Lạc lối nơi Chân Trời Đã Mất - James Hilton

Trạng thái
Thớt đang đóng

letung

Xe tải
PS: Em trình CMT lên thì cũng như đi SNOF thôi chứ có gì đâu, mọi người ai chẳng biết mẹt nhau ;) Trong OF này cũng có gần 30 bác chơi với em ở ngoài đời mà, có gì mà lạ đâu
Hehe, em thấy từ khi Chuotlang có CMT thì nhiều comment chém ác quá nên nói vui vậy thôi ! . Mà các Cụ ấy cứ nói đến chuyện " Sóng biển" thì em sợ lắm . Chỉ mong sóng yên biển lặng để em còn làm tiếp chỗ dở thôi . Cụ còn chơi với 30 bác OF , chứ em biết mỗi cụ nhờ cái CMT thôi :)).

Suzz

Xe điện
Người OF
kụ chuột vào up ảnh đê, bọn em lót dép hóng mãi

chuotlang

Xe lừa
Hehe, em thấy từ khi Chuotlang có CMT thì nhiều comment chém ác quá nên nói vui vậy thôi ! . Mà các Cụ ấy cứ nói đến chuyện " Sóng biển" thì em sợ lắm . Chỉ mong sóng yên biển lặng để em còn làm tiếp chỗ dở thôi . Cụ còn chơi với 30 bác OF , chứ em biết mỗi cụ nhờ cái CMT thôi :)).
Tại cụ thích âm thầm lặng lẽ, ko chịu ra chung vui với anh em OF thôi ;) Đôi khi cũng học hỏi nhau đc nhiều

Cũng nhiều bài em Up cái mẹt em ra rồi, chắc cụ ko để ý thôi, chứ ko phải bài này mới CMT hehe

Các cụ chịu khó đóng góp bài Du Lịch chút, em thấy Box này vui, chỉ suốt ngày đi chơi và đi chơi hehe
Mà em cũng hoan nghêng các cụ Up cái mẹt của mình lên cho anh em biết mặt với, nhỡ đâu nhận ra ... tình địch cũ chẳng hạn ;)))

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
kụ chuột vào up ảnh đê, bọn em lót dép hóng mãi
Lock không cho Lái phụ vào, toàn mấy ông Lái chính ngồi comment cho nhau chán chết hehe.

OF đang lỗi mà, phải F5 mãi mới xem được, Up ảnh khổ lắm, mãi mới đc 1 cái sau độ 7-8 phát F5, mất cả hứng ;))

Cụ yên tâm đi, chỗ trên mà cụ đã xem là khoảng 50% số ảnh em định Post, còn 1/2 nữa thôi. Ngoài ra còn 1 đống nữa em để lại Găm Hàng hehe

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Đã từng nghe mấy cụm từ "Thiên đường Hạ giới" mà bây giờ mới chứng kiến ảnh của cụ chủ.
Có thể do độ ẩm thấp và ít bụi nên hình rất trong. Em xem hết sẽ có một số đóng góp cho cụ chủ về lĩnh vực mà em biết: Ảnh và Ọt ạ. :))
Thăm mấy thớt của cụ mà muốn bỏ công việc lên đường quá!!!
Cảm ơn cụ đã chia sẻ.

chuotlang

Xe lừa
Đã từng nghe mấy cụm từ "Thiên đường Hạ giới" mà bây giờ mới chứng kiến ảnh của cụ chủ.
Có thể do độ ẩm thấp và ít bụi nên hình rất trong. Em xem hết sẽ có một số đóng góp cho cụ chủ về lĩnh vực mà em biết: Ảnh và Ọt ạ. :))
Thăm mấy thớt của cụ mà muốn bỏ công việc lên đường quá!!!
Cảm ơn cụ đã chia sẻ.
Em tưởng nó trong là do cái ống L của bác chứ nhỉ ;)
À vụ kia đính chính lại là FZ40 ạ ;) Có gì Pm trả lời em nhé, Ảnh và Ọt ko có cao thủ chỉ dạy cho nó khổ thế đấy

Ý bác bảo chụp kiểu này là em đang dìm hàng 5D2 hả ;)) Avatar ảnh Ráng chiều màu tím làm em hoảng rồi ;)

Chỉnh sửa cuối:

Nine

Xe điện
Hình như du lịch ở đây chống chỉ định với người bị tim và huyết áp cao phải không ạ

INFI

Xe máy
Phóng sự ảnh du lịch của cụ chủ rất hay. Cụ chủ thật may mắn khi được đi và thưởng ngoạn nhiều nơi phong cảnh hữu tình, đẹp như tranh vẽ. Rate bài cụ.

chuotlang

Xe lừa
Hình như du lịch ở đây chống chỉ định với người bị tim và huyết áp cao phải không ạ
Gọi là khuyến cáo thôi ạ, nói chung mọi người tự lượng sức mình
Người nhỏ con, gầy, thì dễ thở hơn cao to, béo phì
Đi máy bay lên thì cảm nhận cực rõ về phản ứng độ cao

Nói chung em thấy người bình thường thì trên 3000m cảm nhận rõ, người nào yếu thì tầm hơn 2000m

Phong Vân

Xe buýt
Em xin phép được mới cụ Bạch thủ ly vang nhé. Cụ làm anh em mất hứng quá. Chính trị và du lịch là 2 việc hoàn toàn khác nhau mà.
Em rất mong có cơ hội được thoả chí tang bồng như cụ chuotlang :)>-

chuotlang

Xe lừa
Em xin phép được mới cụ Bạch thủ ly vang nhé. Cụ làm anh em mất hứng quá. Chính trị và du lịch là 2 việc hoàn toàn khác nhau mà.
Em rất mong có cơ hội được thoả chí tang bồng như cụ chuotlang :)>-
Thôi kệ mấy thành phần nhảm nhí chuyên spam phá thối người khác đi bác. Họ chẳng đóng góp được bài viết topic nào tốt cho OF, mà chỉ đi spam linh tinh thôi.

Thanh niên này đã bị Admin bann nick 2 lần trong thớt này rồi, mà vẫn chứng nào tật đó, tóm lại là nói cũng bằng thừa, nước đổ đầu vịt ý mà, các bác ko cần để ý và chấp làm gì ;)

Ấm cúng - Dưới bóng đèn vàng cũ kỹ này dường như làm xóa tan màn suơng lạnh. Lúc này 10 độ C và trời mưa lạnh buốt

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Trong suốt cả hành trình, hình như chàng trai người dân tộc này em chấm là điển trai nhất

Ánh mắt hiền khô, và ko biết tiếng quốc ngữ, mọi người giao tiếp với anh ta bằng nụ cười và mời nhau vài điếu thuốc

Lên đường đi tiếp, bọn em tiếp tục Đổ đèo xuyên mây để đến và ngắm Màu sắc Lệ Giang. Đường đi đoạn này khá xấu, 1 số nơi lở đá hộc và còn nhiều đoạn đang sửa đường nên rất lầy và bẩn.

.................................

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Tới Lệ Giang vào chiều tối, tới KS lấy phòng trước cất đồ để còn đi ăn tối, đập vào mắt nơi đây là Lobby có 2 tấm gỗ cực lớn để đối xứng 2 bên sảnh lobby, dựng lên thành 2 chiếc bàn to hoành tráng

@all: Em hỏi tý, hình như OF mới sửa lại giao diện ngang của từng Cmt nên ảnh ngang ko xem hết đc mà phải kéo thanh trượt phải ko ạ?

Vậy để các ảnh tiếp theo em set 700 pix đỡ phải kéo thanh trượt ngang ạ

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng