[Funland] Khám chữa răng

hn77

Xe tải
Hàm dưới bay mấy chiếc rồi phải ko cụ? 😋
Cái số 8 smart bên phải phang ông số 7 hỏng nên em phải cho ông số 7 đi. Cái bên kia thì ác hơn nữa lại chổng mông lên trời mới toi em.

vonga389

Xe buýt
Cái số 8 smart bên phải phang ông số 7 hỏng nên em phải cho ông số 7 đi. Cái bên kia thì ác hơn nữa lại chổng mông lên trời mới toi em.
Hị hị, em cũng đang bị cái răng số 7 hàm trên bên trái, lung lay dữ dội rồi nhưng chưa dám nhổ.

vvv

Xe tăng
Răng là 1 ngành phi lợi nhuận , lên phòng khám mọc lên như nấm sau mưa, kéo theo hệ lụy nha tặc nhiều như quân nguyên

Moving

Xe tải
Bảo thân e làm bác sỹ RHM, e cũng không bao giờ nói Vs bệnh nhân là " bảo hành trọn đời " , làm có trách nhiệm Vs Bn, có vđ gì thì khi Bn quay lại , xử lý cho Bn thôi. Chính vì vậy , e khuyên các cụ đến cơ sở chăm sóc R miệng uy tin, Bs có kinh nghiệm.
Chứ giờ các cụ thấy Pk răng mọc nhan nhản, chạy đua quảng cáo, rồi một tgian sau biến mất. Các cụ lúc đấy có vđ gì, thì ai bảo hành cho.
Một chút suy nghĩ gửi tới các cụ.
Cụ tư vấn em phát, em cũng đang tìm chỗ để xử lý hai em số 8 ạ.

Lonmuongbi

Xe tăng
Hơn 40 tuổi e mới biết là bị các lão bs răng lừa bao nhiêu năm nay

Hồi 22 tuổi, e khám răng của 1 ông bs ở Thái thịnh cũng khá nổi tiếng và bố mẹ e ca ngợi hết lời và cực kỳ tin tưởng , nên khi răng hàm e bị mẻ và sâu , ông bs hỏi uống Nc nóng lạnh có buốt ko , e bảo hơi hơi , xong ông bảo hỏng tuỷ rồi bắt đi chụp phim và tiêm thuốc hút tuỷ e ra, hồi đấy chả biết gì , sau khoảng 15 năm sau thì nó rụng mất

Lần thứ 2 e khám của ông gần nhà , năm 35 tuổi, cũng tình trạng tương tự , e cứ nghĩ bị như vậy là phải bỏ tuỷ nên e cũng yêu cầu bỏ tuỷ và dc thực hiện ngay lập tức

Năm nay hơn 40 , e lại đến phòng khám răng khác để định huỷ tuỷ và bọc răng sứ như 2 lần trc vì e bị nặng hơn 2 lần trc rất nhiều, mỗi lần uống Nc là buốt nhiều cơ nhg do cv bận nên mãi e mới đi làm dc,
Thật may là bs cứ quyết giữ tuỷ, còn động viên yên tâm bảo hành trọn đời, chỉ bọc răng là xong chứ ko nên bỏ tuỷ đi chân răng sẽ teo lại ,...
E thấy bs trẻ nên ko tin lắm nhg do e bắt viết cam kết bảo hành trọn đời nên yên tâm thử, và kết quả là làm xong răng ngon lành!

E cay nhất là lão bs đầu tiên ko có tâm, hồi trẻ răng e ko đến nỗi, e vẫn nhớ cái phim chụp nó chưa hẳn vào tuỷ nhưng ông bs bắt bỏ tuỷ đi, ông nổi tiếng lại là thạc sĩ làm ở viện TW nên cứ nghe theo thôi
Ông t2 cũng ko có tâm làm vì tiền
Chứ e khẳng định 2 lần đó chỉ bị sâu và mẻ chút thôi , lần này e nghĩ là bị nặng vì cv bận nên để quá lâu nhg may gặp bs trẻ có tài có tâm
E chia sẻ câu chuyện để cảnh báo các cụ cảnh giác với các thể loại bs, nên khám nhiều nơi , cả già lẫn trẻ xong hãng quyết định chứ đừng thấy ng ta có tiếng mà đâm đầu vào như e rồi ân hận
cụ ib em xin địa chỉ nhé , em cũng định xử lý cái răng hàm bị sâu

Baoct

Xe hơi
Làm răng ở đâu ok các Cụ nhỉ?

vietp910i

Xe hơi
Từng nhổ răng khôn và giờ nghe tới răng là sợ

Baodeptrai2022

Đi bộ
Website
nhakhoalovely.com
Làm răng thì cứ lên trung tâm Quận 1 làm là uy tín nhất