Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

Kia cd5 2003

Xe tăng
vâng cái gara đó cách nhàem 400 km

Dạ vâng họ tên cháu đầy đủ là Thân Thế Ngọc dạo trước cũng hay le ve bên phố mua bán ạ.
Thế thì cháu cũng ko ý kiến ạ.chú cứ nhìn cái cản,chả biết có cuộn hay leo cao ko bị cụp hết.sương đầu xe thì to hơn bình thường ạ(húc khá mạnh ạ) :)

Các cụ ơi, cho em nhờ tí. Cu bạn em nó bị tháo mất lốp dự phòng con xe suzuki tải nhà nó. Giờ nó muốn mua để dự phòng thì tìm ở chỗ nào giá rẻ cụ nhỉ. Nó cần gấp quá ạ. Cảm ơn các cụ

hat65

Xe điện
Các cụ ơi, cho em nhờ tí. Cu bạn em nó bị tháo mất lốp dự phòng con xe suzuki tải nhà nó. Giờ nó muốn mua để dự phòng thì tìm ở chỗ nào giá rẻ cụ nhỉ. Nó cần gấp quá ạ. Cảm ơn các cụ
Qua các hàng lốp cũ hỏi sẽ có cụ nhá

Dạ em cảm ơn cụ, cụ cho em hỏi ngu tí nữa là ở đó có cả lốp cả mâm luôn pk cụ? Em tháng sau mới đi học lái nên chưa rõ nhiều về xe. Cụ thông cảm

dongco

Xe tăng
E ko thích dáng con xe *** dài đấy bác ạ.
e thấy e này phượt tận Lào Cai để đăng kiểm kể cũng "oai" đới, bảo sao cụ ko kết, vì e nó chinh chiến ác thía cơ mà.
các cụ PC "tẩn" nhiệt tình như lày thì bác chủ xe còn làm ăn ra răng????? hê hê...

dongco

Xe tăng
oai, thế tức là vẫn chưa mua hả bác ?
cái xe CD5 - PS -2004 hoàn lương của lão đồng cô mua đầu tiên cũng hình như 8 xịch, sau một hồi sửa chữa thì bán đc hẳn .. 6 xịch :) ke ke
"tám mươi triệu năm trăm" đới cụ ơi, làm vào các thể loại tròn "trăm triệu",biển 16H... đi gần năm ko thể khá đc quyết chia tay được "năm mươi tám triệu" cụ ạ. híc híc... kể ra học phí cũng không cao lắm :((

ramada

Xe điện
"tám mươi triệu năm trăm" đới cụ ơi, làm vào các thể loại tròn "trăm triệu",biển 16H... đi gần năm ko thể khá đc quyết chia tay được "năm mươi tám triệu" cụ ạ. híc híc... kể ra học phí cũng không cao lắm :((
Oạch, vụ này giờ em mới biết. Mặn phết nhỉ :)
Nếu mà ngày đó cáo như bây giờ, có khi xẻ thịt chăn mấy lão trong PC có khi hòa vốn ấy nhỉ :D

dongco

Xe tăng
Oạch, vụ này giờ em mới biết. Mặn phết nhỉ :)
Nếu mà ngày đó cáo như bây giờ, có khi xẻ thịt chăn mấy lão trong PC có khi hòa vốn ấy nhỉ :D
nhắc đến nỗi đau, e cho cái lên đây cho các cụ nhận mặt e nó, hi hi...

ngominhson

Xe buýt
Nếu cụ chưa mua thì nên dừng, nếu đăt cọc thì có gắng xin, nếu mất đôi ba tr cũng chấp nhận đc còn hơn mua nó.
Đồng quan điểm với cụ hat. Cụ Thế Ngọc bg nếu chưa xuống tay thì nên dừng em này để tìm tiếp. Sau khi nhìn ảnh khoang máy thấy nó làm lại đến vậy mà ghê quá. Thợ dám phán "đã làm lại ngon lành rồi" thì chắc cũng có tí màu ở đấy rồi.

dongbaclangtu

Xe điện
e thấy e này phượt tận Lào Cai để đăng kiểm kể cũng "oai" đới, bảo sao cụ ko kết, vì e nó chinh chiến ác thía cơ mà.
các cụ PC "tẩn" nhiệt tình như lày thì bác chủ xe còn làm ăn ra răng????? hê hê...
Cụ tinh mắt thế!

dongco

Xe tăng
E thấy bên ngoài cũng ngon đới chứ ah. Lại còn 2004 nữa. Nó bị lỗi gì hả bác
sau khi e đắp vào 20 triệu nó nhìn đc như vậy, nhưng bên trong thì khỏi nói luôn làm mãi ko đẹp đc, xe e sau khi trọi trâu ở ĐS xong lên HN còn vật nhau với xe tải và bị đo ván chổng 4 chân lên trời lưng (nóc) nằm dưới bờ mương,nhiều bệnh lắm,nhất là gầm nát nên cứ làm xong đi khoảng 1 tháng lại kêu và rung lắc như răng bà lão, e mua V2 sau này cũng ko xem chỉ phán qua ảnh và quan trong khung vỏ, cuối cùng CT phán OK thế là múc. các cụ đi sau là những người RẤT MAY MẮN, e khẳng định 99% các cụ member PC là NGƯỜI TẬN TÌNH VÀ TÂM HUYẾT VỚI PRIDE, dù chưa biết nhau nhưng các cụ ấy khuyên là để tốt cho người mua thôi, chứ các cụ ấy có kinh doanh hay môi giới bán xe đâu mà còn nghĩ là thế này thế nọ.
cuối cùng chúc cụ Thế Ngọc bg "MAY MẮN", e thực tế thế này "mua xe về để đi, để nó phục vụ mình chứ không phải mua cục tức về đắp vào nó để đi hầu nó" . đôi lời với các cụ rút kinh nghiệm từ bản thân, e còn xanh non có gì không phải các cụ bỏ quá cho.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Em xin ít diện tích update lại: (20% em tặng vào sinh nhật tới. Các bác nào cần hàng mua giúp em nhé - tình hình đã được 1.68tr >> góp vào SN 320K rồi :D)
(nhờ CT kiểm tra giúp em lại giá các mặt hàng còn lại ạ.)
Chuyển về kho Chủ tịch
1. Dây nối cao áp, nối tới 4 buzi xịn 150K (bác New Chicken1686)
4. còi toy zin cũ 120K
7. Bộ điều kiển gạt mưa (ko int), đèn cũ zin rất tốt 300K >> 200K
9. 2 Dây cu roa máy phát 70K/cái >> 50K tổng 100K
12. Dây giật nắp bình xăng mới zin 150K
13. Cao su chân máy dưới (99%), 150K >> 100K (bác Vuha.bdann )
15. Lọc gió cũ free (bác Vuha.bdann)

Đã thanh lý
6. Cổ bình xăng 700K>> 660K zin mới (bác Chủ tịch)
10. 2 Cần gạt 120K/cái (bác Kia cd5 2003 ): tổng 240K
8. Lọc dầu mới 80K >> 50K
14. Lọc xăng mới 30K

3. 2 vòng số 1,2 xịn. 200K/ chiếc >> 150K/c (Bác Hải Yêu xe hơn bồ )
16. Mặt đèn ci nhan Free (bác Tuấn )
17. Tay nắm cửa kèm điều kiển kính 250K (bác Tuấn )
18. Số số nhựa chốt (bác Tuấn )
11. Tay nắm mở cửa 3 cái zin mới 50K/cái (bác Tuấn)
2. 2 rotuyn lái ngoài mới 100K/chiếc (bác Tuấn)
5. Bù ga điều hòa zin cũ 250K>> TẶNG (bác Tuấn)

panhdungkt

Xe buýt
sau khi e đắp vào 20 triệu nó nhìn đc như vậy, nhưng bên trong thì khỏi nói luôn làm mãi ko đẹp đc, xe e sau khi trọi trâu ở ĐS xong lên HN còn vật nhau với xe tải và bị đo ván chổng 4 chân lên trời lưng (nóc) nằm dưới bờ mương,nhiều bệnh lắm,nhất là gầm nát nên cứ làm xong đi khoảng 1 tháng lại kêu và rung lắc như răng bà lão, e mua V2 sau này cũng ko xem chỉ phán qua ảnh và quan trong khung vỏ, cuối cùng CT phán OK thế là múc. các cụ đi sau là những người RẤT MAY MẮN, e khẳng định 99% các cụ member PC là NGƯỜI TẬN TÌNH VÀ TÂM HUYẾT VỚI PRIDE, dù chưa biết nhau nhưng các cụ ấy khuyên là để tốt cho người mua thôi, chứ các cụ ấy có kinh doanh hay môi giới bán xe đâu mà còn nghĩ là thế này thế nọ.
cuối cùng chúc cụ Thế Ngọc bg "MAY MẮN", e thực tế thế này "mua xe về để đi, để nó phục vụ mình chứ không phải mua cục tức về đắp vào nó để đi hầu nó" . đôi lời với các cụ rút kinh nghiệm từ bản thân, e còn xanh non có gì không phải các cụ bỏ quá cho.
Thế là cụ cắt lỗ sớm khi còn thiệt hại trong tầm kiểm soát. Xe e trước của Liên Doanh ông anh e lái xe o đấy cũng bị đâm vào con trâu ( bên phụ) ở Chúc Sơn nhưng em đi thử thấy ngon mua lại lun. Hy vọng đâm con Trâu nó k tèo.hi