Thảo luận Khám phá gói lạc lên đến 200 CỦ của Ford Everest 2023 bản full

SmallRiver

Xe điện
Lạc thì thôi. Bao giờ không còn lạc thì xem xét sau!
Mà hình như FE new này không có rửa đèn pha hay sao ấy nhỉ?

ahfamily

Xe tải
Các cụ cứ nhìn Explorer lạc 200-400 củ ấy, rồi nhanh chóng vào top xe ế, ra đường chả mấy khi thấy em nó!

Phuong69

Xe hơi
"Phí nhiên liệu đăng ký xe Sài Gòn" -> món này là gì thế các cụ, em lần đầu gặp.
Đại loại tiền trả cho sale làm thủ tục dùm đó cụ, tên gọi mỹ miều khác thôi. :)

Anhden

Xe đạp
Lạc này chất lắm thì cũng đáng giá cỡ trăm trẹo. Còn đại lý cá kiếm, đúng là làm giàu ko khó.
Em mới đặt của hãng này 1 con kèm lạc 35 trẹo, em bảo ghi giá vào phụ lục, sale bảo ko ghi được vì giá hóa đơn có 20 trẹo thôi.
Ai nghiện thì mua vậy, còn ko thì tìm loại xe ế mà mua, còn được cho thêm lạc khỏi phải kèm kiếc gì cho bực mình
Mình ghìm sự sung sướng sang tháng cô hồn năm tới, chờ rảm rá :)

Bigboss92

Xe máy
Con này trông hầm hố chất luôn a

Namgx460

Xe hơi
Đứa cháu mình đợt trước định mua san mà thấy evr mới nhìn cũng đẹp nên lại hoãn lại sau thấy lạc nhiều quá lại quay về chốt san, san nội thất đẹp đi lại ổn định, phò này cụ nào máu thì qua năm hãy mua, vừa để giá hạ nhiệt vừa xem xe có lỗi gì ko nữa. Mua sớm về lại phải đóng bỉm thì nhục

caisua

Xe lăn
Đứa cháu mình đợt trước định mua san mà thấy evr mới nhìn cũng đẹp nên lại hoãn lại sau thấy lạc nhiều quá lại quay về chốt san, san nội thất đẹp đi lại ổn định, phò này cụ nào máu thì qua năm hãy mua, vừa để giá hạ nhiệt vừa xem xe có lỗi gì ko nữa. Mua sớm về lại phải đóng bỉm thì nhục
Lời khuyên này chỉ bổ ích 4 năm trước thôi, giờ ai định mua Everest cũng biết hết rồi ạ. Nhưng tiền nào của ấy, thị trường điều chỉnh nhanh lắm, đợi đến khi ai cũng yên tâm rồi thì em sợ ko mua đc giá cũ nữa, luôn là thế

Txpt

Xe tải
Lời khuyên này chỉ bổ ích 4 năm trước thôi, giờ ai định mua Everest cũng biết hết rồi ạ. Nhưng tiền nào của ấy, thị trường điều chỉnh nhanh lắm, đợi đến khi ai cũng yên tâm rồi thì em sợ ko mua đc giá cũ nữa, luôn là thế
Vc lại còn ko mua đc giá cũ, kiểu nó lên như mấy chung cư cũ của cụ ở Trung Hoà ý hả?

caisua

Xe lăn
Vc lại còn ko mua đc giá cũ, kiểu nó lên như mấy chung cư cũ của cụ ở Trung Hoà ý hả?
Trong VĐ3 cứ lên theo tuần ko cưỡng nổi, em tìm mua thêm căn nữa hơn 3 tháng rồi, khi nào đủ chục căn em hứa sẽ thôi để quay sang hưởng thụ chứ ko vun vén nữa. Lúc đầu tính bỏ ra 2.3 củ mua căn nhỏ mà giờ nâng lên 2.8 củ vẫn chưa xong vì ko ai chịu bán.
Căn mới giá tầm 60tr/m2 thì em thấy ko cần thiết vì rồi cũng bị gọi là cũ thôi, xây tốt thì vài chục năm vô tư chả ảnh hưởng gì. Em cứ tìm căn cũ chất lượng ngon gần chỗ em cho tiện là xúc vì em ở 18 năm rồi em quá hiểu chứ ko bị cò đất nền lòe xuống cấp này kia như TĐC với NƠXH với đơn giá xây dựng chỉ 1/3

Chỉnh sửa cuối:

