[Funland] Kính và phụ kiện đàn ông. Không mua bán ở đây

Trạng thái
Thớt đang đóng

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Cụ lạị làm tăng độ thèm của em với jeep rồi - Toàn những yếu tố phù hợp như : Gọng dẻo đeo êm và bám; sử dụng phù hợp với các hoạt động dã ngoại - em lại là chơi món câu cá ...
cụ cướp cái ở dưới của lão đi vì cái này cháu đã choén rồi, cái ở dưới trông menly phết

dauroi

Xe tăng
Escada thương hiệu hạng sang với nhiều mẫu kính cũng nổi đình nổi đám trên thị trường thời trang và trong đó mẫu Escada – SES 806 là một trong những mẫu đó với thiết kế tiên phong trong kiểu kính mắt mèo.
Kính được làm với phần khung càng bằng Kim loại mạ vàng với các tia sọc song song đều tăm tắp tạo nên vẻ thah lịch mảnh mai nhưng vẫn đầy sang trọng. Phần vành kính bằng nhự cao cấp luôn bóng loáng. Nếu để nghiêng dưới ánh mặt trời nó cho cảm giác như được phủ một lớp sừng bên ngoài vậy.
Kính cùng bao kính

Càng phải cùng chữ trên càng

Càng trái cùng chữ trên càng

Biểu tượng hãng được đúc chìm thẳng ngay vào phần càng kính, nếu là Fake hoặc không có hoặc sẽ là gắn lên hoặc in. Chú ý xịn nó là bằng kim loại

Biểu tượng trên càng kính phía ngoài đắp nổi trên càng bằng Kim loại vàng tạo nên sự sang trong, rực rõ đầy quyến rũ

Cầu kính và phần kim loại nếu nhìn kỹ sẽ cho cảm giác như nó được phủ một lớp sừng bên ngoài vậy. Hàng Fake không thể làm được chi tiết này.

Tổng thể kính

Chỉnh sửa cuối:

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Jepp – A 213 Một cải tiến hoàn toàn mới trên dòng kính phủi tạo nên thương hiệu và đẳng cấp hoàn toàn khác cho Jepp.
Từ Kính A 213 nhận thấy với các loại kính thì phần càng kính nếu muốn chặt chẽ và chắc chắn thường sẽ gây nên sự đau ở vành tai khi đeo lâu và tạo nên độ nặng của kính khi sử dụng. Bước đột phá mới của Jepp thay đổi kết cấu càng từ đồng chất thép bằng một đoạn giữa càng được thay thế bằng Titanium dẻo tạo nên sự đàn hồi tuy rất mềm mại nhưng vô cùng chặt chẽ giúp cho sự thoải mái tối đa khi sử dụng. Từ đây Jepp tạo nên sự khác biệt với tất cả các giòng kính khác và trở thành Vua kính phượt.
Trực diện kính

Càng và chữ trên càng phần cao su bọc ngoài chất liệu titanium giữa càng kính

Càng và chữ trên càng trái kính

Ngôi sao biểu tượng chuôi kính

Phần cao su bọc ngoài phần titanium trên càng kính

Chi tiết bản lề kính cực đẹp và đầy phong cách, từ đây cũng định hình luôn cho kiểu tài kính này trên các going kính jeep

Sự đàn hồi của phần giữa càng bằng titan trên kính

Chân ve kính

Tổng thể kính

đâu đâu, làm gì có kính này, lão cứ mang lên đây làm gì, sx đúng 02 cái mua phát mất bản quyền luôn nên việc sử dụng hình ảnh thì lão phải mua bản quyền của chủ nhân nhé :))

luklak

Xe điện
Quả là Dân chơi đích thực , vote cụ.
Cụ cho e hỏi vài câu ngô nghê. 1 cái kính thì xét phần nào giá trị hơn, mắt hay gọng? Mắt thủy tinh hơn hay mắt plastic hơn (vd cùng dòg cùng hãng)?
Cùng 1 loại kính thì độ nặng được đánh giá cao hơn hay nhẹ hơn ?
Những chi tiết cụ chỉ như bản lề, logo, khắc chìm v.v với công nghệ bây h e nghĩ vẫn có thể fake được, thậm chí chữ in fake cụ cũng thừa nhận rõ nét và khó bay hơn zin ở 1 số kính, fake bây h nó dăm bảy cấp độ, vậy đâu là mấu chốt để kg chọn phải hàng fake? tks cụ nhiều.

Z1K2010

Xe máy
Ngưỡng mộ cụ chủ

dauroi

Xe tăng
Quả là Dân chơi đích thực , vote cụ.
Cụ cho e hỏi vài câu ngô nghê. 1 cái kính thì xét phần nào giá trị hơn, mắt hay gọng? Mắt thủy tinh hơn hay mắt plastic hơn (vd cùng dòg cùng hãng)?
Cùng 1 loại kính thì độ nặng được đánh giá cao hơn hay nhẹ hơn ?
Những chi tiết cụ chỉ như bản lề, logo, khắc chìm v.v với công nghệ bây h e nghĩ vẫn có thể fake được, thậm chí chữ in fake cụ cũng thừa nhận rõ nét và khó bay hơn zin ở 1 số kính, fake bây h nó dăm bảy cấp độ, vậy đâu là mấu chốt để kg chọn phải hàng fake? tks cụ nhiều.
Thế em mới nói là cho dù em có nói đến chỉ tiết phân biệt và có nói đến đầu đi chăng nữa thì khi định mua vẫn cần đến sự hiểu biết thực tế và cái này cần phải có học phí đây gọi là học phí chơi. Chẳng ái có thể không đống được bời chỉ có thế độ sỏi mới lên cấp. Em giám đảm bảo dân buôn kính vẫn đóng học phí như thường và bản thân em cũng vậy thôi.
Ở các dòng kính cao cấp và siêu cao cấp thì mắt bao giờ cũng bằng plastic đơn giản là nó cho độ trong suốt cao hơn, tạo mầu tốt hơn, khó trầy sước hơn, khó vỡ hơn, an toàn cho người sử dụng hơn khi xẩy ra tai nạn.
Ở kính thì cái được đánh giá cao nhất là chất liệu sản xuất sau đó đến phương pháp làm, thương hiệu, các chi tiết của kính và cuối cùng mới đến kiểu dáng độ nặng nhẹ không phải vấn đền để đánh giá một cái kính xiịn hay không. Phần chữ in lại càng không cần quan tâm.
Cái quan tâm nhất chính là những chi tiết tỉ mỷ trên kính ở các phần khó gia công như tai kính, bản lề, chân ve và các mối hàn cùng chất liệu tạo nên kính.
Câu hỏi của cụ rộng quá nên để trả lời đủ nó đòi hỏi có khí cụ phải ngồi cùng em với cái mớ của nợ ở nhà em thì nghe chừng mới rõ ràng được ạ.

Danngoaidao

Xe tăng
đâu đâu, làm gì có kính này, lão cứ mang lên đây làm gì, sx đúng 02 cái mua phát mất bản quyền luôn nên việc sử dụng hình ảnh thì lão phải mua bản quyền của chủ nhân nhé :))
Có tiền bản quyền nhớ chia cho em cụ nhé, em sở hữu 1 trong 2 cái mà. :))

Danngoaidao

Xe tăng
Cụ chủ đưa con Jeep A212 lên muộn quá, làm em quất con A213 rồi.
Tiếc quá, chẹp chẹp..

boyhanoi724

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

boyhanoi724

Xe buýt
Em lấy con A213 rồi, là 1 trong 2 con cụ chủ giới thiệu ở phần trước ý.
Em biết rồi, ý em nói là cụ để lại cho mấy cụ đấy rồi thêm tiền nhờ bác ý lấy cái mới.

thanhnt12

Xe hơi
Thế em mới nói là cho dù em có nói đến chỉ tiết phân biệt và có nói đến đầu đi chăng nữa thì khi định mua vẫn cần đến sự hiểu biết thực tế và cái này cần phải có học phí đây gọi là học phí chơi. Chẳng ái có thể không đống được bời chỉ có thế độ sỏi mới lên cấp. Em giám đảm bảo dân buôn kính vẫn đóng học phí như thường và bản thân em cũng vậy thôi.
Ở các dòng kính cao cấp và siêu cao cấp thì mắt bao giờ cũng bằng plastic đơn giản là nó cho độ trong suốt cao hơn, tạo mầu tốt hơn, khó trầy sước hơn, khó vỡ hơn, an toàn cho người sử dụng hơn khi xẩy ra tai nạn.
Ở kính thì cái được đánh giá cao nhất là chất liệu sản xuất sau đó đến phương pháp làm, thương hiệu, các chi tiết của kính và cuối cùng mới đến kiểu dáng độ nặng nhẹ không phải vấn đền để đánh giá một cái kính xiịn hay không. Phần chữ in lại càng không cần quan tâm.
Cái quan tâm nhất chính là những chi tiết tỉ mỷ trên kính ở các phần khó gia công như tai kính, bản lề, chân ve và các mối hàn cùng chất liệu tạo nên kính.
Câu hỏi của cụ rộng quá nên để trả lời đủ nó đòi hỏi có khí cụ phải ngồi cùng em với cái mớ của nợ ở nhà em thì nghe chừng mới rõ ràng được ạ.
các cụ ngồi cùng nhau cho em đi với ợ hoặc lúc nào cụ dauroi rảnh cho em xin phép qua sờ soạn sàm sỡ mấy cái mớ của nợ nhà cụ ạ, nó làm em mất ngủ mấy hôm nay roài :)

linhanh

Xe hơi
ĐÚng rồi lão ạ, nhưng còn về giá thì giờ có lẽ không thể mua được nữa rồi vì nó đã hết và chưa tái bản lão ạ. Rất nhiều mẫu của em đưa lên trên này phần lớn không có ở thị trường Việt Nam đâu ạ cho dù cụ có vào tận Hin tơn hay red cũng không có đơn giản là nó quá đắt và tiêu thu cực chậm không đảm bảo điều kiện kính doanh ở môi trường việt nam ạ
vậy ạ!cám ơn cụ nhiều,cụ quả là am hiểu về kính.

Linh_piano

Xe điện
Hóng lão sâu hàng Cadillac, em cũng đang xài dòng này.

sakuda

Xe điện
cho em vào đây hóng cái.... nằm rình

kutun10

Xe tải
cụ nào có sdt của cụ DAU ROI không ạ? cho em xin em qua lấy kính ạ.

Linh_piano

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng