Kính nhờ các chuyên gia OF tư vấn chọn chung cư

kenny11

Xe đạp
Bác cho em xin ít thông tin về dự án này với ạ, thương hiệu nhà Vinhomes thì em quá biết rồi.
Khu đô thị phức hợp Times City (458 Minh Khai, Hà Nội), bao gồm 4 tòa căn hộ thời thượng, khu shophouse hiện đại và 15.700m2 diện tích cảnh quan tinh tế. Dự án có vị trí và tầm nhìn đắt giá nhất tại Times City với phía Đông tiếp giáp Park Hill giai đoạn 1, Phía Bắc và phía Nam là khu tiện ích thấp tầng Vinmec, Vinschool. Park Hill Premium nằm trọn vẹn trong hệ thống khu đô thị Times City vừa giành giải thưởng kép “Tốt nhất Việt Nam năm 2015” ở hạng mục “Dự án phức hợp tốt nhất” cho Khu đô thị và “Trung tâm thương mại tốt nhất” cho Vincom Mega Mall Times City. Đây là 2 trong số những hạng mục danh giá nhất tại Giải thưởng bất động sản Châu Á – Thái Bình Dương, thuộc hệ thống giải thưởng bất động sản hàng đầu thế giới.

truonguct

Xe hơi
Thì cũng tại tụi này toàn quy hoạch đất khu đắc địa mà thôi, thành ra giá cao là phải. Em thấy nó muốn đánh mạnh vào cccc vào nhà giàu thôi. Giống trong Sài Gòn em này, cái Bason ngay tuyến Tôn Đức Thắng trung tâm đẹp, mà còn nhìn ra sông, coi như là 4 mặt tiền. Giá chắc cũng không kém cạnh đâu.
Ba Son còn kinh khủng hơn Liễu Giai cụ ạ, nó mười mấy tòa mà tòa đầu tiên đã ra giá cao như dự kiến của Liễu Giai rồi.

kenny11

Xe đạp
Khu đô thị phức hợp Times City (458 Minh Khai, Hà Nội), bao gồm 4 tòa căn hộ thời thượng, khu shophouse hiện đại và 15.700m2 diện tích cảnh quan tinh tế. Dự án có vị trí và tầm nhìn đắt giá nhất tại Times City với phía Đông tiếp giáp Park Hill giai đoạn 1, Phía Bắc và phía Nam là khu tiện ích thấp tầng Vinmec, Vinschool. Park Hill Premium nằm trọn vẹn trong hệ thống khu đô thị Times City vừa giành giải thưởng kép “Tốt nhất Việt Nam năm 2015” ở hạng mục “Dự án phức hợp tốt nhất” cho Khu đô thị và “Trung tâm thương mại tốt nhất” cho Vincom Mega Mall Times City. Đây là 2 trong số những hạng mục danh giá nhất tại Giải thưởng bất động sản Châu Á – Thái Bình Dương, thuộc hệ thống giải thưởng bất động sản hàng đầu thế giới.
Chính sách giá các Park của Time City thế nào hả bác?

billy2207

Xe tải
Mua nhà thì chọn uy tín, có khả năng sinh lời cao mà quan tâm tới môi trường sống xanh nữa mới được cụ. Chọn Vinhomes đi cụ. Có đủ hết các tiện ích thích hợp kèm theo luôn cụ.

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Cũng đang ngắm Time nhưng đô chưa đủ

Sent from my XT1254 using Tapatalk
em có 2 căn Park hill 3.
1 căn tầng 19 là: 75m2 (2PN). 2,92 tỉ
1 căn 105m2 tầng 17 (3PN). 3,99 tỉ
cả 2 căn đều View sông hồng cực đẹp.
Em mua cho bố mẹ vợ 1 căn nhưng các cụ đổi ý ko ở thành ra thừa 1 căn. Vậy em bán 1 căn, căn nào cũng được em chỉ bán 1 căn và để ở 1 căn. LH:0904070778. Tầm tháng 8 năm 2016 Vingroup giao nhà.

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
từ năm 2008 tới nay, diễn biến bất động sản đã có sự chuyển biến rõ rệt
Với thị trường manh nha, non trẻ, bất động sản đất nền là kênh đầu tư mang lại tỉ suất tăng giá trị cao nhất, mọi người mọi nhà ùn ùn hò nhau mua đất nền, dù về mặt giá trị đất nền không tự sinh lời, không làm thay đổi bộ mặt đô thị, không tự đáp ứng nhu cầu ở và cho thuê của các "chủ đầu tư"

cho đến nay, việc sở hữu 1 tài sản bất động sản có cam kết sinh lời, hoặc 1 bất động sản có thể sử dụng luôn để sinh lời là xu hướng tất yếu khi mà sau quá trình phát triển nóng, những giá trị thẩm mỹ cạnh tranh cũng như nhu cầu của các khách hàng mua, khách hàng thuê ngày càng kén chọn hơn vì có quá nhiều lời chào mời hấp dẫn. Xu hướng tất yếu là 1 tài sản trọn vẹn tới tay các "nhà đầu tư" buộc các chủ đầu tư phải hoàn thiện đẹp hơn, độc đáo hơn, vừa túi tiền hơn

Diễn biến từ đầu năm 2016 tới giờ phản ánh đúng điều đó, các dự án không có sức cạnh tranh vẫn không có chuyển biến, không nhúc nhích đuợc, không thanh khoản được, còn các dự án đến từ các nhà đầu tư uy tín vẫn rập rập ra đời với sức mua tốt.

Tuy nhiên, nếu năm 2015 là sự bùng phát sức mua của bất động sản miền bắc do được ngân hàng hỗ trợ nhiều gắn với dự án thì từ cuối năm 2015, đầu 2016, bất động sản đã thích ứng với điều kiện mới - bất động sản có cam kết sinh lời. Kéo theo đó là nguồn khách khổng lồ chuyển dịch đầu tư vào các dự án gắn với du lịch dọc chiều dai đất nước, đó là các Condotel, Villa @ rẻsort tại các trọng điểm du lịch như Nha trang, Phú Quốc, Đà Nẵng, Sầm Sơn, Sapa

Cho tới thời điểm hiện tại, sau đại hội Đảng, các gương mặt lãnh đạo mới cũng góp phần không nhỏ quyết định xu hướng đầu tư vào thị trường. Xu hướng sắp tới sau khi Condotel Villa @resort bão hòa rất nhanh chóng sẽ là bất động sản tài chính tại trung tâm tài chính hàng đầu việt nam mang tên: Thành phố Hồ Chí Minh hay còn gọi là Sài Gòn
Việc 1 lãnh đạo có xu hướng hiện đại hóa, trẻ quá với sức cống hiến và khẳng định mình như tân bí thư thành ủy tp Hồ Chí Minh sẽ cải thiện "thần tốc" (như chính các dự án giao thông dưới thời ông khi còn công tác tại miền bắc) bộ mặt đô thị của Sài Gòn để đưa nơi ấy lên tầm đặc khu kinh tế tài chính như Hồng Kông
Vì vậy, lựa chọn đầu tư bất động sản an toàn hiện nay ở:
- Các chủ đầu tư uy tín
- Các địa điểm thuộc trung tâm tài chính Sài Gòn
- Các dự án mang tầm vóc quốc tế
Leika đồng hành cùng quý cụ mợ!
Thân mến
---
Leika

truonguct

Xe hơi
cái này lên Gu gồ cho nhanh, còn lựa chọn căn, tầng và ưu đãi tốt nhất thời điểm này thì alo cho em

truonguct

Xe hơi
Shophuouse Time sắp mở bán, Vin liễu giai đã cho đặt chỗ, cụ nào quan tâm.pm em gửi thông tin
Cập nhật là Liễu Giai chủ đầu tư đã tạm dừng nhận cọc roài, thay đổi cơ cấu nhân sự nên một loạt các dự án tạm dừng để các cụ Trung Ương ngâm cứu. Các cụ OF cần trao đổi kỹ hơn pm em nhé

đaitaam22

Xe máy
Tầm 3 tỷ thì có thể mua chung cư cao cấp của Vinhomes rồi cụ. Thử cân nhắc khu Ba Son đi. Vị trí trung tâm đắc địa và đầu tư sinh lời cao, thích hợp cho ở lẫn đầu tư luôn

hoàng maxland

Đi bộ
Thưa các cụ !
Em có nhu cầu mua chung cư với yêu cầu như sau:
- giá từ 3 đến 3,5 tỷ
- DT: 80 đến 90 m
- địa điểm: lấy rạp chiếu phim quốc gia làm tâm, vị trí càng gần càng tốt , tất nhiên xa chút mà dự án ổn thì cũng OK
- khu vực văn minh, sạch sẽ, mới, an ninh
....

Nhờ các cụ tư vấn giúp em nên mua ở khu nào, em đang ngó nghiêng Hapulico, sky city 88 láng hạ, dopin plaza..., indochina xuân thuỷ. Hoặc các cụ tư vấn giúp em các khu khác theo các tiêu chí trên
( cụ nào có thì inbox em ạ
Chấp nhận qua môi giới )

Tiện nhờ các cụ tư vấn dự án của Vinhome ( công Ty con của anh Vượng..)
ở Nguyễn Chí Thanh or Huỳnh Thúc Kháng gì đó, bạn em nói mua ở đó mà em chưa có nhiều thông tin

Nhờ Min Mod cho em đăng tại quán cà phê vì em cần các cụ OF tư vấn lựa chọn ạ chứ chưa phải tin cần mua , khi nào chọn đc khu em sẽ vào rao vặt đăng tin mua sau

Cảm ơn các cụ nhiều ạ !
Bên em có 02 dự án giới thiệu với anh ạ:
01, Dự án 259 Yên Hòa căn 3 ngủ giá chỉ từ 2,7 tỷ /căn hộ thôi ạ. Ngay ở trung tâm quận cầu giấy, gần các trường học từ mầm nón đến trung học, các công viên khu vực, công viên cầu giấy, giao thông thuận lợi cho việc di chuyển các địa điểm khác do không bị tắc đường.
02, Dự án Ecolife Capitol, căn 3 ngủ giá dao động 2,6 tỷ tới hơn 3 tỷ với 3 loại diện tích từ 95,3 tới 111,8 m2. Dự án này thì cao cấp cụ ạ, áp dụng công nghệ hàng đầu từ hệ thống pin mặt trời, tua pin gió, smart home, thác tràn... cộng thêm hệ thống 65 tiện ích cao cấp ạ

hoangho77

Xe máy
em mong sớm mua được căn mà cũng khó đây

the_tuxedo

Xe hơi
Bác nào quan tâm Chung cư Fhome Đà Nẵng hay dự án BĐS Đà Nẵng. Ae giao lưu nào
0911131210 / 0977289728

bmw2016

Xe đạp

giacay

Xe hơi
cụ tìm đc chưa?e có cái G3AB cuối năm nay nhận nhà,ngay Trung Hòa thôi,khu này thì đk sống cực ok luôn..cụ quan tâm alo e nhé !
cụ cho em xin ít thông tin chi tiết ạ

dragonkt

Xe máy
Có ai đã ở khu này rồi?cho ý kiến chút?vì tôi cũng muốn mua chung cư nhưng rất lo ngại về điện nước, thế chấp của chủ đầu tư với ngân hàng...
Tôi đã mua 1 căn ở đây nhé! Cũng vừa bán 1 căn đầu tư. Nước thì có hợp đồng vs cty nước sạch Long Biên 2 rồi. CĐT Vintep này khá mạnh nên với dự án nhỏ nhỏ này họ còn k vay NH ấy chứ. Cụ có thể tìm hiểu họ đang triển khai 1 dự án lớn gấp 10 lần bên khu Hoàng Mai nhé.

hoangviet123

Xe hơi
đi đâu cũng thấy timecity sửa điều hoà nhỉ, làm hình ảnh quá tốt luôn

vimaru_gawa

Xe tăng
Em đang tìm chung cư gần hồ gươm nhất( hoàng mai, long biên) ở ngay tầm 1,2 tỷ trở lại thôi ạ, khoảng 60m2 có cụ nào có pm em với ạ. có thông tin thì gửi mail em: trungnguyentpb@gmail.com,
T$T 440 Vĩnh Hưng được đó cụ,ngay chân đê Nguyễn Khoái,các cầu Vĩnh Tuy 400m,Cách time tầm 1km thôi