Khám phá Miền Trung - Tây Nguyên!

Cuội

Đi bộ
miền trung em cũng được đi rồi nhưng hình cụ chụp đẹp lắm. nghe chừng có vẻ muốn đi lần nữa quá

lucky-luke

Xe buýt
miền trung em cũng được đi rồi nhưng hình cụ chụp đẹp lắm. nghe chừng có vẻ muốn đi lần nữa quá
Cảm ơn cụ! E cũng chụp bậy bạ vậy thui, các cụ khen làm e nghi ngờ khả năng của mình quá! Cụ làm một chuyến nữa đi vì e thấy mỗi lần đi là một lần khám phá cụ ạ.

thi sau ne luoi la den... do muh, cu nhë :D
Hic! Là đến đâu hử cụ? Cụ nói nửa câu thế làm e khó nghĩ quá đi mất! Có lẽ cụ nói bậy quá nên e chẳng hiểu j cả! Thât! :-??

lucky-luke

Xe buýt
Cụ Lắc....ít ảnh Tây Nguyên quá =((=((=((
Hu hu! Cụ Búp thì nói e nhìu ảnh, cụ Hè thì nói e ít ảnh là sâu? E còn nhìu ảnh lém nhưng là ảnh e chụp lưu niệm cho cả đoàn và một đống ảnh e chụp trong những chuyến đi e kết hợp trong các chuyến công tác trước cụ ợ!

Cuội

Đi bộ
cụ ơi em vốt cho cụ nhưng mà lại thành bắn. em click nhầm sr cụ nhé. em mới vào otofun được 3 ngày. thành thật xin lỗi cụ lần sau em se vốt cẩn thận cho cụ. một lần nữa em xin lỗi cụ vì sự sơ ý của em

lucky-luke

Xe buýt
hu hu! Vậy là cụ nợ e 2 lần vodka đấy nhá!

lucky-luke

Xe buýt
Đến nha Trang thì ra Vinpearl là điều hiển nhiên roài, mua vé và lên đường thui

Bến tàu du lịch của Hòn Tằm Rì sọt

Oài! Cáp treo dài quá nhỉ

Trung tâm đón khách của Vinpearl Rì sọt trên đất liền

Cảng Nha Trang còn một bến tàu du lịch nữa ở ngay đầu mỏm cầu tàu

Nhìn cái này rõ hơn

Họ cũng xuất phát đây rùi, ko biết là đi đâu

Khách nghỉ ở Vinpearl hình như toàn đi ca nô ra đảo

Vịnh Nha Trang

Gần đến rùi

Khu nhà hàng ẩm thực của Khu vui chơi giải trí Vinpearl

Ga đến

Hello

Vừa vào nhìn thấy cái này là phê roài

Đoạn các trò vui chơi trên đảo, công viên nước, khu trưng bày các loại sinh vật biển thì các cụ cũng đã biết nhìu rùi, e ko trình bày thêm (vì e cũng bận chơi và canh giữ F1 nữa nên ko có nhiều ảnh.

Chơi mệt thì nghỉ

Rùi nạp năng lượng tại các nhà hàng phát phút bố trí rải rác xung quanh khu vui chơi giải trí

Bonus cho các cụ vài ảnh ngoài luồng là các bóng hồng ở Vinpearl:

Lưu ý các cụ có một số ảnh hơi mờ là do e chụp qua kính của cabin cáp treo hoặc do e zoom đấy ạ.
E thấy đi cáp treo Vinpearl hợp lý hơn cáp treo Bà Nà nhiều vì giá cả đã bao gồm vui chơi giải trí thoải mái chứ lên Bà Nà chẳng có cái khỉ khô gì, lang thang 1 tý là hết chỗ đi mà chém tới 200k/người. Khiếp thật!

buffalo car

Xe điện
Hu hu! Cụ Búp thì nói e nhìu ảnh, cụ Hè thì nói e ít ảnh là sâu? E còn nhìu ảnh lém nhưng là ảnh e chụp lưu niệm cho cả đoàn và một đống ảnh e chụp trong những chuyến đi e kết hợp trong các chuyến công tác trước cụ ợ!
Em nói chuẩn chưa! =D> Sau mỗi chuyến đi thì rất nhiều ảnh và khi úp lên thì cũng chọn lọc thôi chứ úp tất thì ....hao tốn tài nguyên của OF lắm cụ Lắc nhề!:D

cụ ơi em vốt cho cụ nhưng mà lại thành bắn. em click nhầm sr cụ nhé. em mới vào otofun được 3 ngày. thành thật xin lỗi cụ lần sau em se vốt cẩn thận cho cụ. một lần nữa em xin lỗi cụ vì sự sơ ý của em
úi chà! Cụ Cuội mới vào 3day mà đã 11 mã lực rồi :5:. Cụ buôn rượu giỏi ghê!:21:

buffalo car

Xe điện
Vừa nói xong cụ Lắc tung ngay chưởng ra ngay. Lại ngập ảnh Vinpear Land roài. Đẹp quá! tiếp đê cụ Lắc!=D>
Lần em ở Vinpear Land toàn người đẹp dự thi Hoa hậu ná! :> chỗ nào cũng thấy người đẹp@-)....nhất là ngoài bể bơi với ngoài bờ biển 8->X_X, nhưng em ứ chụp được kiểu nào mới chán chứ lị ~X(. Trong bữa sáng chụp linh tinh thế nào lại chụp được em sau đó là trở thành Hoa hậu (em ko nhớ tên).(l)

