không nên đi civic

Trạng thái
Thớt đang đóng
Keke, cụ ơi cụ có vẻ rất có máu ăn thua nhể, vào forum này FUN là chính thôi cụ ợ:21:.(máu ăn thua để dành chỗ khác nhá)
Em ghét nhất những thằng hay khoe khoang nhưng em cũng nói thật là em không đi CD5(FUN thôi) xe em mang ra bán bất cứ ở salon nào bán nhanh cũng được hơn gấp đôi tiền xe cụ đấy. (chắc chắn em không đi HonDa):41::41::41:

Em cũng biết rồi, vì có thớt bác nói là bác đi LADA mà!Bác thích FUN nhưng e chả thích FUN.Cái xe đối với em giá trị lắm nên ông nào thừa tiền dửng mỡ nhảy vào chê bai là em rất ghét!Nhiều người phấn đấu cả đời còn chưa mua nổi cái xe, thế mà nhiều ông có xe còn bầy đặt chê bai này nọ, đúng là không biết thương xót đồng loại, người ta mà đọc được thì chạnh lòng lắm đấy.

Còn bác đi xe gì và bác giàu có ra sao em chả quan tâm, trên diễn đàn mọi người bình đẳng, bác thích cãi nhau thì e cãi nhau với bác chứ ăn thua được cái đek gì mà máu!

Ngoài ra em thấy quan điểm của bác: mình chỉ là người sử dụng, không phải là nhà sản xuất nên không cần phải bên vực cho một hãng xe nào đấy rất có lý nhưng như thế cũng có nghĩa đừng vì mình đi xe này mà chê bai xe kia!Đúng là bác nói được mà chả làm được.

Kính bác!

SCTV

Xe hơi
Đúng là bác nói được mà chả làm được.

Kính bác!
:21:Cụ lói thế này chết em. (em đảm bảo cái của em vẫn làm được)Lói 1 đằng nàm 1 lẻo ( truyền thống đặc trưng dân Vịt mềnh đấy cụ ợ)
Em vào thớt này định ném đá lấy vui tí thôi mà bị ném lại vêu hết cả đầu.
Theo oánh giá của em là thớt này tuyền mợ đanh đá.:))

Chỉnh sửa cuối:
:21:Cụ lói thế này chết em. (em đảm bảo cái của em vẫn làm được)Lói 1 đằng nàm 1 lẻo ( truyền thống đặc trưng dân Vịt mềnh đấy cụ ợ)
Bác ném đá thì tất sẽ bị ném đá lại mà!:PĐọc mấy bài này thấy cơ mặt co lại, soi gương thấy giống như là cười thì tốt rồi!:)

Mà bác đi xe gì tiết lộ cho em để em làm mấy bài chê bai nào, mặc dù có khi e chả biết mặt mũi nó ra sao, đi đứng thế nào nhưng em vẫn chê được đấy!Bắt chiếc mấy bác trên này mà!:21:

Xuan Son

Xe buýt
Em leó biết AQ là thằng nào nhưng em biết chắc chắn rằng IQ của cụ hôm nay bị tụt.:41::41::41:
Thế này mà bảo là FUN à ông SCTV?
Cụ nói như mứt í.(iem nà iem thấy cụ đanh đá nhất cái forum Honda lày đấy, chửi ngọt kinh) => Cái này cũng không gọi là FUN nhá.
Cụ bẩu em đi xe đạp hay đi bộ thì để cái thằng đi xe CIVIC hàng xóm bên cạnh nhà em nó cười vào mũi em ah,(gấu nhà nó ngon lắm cơ)
Mị.a, xe CD5 nhà em tắt máy lạnh, hạ kính xuống, chạy đường cao tốc tuyền nghe tiếng gió chẳng ồn tí lào.em vẫn thấy hoành tráng hơn CIVIC ồn của nhà nó.:21: => Cái này thì em đồng ý là FUN.
Keke, cụ ơi cụ có vẻ rất có máu ăn thua nhể, vào forum này FUN là chính thôi cụ ợ:21:.(máu ăn thua để dành chỗ khác nhá)
Em ghét nhất những thằng hay khoe khoang nhưng em cũng nói thật là em không đi CD5(FUN thôi) xe em mang ra bán bất cứ ở salon nào bán nhanh cũng được hơn gấp đôi tiền xe cụ đấy. (chắc chắn em không đi HonDa):41::41::41:
Cái này có gọi là tự mình nói mình không nhỉ?

