[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

11-11-11

Xe đạp
Đọc comments từ trang 1 mơi thấy nhiều ông trong OF còn tỏ ra nguy hiểm hơn cả ông C này. nhiều khi chưa đọc rõ sự vụ ra sao, sự tình thế nào, clip có khi còn chưa xem hết, tình tiết còn chưa đọc hết, vào thấy 3 cái comment ý kiến của mọi người là tát nước theo mưa. Thực ra cũng chỉ là a dua theo chứ có biết cái gì đâu. rồi thì nick ảo nick mới, đủ kiểu, quay sang nói về chuyện chính chị chính em. Cứ làm như mình là 1 cái gì ghê lắm, hiểu sâu biết rộng. Lôi nước này ra so đem nước kia ra ví.
Em thấy giờ tình trạng này ở OF giờ quá phổ biến, nhiều khi sự việc xảy ra, cả chục trang đầu cm cứ nhao nhao theo 1 phía, chỉ trích chê bai, rồi có 1 người vào cm ý theo chiều khác. thế là lại nhao nhao theo. đến khổ.
Hình như cụ cũng đang tỏ ra nguy hiểm đấy.

muadem

Xe cút kít
Túm cái váy lại là công dân Chung này khá lộng ngôn, còn tại sao bị đưa về số 7 thì xxx có thừa bài - loanh quanh vẫn bị ghi một cái án nho nhỏ - vẫn là DẠI :P

hacide

Xe tăng
Em mới đi nhậu ở Đống Đa về thấy cái này đọc. Khuya quá chứ không cũng gọi điện chúc mừng nó lên báo. Cho em thông tin mấy thứ

- Cái bọn PV chụp như kít chứ nó cao 1m75, đẹp trai nhất lớp, ăn nói đâu ra đấy. Nó để tóc dài đẹp như tài tử HK, chắc uống rượu thế nào nên bị bọn PV chụp góc xấu quá. TSB cái bọn đếch có đạo đức nghề nghiệp gì cả.

- Uống rượu thì cũng ác. Hồi xưa trên đỉnh Yên Tử, lớp em đấu rượu bằng bát, còn mỗi em với nó nhưng cuối cùng em thua nó..vài phút. Nó gục sau em. Buổi ấy em đong đâu cỡ chục cái bát.

- Nó có bằng cử nhân của ĐHQG cấp, chính quy hẳn hoi, cán bộ cả chứ thợ điện gì.

Các cụ đừng tin bọn báo chí, vốt cho bạn em đê....
Nếu k nhầm đ/c C này làm ở điện lực Đống Đa, cũng trưởng hay phó gi đó và co A là Bí thư quận Đoàn quận Đống Đa!!!!

Clayton

Xe điện
vụ cái thẻ thực hư thế nào vậy các cụ? Như có cụ nói thì cái thẻ có khả năng là thẻ thật à? Hay là tại quy trình cấp thẻ có vấn đề và cấp cho nhiều người không đúng đối tợng nên giờ cơ quan cấp thẻ phủi tay?

TL_Vietnam

Xe lăn
Đồng chí C này thái độ không tốt, nhưng cách hành văn thì chuẩn (b)(b)(b)

Kientrucsu

Xe tải
Đọc comments từ trang 1 mơi thấy nhiều ông trong OF còn tỏ ra nguy hiểm hơn cả ông C này. nhiều khi chưa đọc rõ sự vụ ra sao, sự tình thế nào, clip có khi còn chưa xem hết, tình tiết còn chưa đọc hết, vào thấy 3 cái comment ý kiến của mọi người là tát nước theo mưa. Thực ra cũng chỉ là a dua theo chứ có biết cái gì đâu. rồi thì nick ảo nick mới, đủ kiểu, quay sang nói về chuyện chính chị chính em. Cứ làm như mình là 1 cái gì ghê lắm, hiểu sâu biết rộng. Lôi nước này ra so đem nước kia ra ví.
Em thấy giờ tình trạng này ở OF giờ quá phổ biến, nhiều khi sự việc xảy ra, cả chục trang đầu cm cứ nhao nhao theo 1 phía, chỉ trích chê bai, rồi có 1 người vào cm ý theo chiều khác. thế là lại nhao nhao theo. đến khổ.
Đúng là nguy hiểm thật!

vihali viết
Ối thằng bạn cùng lớp với em, làm ở điện lực Đống Đa đây mà, chắc là thẻ vov của thằng B.... cũng cùng lớp làm hộ.

Để hôm nào họp lớp vắt nó khao vụ lên báo này.

vihali viết

Em mới đi nhậu ở Đống Đa về thấy cái này đọc. Khuya quá chứ không cũng gọi điện chúc mừng nó lên báo. Cho em thông tin mấy thứ

- Cái bọn PV chụp như kít chứ nó cao 1m75, đẹp trai nhất lớp, ăn nói đâu ra đấy. Nó để tóc dài đẹp như tài tử HK, chắc uống rượu thế nào nên bị bọn PV chụp góc xấu quá. TSB cái bọn đếch có đạo đức nghề nghiệp gì cả.

- Uống rượu thì cũng ác. Hồi xưa trên đỉnh Yên Tử, lớp em đấu rượu bằng bát, còn mỗi em với nó nhưng cuối cùng em thua nó..vài phút. Nó gục sau em. Buổi ấy em đong đâu cỡ chục cái bát.

- Nó có bằng cử nhân của ĐHQG cấp, chính quy hẳn hoi, cán bộ cả chứ thợ điện gì.

Vậy là sao hả Cụ vihali?

Chỉnh sửa cuối:

Clayton

Xe điện
Đúng là nguy hiểm thật!
vihali viết
Ối thằng bạn cùng lớp với em, làm ở điện lực Đống Đa đây mà, chắc là thẻ vov của thằng B.... cũng cùng lớp làm hộ.

Để hôm nào họp lớp vắt nó khao vụ lên báo này.
Thế thì khả năng là thẻ thật rồi. Có lẽ vụ này cả hai thằng bạn của cụ sẽ bị tẩn đấy, chứ không riêng anh bạn Chung đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Leopon

Xe tăng
Bị cắt dán nhiều quá. EM thấy cụ này trả lời hỏi vặn mấy anh công an đâu ra đấy. Cãi thì đúng nhưng lôi cái chức danh phóng viên giả mạo ra làm gì để lại khổ.

Chỉnh sửa cuối:

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Xã nhà em làm cộng tác viên cho VTV nên cũng có cái thẻ có chữ VTV trên đó. Từ ngày có cái thẻ này thì chả bao giờ phải mất tiền cho mấy cụ xxx nếu có chẳng may bị vịn. Có thẻ nhưng thái độ của mình cũng phải đúng mực thì các chú xxx 99,9% là cho qua. Hài nhất là có lần thế này : Sau khi bị xxx gọi vào xã nhà em trình cái thẻ có dấu VTV ra thế là đồng chí xxx chả nói gì và cũng lôi từ túi áo ra 1 cái thẻ y như thế nhưng tên đồng chí ý và bảo xã em là : Anh tưởng chỉ có anh có cái thẻ này à. Thẻ cũng phạt. Xã nhà em buồn cười quá và bảo với cụ xxx là : Tùy anh thôi, anh cho đi thì tôi cám ơn còn không thì tôi nộp phạt đàng hoàng. Cụ xxx nghe thế thì lại bảo thôi anh đi lần sau rút kinh nghiệm đừng đè vạch. hihi đây là ca khó nhất của nhà em, còn lại thì cứ xòe thẻ ra là đi thôi.
Nói như Mợ thì cứ vi phạm luật rồi xòe thẻ ra là được đi?X_X:(

cháu lên 3

Xe container
Cái chính là ý thức con người khi tham gia giao thông, đừng để mất ý thức vì khi đó nó ko phải con người nữa đâu, không phải cứ vi phạm là đưa thẻ ra đâu ^:)^

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com

Cụ có vẻ rất hãnh diện khi có 1 ông bạn như Cụ Chung nhỉ? Em biết Cụ Chung có khi còn hơn Cụ nhưng trong Thread này thì em không dám bình luận gì nhiều đâu Cụ ạ.:(

cargoman

Xe điện
Chú này tóc tai giống nghệ sĩ phết

Clayton

Xe điện
Nếu có chừng mực hơn tí nữa và không rút cái thẻ ra, thì phần nhiều là mấy đ/c 141 sẽ đuối lý. Dưng cơ mà tự nhiên được nổi tiếng! Bạn Chung này có khi lại có nhiều fan! :D

thuysinh.tl

Xe container
Cháu chẳng biết nhưng thấy cách ứng xử của anh chàng này như mứt ý. Phóng viên thật hay giả thì cũng phải ứng xử cho nó tử tế. Lúc thì kêu là phóng viên, lúc sau lại cãi đã bảo bao giờ đâu. Ngay cả cái kiểu nói là mặt lá trái đã như mứt rồi. Biết nó quay mà lại ăn nói không có suy nghĩ như thế thì đã là loại dở hơi rồi. Muốn cãi thì phải lý lẽ rõ ràng, chứng cứ xác đáng. Đằng này cãi theo kiểu cho được ấy chỉ làm trò cười cho người khác.

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Sao lại như mứt? Cụ đã xem hết 2 clip chưa? Cụ Chung lý lẽ chắc chắn, chỉ có chú xxx cứ đần ra và chây ì thôi :)
Cháu chẳng biết nhưng thấy cách ứng xử của anh chàng này như mứt ý. Phóng viên thật hay giả thì cũng phải ứng xử cho nó tử tế. Lúc thì kêu là phóng viên, lúc sau lại cãi đã bảo bao giờ đâu. Ngay cả cái kiểu nói là mặt lá trái đã như mứt rồi. Biết nó quay mà lại ăn nói không có suy nghĩ như thế thì đã là loại dở hơi rồi. Muốn cãi thì phải lý lẽ rõ ràng, chứng cứ xác đáng. Đằng này cãi theo kiểu cho được ấy chỉ làm trò cười cho người khác.

biahoihanoi

Xe lăn
Tự xưng nhà báo , áp đảo công an. Thằng thợ điện chơi công an rồi. Mà công an thì nói lè nhà lè nhè như say.

thuysinh.tl

Xe container
Nhà cháu xem cả 2 rồi. Không phải người ta đần ra đâu cụ ợ. Bài của xxx thôi. Không phải lúc nào to mồm cũng thắng. Ở đời sợ nhất những thằng ít nói cụ ợ.
Sao lại như mứt? Cụ đã xem hết 2 clip chưa? Cụ Chung lý lẽ chắc chắn, chỉ có chú xxx cứ đần ra và chây ì thôi :)

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Nhà cháu xem cả 2 rồi. Không phải người ta đần ra đâu cụ ợ. Bài của xxx thôi. Không phải lúc nào to mồm cũng thắng. Ở đời sợ nhất những thằng ít nói cụ ợ.
Thế nên em mới bảo xxx chây ỳ và trên luật.
Bạn Chung nói năng vừa phải và chắc lý, xxx thì giở bài... cùn :)

Trạng thái
Thớt đang đóng