CSDK

Xe hơi
Về đến Nha Trang ko có bản đồ nên loay hoay đi tìm KS của đồng chí e quen trên OF mất gần 1 tiếng đồng hồ. Đồng chí này cũng chạy Kia Forte như e, nhà ở Vũng Tàu nhưng được gia đình giao cho quản lý KS ở Nha Trang

!
Cụ cho em hỏi tí nếu không phải cho em xin lỗi . ofer này có phải sinh năm 9x số điện thoại 093xxx567 đúng không ạ . Đẹp trai , phong độ và cũng hay tự sướng nữa ợ :D

CSDK

Xe hơi
Vừa nói xong cụ Lắc tung ngay chưởng ra ngay. Lại ngập ảnh Vinpear Land roài. Đẹp quá! tiếp đê cụ Lắc!=D>
Lần em ở Vinpear Land toàn người đẹp dự thi Hoa hậu ná! :> chỗ nào cũng thấy người đẹp@-)....nhất là ngoài bể bơi với ngoài bờ biển 8->X_X, nhưng em ứ chụp được kiểu nào mới chán chứ lị ~X(. Trong bữa sáng chụp linh tinh thế nào lại chụp được em sau đó là trở thành Hoa hậu (em ko nhớ tên).(l)
Em vào Vinpear Land cũng chẳng chụp được kiểu ảnh nào . Toàn phải lấy máy ảnh mắt chụp thôi cụ ạ=))

lucky-luke

Xe buýt
Hic! ƯỚc j trong đời e đc 1 lần như cụ, cụ đi lần ấy lâu chưa? Hôm đấy đoạn công viên nước và ngoài bờ biển cũng nhiều *ái đẹp lắm nhưng lúc đấy trên người e chỉ độc mỗi cái quần bơi nên chệu, chỉ biết đứng ngắm thoai.
E có thằng bạn làm phóng viên mảng văn hóa nghệ thuật nên nó tiếp xúc với người đẹp cả ngày, có đợt thi hoa hậu, người đẹp hoặc sự kiện nào lắm chân dài là nó ăn dầm nằm dề đến lúc kết thúc mới về. Sướng dễ sợ lun á, nhưng e ko ước j mình được như anh ấy đâu vì nó lại bị "Gay", thế mới tội chứ.

Báo cáo các cụ trước là đoạn sau này ko có nhiều ảnh lắm đâu vì đoạn này bọn e đã đi roài nên hình lại càng mang tính chất minh họa tợn hơn nữa đới!

lucky-luke

Xe buýt
Cụ cho em hỏi tí nếu không phải cho em xin lỗi . ofer này có phải sinh năm 9x số điện thoại 093xxx567 đúng không ạ . Đẹp trai , phong độ và cũng hay tự sướng nữa ợ :D
Chính xác đới cụ ợ! E nó năm nay 19 tuổi nên xì tin lém lại đẹp trai, phong độ, con nhà giàu. Nhìn e nó mà mình chạnh lòng ghê gứm! Ước j mình được như anh ấy!

lucky-luke

Xe buýt
Oái! Cụ CSDK hỏi đểu e roài! Đồng hương ai lại chơi thế bao giờ?

Chỉnh sửa cuối:

CSDK

Xe hơi
Chính xác đới cụ ợ! E nó năm nay 19 tuổi nên xì tin lém lại đẹp trai, phong độ, con nhà giàu. Nhìn e nó mà mình chạnh lòng ghê gứm! Ước j mình được như anh ấy!
Lúc nãy ngắm người đẹp cụ lại ước không được như anh í , giờ cụ lại ước mình được như anh ấy . Tâm cụ thế là không sáng cụ nhé :">

lucky-luke

Xe buýt
Tâm e rất sáng đấy chứ ạ? E ko ước mình được như ông bạn e vì e sợ mình tránh ko khỏi cám dỗ mà hư hỏng thì chít. Còn e ước được như cụ OFer nick KIAF1.6AT là vì e ước mơ vươn tới một ngôi sao mừ!

CSDK

Xe hơi
Oái! Cụ CSDK hỏi đểu e roài! Đồng hương ai lại chơi thế bao giờ?

Ấy chết . em trẻ người non dạ có gì cụ thông cảm . Được cái tính thật thà . em đang ước được như cụ mà cụ lại ước được như em là như thế lào :) .Hay cụ lại chê khéo em không bằng cụ =)) . Đồng hương ai lại thế bao giờ cụ nhỉ :D

Chỉnh sửa cuối:

buffalo car

Xe điện
Ớ ớ! sao thế 2 cụ. Em cảm ơn 2 cụ chuốc cho em vào đúng lúc em đang đói....em lơ mơ quá!!!! em trả ly lại cho 2 cụ nhưng máy nó mắng em. Em nợ nhá!!!:">

Em hầu các Cụ 2 cái ảnh trong bộ ảnh ở Vinpear land vậy! Em thích nhất 2 cái này vì: lúc này Vinpear thật yên tĩnh và có thằng dở hơi giữa trưa nắng mang súng đểu đi bắn! :)):)):))Các Cụ relax tí.

Đây là điểm ngoài cùng nhất của khu đảo Vinpear land - Nữ thần Ponaga người che chở mọi cuồng phong mưa gió cho Vinpear Land và mọi người.

Các em hoa hậu vừa đi khỏi nơi này để lại mình em với cái ô này! :102: