[Funland] Khu đô thị Nam 32 westpoint Hoài Đức HN

phamvanha

Xe máy
E mua năm 2020 nên giá mềm cụ ạ.....nhà e có móng có khung rồi.tổng 3 củ 2.nhưng chỉ phải vào tiền 2 củ 1 thôi...còn lại bh xây e lại đóng cụ ạ......cụ cầm tiền mặt giờ quý hơn vàng, nhưng vs các bds liền kề khu này >100tr thì đang chững hoặc xuống....còn liền kề giá 50,60 như khu này khó xuống lắm.nên cụ cứ tham khảo, xem cái nào vào tiền vừa phải, có hdmb thì cụ hãng chơi cụ ạ.
cám ơn cụ. nhờ cụ em đỡ rén chút chút. nhưng tầm này vẫn là nhiều với em nên vẫn phải cân nhắc bàn bạc thêm ạ.
căn của cụ có phải mấy căn đang có khung liền nhau phía sau vườn nhỏ đấy phải không ạ :))) cụ bị treo lâu chưa hả cụ

Jiren198

Xe điện
cám ơn cụ. nhờ cụ em đỡ rén chút chút. nhưng tầm này vẫn là nhiều với em nên vẫn phải cân nhắc bàn bạc thêm ạ.
căn của cụ có phải mấy căn đang có khung liền nhau phía sau vườn nhỏ đấy phải không ạ :))) cụ bị treo lâu chưa hả cụ
Đúng nó đấy cụ ạ.....t12/2020 nó phải nàn giao cho e....giờ vẫn cái lhung đấy, để lâu thì mua móng cho yên tâm cụ ạ.nhưng cno hứa hẹn sang quý 4 xây dựng...giờ đang chạy giấy tờ.....nên cũng thông cảm, vì nó chạy cả dự án lớn nên nhiều khúc mắc, vấn đề.vs cả bọn e lên p ánh, ld hoài đức bảo yên tâm các thứ...xem cno làm ăn ra sao.....khu vực này giá rẻ,nhu cầu nhiều nên e tin là sắp tới thị trg có ra sao thì nó vẫn ổn thôi, cdt làm tiếp thì cũng siêu lợi nhuận.phân khu 2 là nhà ở xã hội, cũng hợp lý trong giai đoaj tiếp theo.nên dự án này vẫn có thể phát triển tiếp...còn bây giờ ngân hàng đang tăng lãi suất rồi...1 là cụ chờ bắt đáy đất các tỉnh nếu ko có nhu cầu mua để ở.2 là múc ở đây nếu cụ vừa cần nhà đất hà nội, vừa cần đầu tư....e nghĩ cũng chả sao..cụ cứ túc tắc hỏi mấy căn đường 8m xem....vừa miếng thì khợp....

Chelskie

Xe đạp
Mua nhà có sẵn thì có được hoàn thiện ko ah các cụ?

Raito

Xe hơi
Khu này nhà có sổ chưa cccm ?

patphamtuan

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, giờ mua bán ở Nam 32 có sang tên được không. Em định mua mà các bạn bảo làm vi bằng

Maivuonlen333

Đi bộ
Cụ mua lối nào nhỉ? Giờ giá khoảng bao nhiêu lối đó cụ ơi?

patphamtuan

Xe hơi
cụ nào biết pháp lý khu này thế nào không a. em thấy đang bị vướng

winnghiepdu

Xe điện
Sale đang chào em giá 5,8 căn 78 m đã hoàn thiện theo các cụ có cao quá không?

winnghiepdu

Xe điện
em chưa hỏi đường sale bảo là hướng Đông Nam, nếu mà đường nhỏ thì giá đấy có đắt quá không cụ, chất lượng hoàn thiện thì bình thường.

Alexandre Ciskob

Xe điện
em chưa hỏi đường sale bảo là hướng Đông Nam, nếu mà đường nhỏ thì giá đấy có đắt quá không cụ, chất lượng hoàn thiện thì bình thường.
Với tình hình tài chính toàn cầu ntn, Fed tăng lãi suất, chiến sự Ukr, NHNN cũng tăng lãi suất thì hiện tại là dấu hiệu cực kỳ rõ ràng của suy thoái kinh tế thế giới.
Việc suy thoái nhẹ hay nặng thì em chưa rõ, nhưng kinh tế VN luôn có chu kỳ trễ hơn thế giới khoảng 12-18 tháng, do vậy VN chắc chắn sang năm ảnh hưởng, lãi suất cao thì bđs ít nhất sẽ ko tăng hoặc đi ngang, do vậy trừ khi cụ mua để ở, còn nếu ko thì đừng mua vội.
Đây là ý kiến cá nhân của em thôi, chỉ tham khảo cho vui. Thường thì em hay đoán sai 90% :D

winnghiepdu

Xe điện
Với tình hình tài chính toàn cầu ntn, Fed tăng lãi suất, chiến sự Ukr, NHNN cũng tăng lãi suất thì hiện tại là dấu hiệu cực kỳ rõ ràng của suy thoái kinh tế thế giới.
Việc suy thoái nhẹ hay nặng thì em chưa rõ, nhưng kinh tế VN luôn có chu kỳ trễ hơn thế giới khoảng 12-18 tháng, do vậy VN chắc chắn sang năm ảnh hưởng, lãi suất cao thì bđs ít nhất sẽ ko tăng hoặc đi ngang, do vậy trừ khi cụ mua để ở, còn nếu ko thì đừng mua vội.
Đây là ý kiến cá nhân của em thôi, chỉ tham khảo cho vui. Thường thì em hay đoán sai 90% :D
Nếu mà nhìn vào chứng khoán đã giảm mạnh thì suy ra bất động sản là cũng có lý, nên cụ suy luận như vậy em thấy cũng đúng, em cứ tìm hiểu trước đến lúc hợp lý là mùa.

Jiren198

Xe điện
Các vị trí liền kề tương đòng vị trí giá đang gấp đôi,gấp 3.....e họp dân cư thì ng mua ở 5,6,7,8 tỷ họ khôn họ múc nhà thô...vào ở luôn, 1 số ng mua đầu tư họ múc từ 2,3 tỷ vào tiền có 2 tỷ.các cụ chờ họ cắt lỗ khu này e hơi khó, nhiều lừa chọn vị trí thì okie.