cũng đã cùng một số người bạn tổ chức một số chương trình đi từ thiện rùi. Em thấy như thế này: tự tay mình tổ chức và thực hiện sẽ thấy có ý nghĩa hơn rất nhiều. Và em cũng tham gia OF sau một chuyến đi từ thiện cùng với các OFer trong đó cóa một kfcer

honeyTVM

Xe máy
Vâng, Thực ra nếu mình tự làm đc các chương trình như thế thì tốt quá cụ Serious xanh ợ.
Có điều e giờ bận quá, ko có tgian cho các hoạt động khác ngoài việc cố gắng duy trì các hoạt động thường kỳ của hội. Nếu cụ có tâm ý và dành chút thời gian đảm nhận cho việc này giúp e thì tốt quá.
Mỗi một địa chỉ cụ cứ lên kế hoạch/ ý định rồi bọn e ủng hộ theo cụ.

Chứ e sợ mình hô hào lên rồi lại ko làm đc đến nơi đến chốn thì sẽ ko đc hay lắm.
đúng rùi đúng rùi,bây giờ đi off với anh e còn khó, huống chi tổ chức các chương trình khác.
Theo e vụ việc này a nên thông qua hội ăn chơi nhà KFC là ra hết... kụ Kujgia nhỉ?

K-amaro

Xe buýt
đúng rùi đúng rùi,bây giờ đi off với anh e còn khó, huống chi tổ chức các chương trình khác.
Theo e vụ việc này a nên thông qua hội ăn chơi nhà KFC là ra hết... kụ Kujgia nhỉ?
Hôm nào rảnh anh em mình đi làm ... từ thiện đi ;)

Rằm T7 nhà em làm từ thiện ở Chùa Bồ Đề, được nhà Chùa phát lộc đấy.

Chỉnh sửa cuối:

chipires

Xe máy
Thực ra thì em cũng đã cùng một số người bạn tổ chức một số chương trình đi từ thiện rùi. Em thấy như thế này: tự tay mình tổ chức và thực hiện sẽ thấy có ý nghĩa hơn rất nhiều. Và em cũng tham gia OF sau một chuyến đi từ thiện cùng với các OFer trong đó cóa một kfcer
Bóng gió thế mợ. Không phải em, mợ cứ sướng danh cụ đó lên cho anh em ngưỡng....

honeyTVM

Xe máy
kfcer là ji thế a???~:>

kiple

Xe tăng
em ạ mợ :P kfcer = KFC ghép thêm đuôi er. Em ko giỏi sư phạm + English. Dưng ló là dư kiểu: paint (vẽ) + er = painter (họa sỹ) ===> kfcer = người nhà gà *-:)<:-P
Cái chum này! sập bẫy người da đỏ rồi! Mật ngọt chết người cụ em ơi!