Txpt

Xe tải
Trong VĐ3 cứ lên theo tuần ko cưỡng nổi, em tìm mua thêm căn nữa hơn 3 tháng rồi, khi nào đủ chục căn em hứa sẽ thôi để quay sang hưởng thụ chứ ko vun vén nữa. Lúc đầu tính bỏ ra 2.3 củ mua căn nhỏ mà giờ nâng lên 2.8 củ vẫn chưa xong vì ko ai chịu bán.
Căn mới giá tầm 60tr/m2 thì em thấy ko cần thiết vì rồi cũng bị gọi là cũ thôi, xây tốt thì vài chục năm vô tư chả ảnh hưởng gì. Em cứ tìm căn cũ chất lượng ngon gần chỗ em cho tiện là xúc vì em ở 18 năm rồi em quá hiểu chứ ko bị cò đất nền lòe xuống cấp này kia như TĐC với NƠXH với đơn giá xây dựng chỉ 1/3
Nói mồm thì em cx é.o qtam con Everest này mai ra xúc GLS. Dự mua chục căn sao cụ ko sang xúc con Trần Thái Tông bên kia đơn giá tầm 31,32 thoáng bằng vạn bên Trung Hoà. Mai có thớt rao Trung Hoà kiểu gì cx có câu cái giường nó ko hợp phong thuỷ với em.

Chỉnh sửa cuối:

caisua

Xe lăn
Nói mồm thì em cx é.o qtam con Everest này mai ra xúc GLS. Dự mua chục căn sao cụ ko sang xúc con Trần Thái Tông bên kia đơn giá tầm 31,32 thoáng bằng vạn bên Trung Hoà. Mai có thớt rao Trung Hoà kiểu gì cx có câu cái giường nó ko hợp phong thuỷ với em.
BĐS sang thớt khác bàn cho đỡ loãng thớt của người ta được ko cụ? Khu khác em ko thích vì em đang ở đây, người thân cũng lôi hết về khu này rồi nên cứ mua loanh quanh xong già thì cho con cháu ở gần cho quây quần ạ
GLS đi sang quá em thấy ko hợp phong cách, ăn mặc và mọi thứ nên bình dân như Everest, Santafe là thỏa mãn nhu cầu em rồi

Chỉnh sửa cuối:
Cũng tuỳ cách làm từng đại lý a ạ. Ai cọc vẫn lấy xe giá khi chốt Hđ thôi. Nhưng giá kênh lên do cung cầu và giá chung thị trg. Còn làm ăn lên gối khách thì đáng lên án 😬
Bên Ford Trường Chinh có EVR 4x2 Sport không cụ? Có lạc luộc lạc rang gì ko ạ?

hoahuongduong

Xe buýt
nói chung e phải dùng một từ "hãm thật"; người ta cần mua xe chứ có phải cần mua mấy thứ vớ va vớ vẩn mấy ông hãng/đại lý chặt chém, chi phí chỉ bằng 1/3 giá công bố. Bọn QLTT đâu mà suốt ngày ra rả bảo vệ người tiêu dùng...bọn bù nhìn chứ làm trò gì cho dân....

mabu44

Xe tăng
Ford bao năm kinh doanh ở VN vẫn thế. Thời điểm ra EV mẫu mới năm 2016 cũng bia lạc đến tận 1,7 tỏi. Sau lại giảm gấp may ra mới bán đc xe kéo lại doanh số. Chưa kể 2019 lại dính lùm xùm chảy dầu bưởng cam, lỗi hộp số ...Bảo sao giờ ford VN còn mấy dòng xe bán ra thị trường đâu. Eco sport , focus.. đều dừng hết cả. May đc em Ranger cứu lại tí doanh số. Giờ em EV mới về cũng bổn cũ soạn lại, khan hàng là thôi giá từa lưa.

Ford bao năm kinh doanh ở VN vẫn thế. Thời điểm ra EV mẫu mới năm 2016 cũng bia lạc đến tận 1,7 tỏi. Sau lại giảm gấp may ra mới bán đc xe kéo lại doanh số. Chưa kể 2019 lại dính lùm xùm chảy dầu bưởng cam, lỗi hộp số ...Bảo sao giờ ford VN còn mấy dòng xe bán ra thị trường đâu. Eco sport , focus.. đều dừng hết cả. May đc em Ranger cứu lại tí doanh số. Giờ em EV mới về cũng bổn cũ soạn lại, khan hàng là thôi giá từa lưa.
Công nhận, con Ford thì ngon thật. Nhưng mua xe cứ như mua đôi giầy cái áo vậy. Bực vào mình!