Tóm lại, bác vào đây nói năng như vậy em thấy không FUN, lúc bị áp đảo lại thì lại kêu là FUN là chính, hay chỉ FUN với mỗi mình bác, còn người khác thì kệ, chả quan tâm?????

dongnat

Xe điện
giờ ko hoành tráng mồm nữa, cụ chụp cái ảnh cái giấy đăng ký tất cả các xe cụ của ra đây xem nào, kèm theo chứng mình thư nữa nhé, xem cụ có bao nhiêu xe và loại xe gì, sau đó anh IQ thấp và xe rẻ tiền như bọn em chụp lại một số giấy tờ xe do bọn em sở hữu, xem cái nào bằng 1/2 cái nào, chẹp
Nếu không có cụ mượn tạm thèng hàng xóm cũng được, dùng chung mà. sau này cụ có cái khác mà nó thích thì cho nó dùng chung lại, gọi là chung vợ (vợ 2 ấy, đừng đỏ mặt nhé:)):)):))
Hãm
P>S bán xe xin thì có thể gấp đôi tiền, chứ nhanh hơn thì xin lỗi, hơi bị nhầm, ông hoàng tráng mồm ạ

Chỉnh sửa cuối:

vua_luoi

Xe điện
Dạo này bút chiến cứ gọi là tràn ngập OF, cháu chả làm gì đc xem vì xem hết ngày chưa hết:)

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
ôi dào, chốt lại toàn ông ngu đến mức mua xe về rồi chưởi cái xe rởm - ngu *** chịu được, mở mạ cái thằng nào ngu thế lại đi mua cái xe rởm thế:77:

Trungmytu

Xe điện
Thôi được rồi đấy các bác nhỉ!Em chả biết ông caycau là ông nào mà gây sóng gió dư luận thế!Có khi lão ý đang ngồi rung đùi cười thì thấy ae ta cãi nhau đấy!

Ông nào thích cãi nhau nữa thì lập một cái thớt chê xe thật xịn vào, cái loại mà ít người được đi ý!Chê thế mới gọi là chê chứ!

Bigcom

Xe tăng
E thấy bây giờ người Việt mình bây giờ toàn tự chửi mình, dính tí tây vào là chửi mình ........ đau lòng quá :^) :^) :^) Ông Lạc Long Quân và Bà Âu Cơ ở đâu ra mà dạy con cháu này loạn hết cả rồi :77: :77: :77: đẻ ra một lũ toàn chửi giống nòi .......... đau quá.
Các cụ đi lạc hết đường lối rồi, bộ chính trị vừa có cái " người việt nam ủng hộ hàng việt nam" hãy ủng hộ cho con cháu mình được nhờ .............

Chỉnh sửa cuối:

typn1975

Xe tăng
Fun ty thôi các kụ ơi, ném đá nhau làm zề mạnh thế mất hoà khí OF...:^):^):^)

vua_luoi

Xe điện
Thôi, cháu can các cụ bằng can 50 lít, cháu mời các cụ bữa (b) giải hòa nhé

Philips

Xe tải
Cam đoan với các bác 100% cái ông CAU này là dân bán xe alltis, chê civic cái kiểu khích bác đểu thôi, mất thì giờ với mấy ông gây nhiễu này làm gì. Đọc qua là biết. Em vốt trừ rồi :mad:

SCTV

Xe hơi
giờ ko hoành tráng mồm nữa, cụ chụp cái ảnh cái giấy đăng ký tất cả các xe cụ của ra đây xem nào, kèm theo chứng mình thư nữa nhé, xem cụ có bao nhiêu xe và loại xe gì, sau đó anh IQ thấp và xe rẻ tiền như bọn em chụp lại một số giấy tờ xe do bọn em sở hữu, xem cái nào bằng 1/2 cái nào, chẹp
Nếu không có cụ mượn tạm thèng hàng xóm cũng được, dùng chung mà. sau này cụ có cái khác mà nó thích thì cho nó dùng chung lại, gọi là chung vợ (vợ 2 ấy, đừng đỏ mặt nhé:)):)):))
Hãm
P>S bán xe xin thì có thể gấp đôi tiền, chứ nhanh hơn thì xin lỗi, hơi bị nhầm, ông hoàng tráng mồm ạ
Cho em xin lỗi tất cả các cụ đọc spam này.(đừng chởi em)
Em xin gửi riêng cho cụ dongnat.
Em xin lỗi cụ dongnat, làm thằng đàn ông cực khó luôn. Em thấy có 1 số thằng bề ngoài là đàn ông nhưng ẩn đằng sau vẻ bề ngoài đó lại chất chứa 1 mụ đàn bà.

Sống ở đời không nên ngửa mặt lên trời trước thiên hạ.

Ở đây em chẳng quan trọng em hay cụ ai nhiều xiền hơn ai nhưng vẫn cho em xin khẳng định lại với riêng cụ đồngnát là xe của em gấp hơn 2 lần tiền CIVIC của cụ.:69::69::69:

Chỉnh sửa cuối:

toy=k+n

Xe tải
Hãm
em :77::77::77: mợ . Củ chuối nó vừa thôi :mad:

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Xe em hạ gầm, lên vành 18, lắp pô thể thao!Công nhận là hết ồn thật bác ạ!
hôm nào bác cho đi thử 1 vòng cái nhể?
xe em thích để nguyên bản hơn, càng ngắm càng thấy đẹp!
Mà dạo này đi công tác vài hôm lại nhớ vợ 2 hơn vợ cả mới nguy chứ:102:
vợ 2 em lúc nào cũng thế này ạ

:^)​

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Cụ nói như mứt í.(iem nà iem thấy cụ đanh đá nhất cái forum Honda lày đấy, chửi ngọt kinh)
Cụ bẩu em đi xe đạp hay đi bộ thì để cái thằng đi xe CIVIC hàng xóm bên cạnh nhà em nó cười vào mũi em ah,(gấu nhà nó ngon lắm cơ)
Mị.a, xe CD5 nhà em tắt máy lạnh, hạ kính xuống, chạy đường cao tốc tuyền nghe tiếng gió chẳng ồn tí lào.em vẫn thấy hoành tráng hơn CIVIC ồn của nhà nó.:21:
Em leó biết AQ là thằng nào nhưng em biết chắc chắn rằng IQ của cụ hôm nay bị tụt.:41::41::41:
vào đây lèm bèm, chửi mọi người đanh đá, nói đểu, rồi tự khoe khoang lúc thì CD5 lúc thì xe đắt gấp đôi, đến khi nói không lại thì cầu cứu cái phao gọi là FUN vào, đấy thích FUN kiểu đấy thì cười đi, sao mà phải đi thanh minh là đàn bà hay đàn ông, làm đàn ông cái kiểu này thì kiếu,nhỉ

Em xin lỗi cụ dongnat, làm thằng đàn ông cực khó luôn. Em thấy có 1 số thằng bề ngoài là đàn ông nhưng ẩn đằng sau vẻ bề ngoài đó lại chất chứa 1 mụ đàn bà.

Ở đây em chẳng quan trọng em hay cụ ai nhiều xiền hơn ai nhưng vẫn cho em xin khẳng định lại với riêng cụ đồngnát là xe của em gấp hơn 2 lần tiền CIVIC của cụ.:69::69::69:
Cuộc sống này nó không phải thể hiện ở mỗi cái xe, còn nếu cậu khẳng định cậu có cái xe đắt gấp đôi xe của tôi, ok, xong, thế thì để chứng minh cái gì nào, đàn ông hơn à. Hài
Chả hiểu cậu sống thế nào mà lại ko dám ngửa mặt lên trời, tiền mình tự làm ra, đáng tự hào lắm chứ, dù nó là cái xe đạp hay cái xe máy, em làm ra em tự hào lắm, ngửa mặt lắm vì nhiều người bảo: thằng đấy chiu khó làm ăn, cũng làm ra đồng tiền cho chính mình, việc chóa gì phải ko nên ngửa mặt, trừ loại bán đất ông bà để lại hoặc bán váy vợ để có tiền, thì cũng nên cúi mặt, dù có xe xịn hơn, làm đàn ông hay đàn bà có quan trọng gì, quan trong là ra đường dám ngẩng mặt lên cơ, chứ đàn ông mà chui xó bếp hoặc gầm chạn, thà làm đàn bà cho xong
PS.1: cậu so với xe civic của tôi làm đếch gì, xe tôi mượn ấy mà, đi loằng ngoằng cho vui, chứ xe nó chỉ là cái phương tiện, quan trọng gì mà khoe khoang cậu nhỉ

Doc tu dau den cuoi thay Dong nat khong dang mat dan ong.
Đàn bà hay đàn ông gì cũng được, như cố mà học lấy cái tiếng việt mà viết, khổ, người mù người ta còn viết được tiếng việt đấy, 35 ạ, mà sài gòn nó hay gọi ông ba lăm là ông gì ấy nhỉ :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Xuan Son

Xe buýt

Tính em vốn dĩ hòa vi quý, nhưng cái bác này thì em thấy thật khó chịu. Người ta nói đều có cơ sở và dẫn chứng (tất nhiên văn phong đanh đá hay không là tùy cảm nhận của người đọc), bác vào nói kiểu này ngang chửi nhau nhỉ (vì em thấy bác không cãi lý được bác lại bảo người ta là đàn bà, thế là sao?). Em đi CIVIC MT đây, khéo xe của bác giá trị gấp 3 hoặc 4 lần xe của em nhỉ? Xét về tiền bạc chắc bác giàu hơn em nhiều đấy, nhưng xét về khía cạnh cuộc sống, bác không thể giàu bằng em. Em cứ xin khẳng định với riêng bác là cuộc sống của em giàu gấp 2 lần cuộc sống của bác. (Bác tự cảm nhận khi đọc điều này rồi tự suy ra khi người khác đọc bài bác viết nó như thế nào nhé)
Em chỉ có đôi lời vậy thôi, không có ý khích bác, chỉ mong bác hiểu rõ cái câu bác nói là "Sống ở đời không nên ngửa mặt lên trời trước thiên hạ" Em đoán ý bác muốn nói là không nên tinh tướng với bàn dân thiên hạ, phỏng?
(b)(b)(b)
P/s: Anh em CIVIC không cần mất thời gian tranh luận nữa ạ. :6::6::6:

Trạng thái
Thớt đang đóng