[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

binh_1612

Xe tăng
- Cụ cứ quan hệ bình thường nếu sung quá lấy răng căn đầu lưỡi 1 cái, sau đó dừng lại khoảng 1 phút, rùi lại hành sự tiếp...làm thế vai ba lần, rùi dần dần quen...minh làm theo cách này quan hệ kéo dài được khoảng 40 phút. lúc đó gấu nhà mình cũng mệt nhoài thỏa mãn lắm rùi.
cách này nguy hiểm cụ ợ :))

tantro01

Xe hơi
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o
Cụ chắc hay dẩm thu rồi,chịu khó thể thao tí và luyện cho thằng bé theo ý nghĩ của mình là ổn.

Muon_biet

Xe cút kít
Cứ chuyên tâm vào một cái thôi, luyện mãi một lò sẽ thành tài.

mikechang

[Tịch thu bằng lái]
cái này cụ phải ăn nhiều giá đỗ vào + ăn uống khỏe vào. và học cách làm như trong phim ấy. nhiều cụ cứ nghĩ là do sức khỏe nhưng thực tế là do lúc hành sự phải đúng kĩ thuật, giống như đá bóng ấy

Namrua

Đi bộ
Mình kéo cờ xuống mà không được, có ai giúp mình kéo xuống không?

Hoàng A Mã

Xe điện
Em đang dùng sâm alipas được 2 ngày tjhif có hiện tượng choáng váng. Dưược phẩm thiên nhiên gì mà kỳ vậy.

Âm binh 2014

Xe buýt
ha ha......yếu sinh lý là cụm từ phổ biến số 1 ở việt nam khi nói về đàn ông và chuyên ấy
Không riêng gì VN, trên thế giới cũng nhiều người bị. Đặc biệt đàn ông tuổi 35 trở đi thì tỷ lệ bị hội chứng ED (rồi loạn cương: Chỉ tình trạng chung cho xuất tinh sớm, cương không lâu, không cương theo ý muốn...) càng cao cùng tuổi mình. Ngày xưa ED tập trung vào các vị tuổi 45 trở đi, nhưng ngày nay do môi trường sống, ăn uống, sinh hoạt.... nên đối tượng bị ED ngày càng trẻ hóa, cá biệt có em mới 20 tuổi đã bị ED

Cụ cứ cười đi, có thể hôm nay đang cười ha hả nhưng chỉ vài tháng nữa mặt lại dài như cái bơm xe đạp ngay

Em đang dùng sâm alipas được 2 ngày tjhif có hiện tượng choáng váng. Dưược phẩm thiên nhiên gì mà kỳ vậy.
Có thể nguyên nhân của cụ bị xuất tinh sớm do nguyên nhân khác, không phải do Testosterone thấp. Alipas cũng như một số thảo dược khác có hoạt chất Long Jack... tập trung vào việc thúc đẩy cơ thể tự sản xuất Testosterone. Để biết đích xác mình bị yếu do nguyên nhân gì cụ nên đi làm xét nghiệm máu tại các trung tâm lớn như BV đại học Y (Nhà A1 tôn thất tùng), Medatec, Hồng ngọc... rồi cầm kết quả về đây mới biết chính xác căn nguyên. Từ đó mới có thuốc phù hợp, không nên uống theo kiểu không bổ dọc cũng bổ ngửa

Hoàng A Mã

Xe điện
Không riêng gì VN, trên thế giới cũng nhiều người bị. Đặc biệt đàn ông tuổi 35 trở đi thì tỷ lệ bị hội chứng ED (rồi loạn cương: Chỉ tình trạng chung cho xuất tinh sớm, cương không lâu, không cương theo ý muốn...) càng cao cùng tuổi mình. Ngày xưa ED tập trung vào các vị tuổi 45 trở đi, nhưng ngày nay do môi trường sống, ăn uống, sinh hoạt.... nên đối tượng bị ED ngày càng trẻ hóa, cá biệt có em mới 20 tuổi đã bị ED

Cụ cứ cười đi, có thể hôm nay đang cười ha hả nhưng chỉ vài tháng nữa mặt lại dài như cái bơm xe đạp ngay

Có thể nguyên nhân của cụ bị xuất tinh sớm do nguyên nhân khác, không phải do Testosterone thấp. Alipas cũng như một số thảo dược khác có hoạt chất Long Jack... tập trung vào việc thúc đẩy cơ thể tự sản xuất Testosterone. Để biết đích xác mình bị yếu do nguyên nhân gì cụ nên đi làm xét nghiệm máu tại các trung tâm lớn như BV đại học Y (Nhà A1 tôn thất tùng), Medatec, Hồng ngọc... rồi cầm kết quả về đây mới biết chính xác căn nguyên. Từ đó mới có thuốc phù hợp, không nên uống theo kiểu không bổ dọc cũng bổ ngửa
Vâng, em cảm ơn cụ. Trưa này nhức đầu ngủ chẳng được gì cả, ong cả đầu

Civic2306

Xe điện
Em mới được tặng 1 viên Sextra của Mẹo, dùng thử mà choáng, mình thanh niên nghĩ rằng uống chẳng cảm nhận được gì, nhưng mà mỏi hết cần rồi mà vẫn tỉnh như sáo...tặng bố vợ cụ viên này em nghĩ bà mẹ vợ coi cụ là nhất luôn.
Anh bạn em dùng cái này 5 năm nay rồi, thấy khen hay lắm vì không phải tăng liểu

Thuốc bổ mà tăng cường sinh lực thì chỉ có chỗ anh em chiến hìu với nhau thì mới cho hay tặng,không có lại nghĩ là xỏ nhau.Cụ cứ tính như người Việt ta,ngoài năm ọi giở ra thì các bà "mất nước" rồi,mà nước mất thì nhà tan,cụ lại bướu thêm thuốc bổ thì chẳng hóa là tặng nhau quả mìn à?Tốt nhất là cứ thỉnh thoảng biếu mấy trăm,gọi là tài trợ dự án "Giồng Râu Nuôi Tằm",ông cứ ra ngoài mà nhả tơ cho nó nhanh thành nhộng.
Cụ nói chuẩn

newsquare

Xe máy
Chiu kho quay tay vận may sẽ đến..:D fun tí cụ chiu khó tẩm bổ và trước khi lâm trận làm tí rượu tê tê vào là lâu ra lắm

congcho

Xe buýt
Em là em cứ làm tý sò huyết với hàu,cứ goị là các cụ ạ,xong gấu nhìn em với ánh mắt ngưỡng mộ.

kenshire

Xe tăng
mình thì khổ vì lúc nào cũng có nhu cầu haizzzzz

nghiemhuyen

Xe hơi
Bác chủ lúc chiến đấu cứ nghĩ đến $$ mua xe mới chắc đc lâu hơn đấy

nguyenthong301

Xe tăng
Văn ôn, võ luyện các cụ ơi!
Cụ chủ còn trẻ, sức khỏe đg dồi dào ko nên phung phí ra ngoài như thế.

Kinh nghiệm của em là thế này: Buổi tối đi ngủ mơn man tý, phần chép đề lâu lâu 1 chút cho hàng họ nó lên cao, nước nôi đầy đủ rùi đá hiệp 1, H1 này thì e cũng xuất sớm, sau đó ôm nhau ngủ 1 giấc ngon lành, đến tầm 3-4h dậy đá hiệp 2, và hiệp 2 mới là hiệp chính nhé, có khi chả cần chép đề nữa, cứ vào thùn thụt ấy chứ. Cứ phải tầm 30 đến 60 phút nhé, vừa đá, vừa đổi kiểu, đổi tư thế, câu giờ,... E đảm bảo vợ cụ cứ gọi là rên hừ hừ. Đại đa số ra con giai là ở hiệp 2 này đấy.
Ặc ặc.

Em thắc mắc là cụ tự cho ra như thế sao không làm luôn với gấu, lần 1 thì coi như khai vị, lần 2 hoành tráng có phải đỡ phí không???
Chả bù cho em, dạo này gần gấu nó ứ lên được, dưng mà ra chỗ chuyên đàn ca sáo nhị thì nó cứ thẳng tưng. Thế mới lạ chứ, chả hiểu tại sao
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o

Civic2306

Xe điện
Văn ôn, võ luyện các cụ ơi!
Cụ chủ còn trẻ, sức khỏe đg dồi dào ko nên phung phí ra ngoài như thế.

Kinh nghiệm của em là thế này: Buổi tối đi ngủ mơn man tý, phần chép đề lâu lâu 1 chút cho hàng họ nó lên cao, nước nôi đầy đủ rùi đá hiệp 1, H1 này thì e cũng xuất sớm, sau đó ôm nhau ngủ 1 giấc ngon lành, đến tầm 3-4h dậy đá hiệp 2, và hiệp 2 mới là hiệp chính nhé, có khi chả cần chép đề nữa, cứ vào thùn thụt ấy chứ. Cứ phải tầm 30 đến 60 phút nhé, vừa đá, vừa đổi kiểu, đổi tư thế, câu giờ,... E đảm bảo vợ cụ cứ gọi là rên hừ hừ. Đại đa số ra con giai là ở hiệp 2 này đấy.
Ặc ặc.
Ha ha cụ nói như sách :)) hiệp hai thì trung tình nó loãng mất rồi, ra con sao được ở hiệp này :D với lại theo lịch trình của cụ thì một đêm ngủ được mấy h, sáng lại còn dậy sớm đi làm nữa

Maxo73

Xe buýt
Thứ 5 tuần trước tạm biệt gấu đi công tác Lào Cai vẫn giao ban hoành tráng, trước đấy đời sống vợ chồng tốt. Trong chuyến đi cũng sinh hoạt thất thường, không gái gú gì cả, ngủ ít ngồi chơi bài nhiều cũng đau lưng. Tôi bị gai cột sống nên vẫn hay hơi ê ê vùng thắt lưng nhưng trước kia cũng bị nhưng không ảnh hưởng đến thằng nhỏ.
Hôm qua về tự nhiên thằng nhỏ lên đc tí xong xuống ko bảo đc nữa, thử đi thử lại ko đc, áp lực vì gấu nhìn bằng con mắt khác và cũng đúng lúc e muốn có baby mới chết dở. Mất cả công thuốc thang theo dõi soi trứng.
Hiện giờ em stress quá ko hiểu tại sao, công việc thì cũng có ức chế nhưng không quá lớn để ảnh hưởng thế này đc, cụ nào có kinh nghiệm, thuốc thang tầm bổ kiểu gì bày em với
Điên quá
Em cảm ơn
Cụ thử rượu đinh lăng đi cụ ạ, cũng hiệu quả phết đấy

Civic2306

Xe điện
Cụ thử rượu đinh lăng đi cụ ạ, cũng hiệu quả phết đấy
Tác dụng của rượu đinh lăng chả liên quan nhiều đến bệnh của cụ ấy đâu, cụ tư vấn ẩu quá :))

Maxo73

Xe buýt
Tác dụng của rượu đinh lăng chả liên quan nhiều đến bệnh của cụ ấy đâu, cụ tư vấn ẩu quá :))
Đinh lăng là dòng họ Sâm mà cụ,
Về cơ bản là nó cũng bổ thận tráng dương tăng cường sinh lực ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng