[Funland] Lãi cao mà lại an toàn

thaonv90

Xe máy
Em gửi VPB, lãi 7,2%/năm, thêm khoản được sử dụng phòng chờ VPB tại sân bay NB và TSN. Gửi online vay online nhanh gọn. Đặc biệt là các em VPB xinh tươi, lễ phép và thủ tục giao dịch rất nhanh.
Tân Sơn Nhất có phòng chờ VIP của VPB rồi à bạn? Mình tưởng hiện chỉ có Nội Bài có chứ nhỉ?

thaonv90

Xe máy
Ừa mình cũng đang hóng tan vì đợt này hay đi công tác SG

L.C.D

Xe container
vâng bên Bắc Á vẫn là nơi gửi đáng tin cậy cho mọi nhà, quà tặng bên Bắc Á cũng chất lượng, bản thân ng nhà e cũng gửi ở đây nhiều
Em gửi mấy tỏi ở Bắc Á mà đến SN em thì nhân viên gọi điện bảo chị ra lấy quà. Nghe mất hết cảm tình, trong khi BIDV em để chưa đến 1 tỏi thì nhân viên vác quà đến tận văn phòng em tặng. Em ko có quan trọng quà cáp nhưng ghét cái cung cách của Bắc Á nên em rút hết tiền về gửi chỗ khác.

kienvinh

Tháo bánh
Em gửi mấy tỏi ở Bắc Á mà đến SN em thì nhân viên gọi điện bảo chị ra lấy quà. Nghe mất hết cảm tình, trong khi BIDV em để chưa đến 1 tỏi thì nhân viên vác quà đến tận văn phòng em tặng. Em ko có quan trọng quà cáp nhưng ghét cái cung cách của Bắc Á nên em rút hết tiền về gửi chỗ khác.
Công nhận trong mấy ngân hàng quốc doanh to thì BIDV bây giờ khá, phục vụ tốt, dịch vụ rẻ... phần mềm Internet Banking ổn. Em cũng mới làm thêm cái thẻ BIDV.

L.C.D

Xe container
Công nhận trong mấy ngân hàng quốc doanh to thì BIDV bây giờ khá, phục vụ tốt, dịch vụ rẻ... phần mềm Internet Banking ổn. Em cũng mới làm thêm cái thẻ BIDV.
Xét về phần mềm internet banking và mobile banking thì BIDV vẫn thua VCB cụ ạ. VCB em thấy tiện dụng hơn nhiều và ít báo lỗi hơn BIDV. Thái độ thì em thấy các ngân hàng đều ổn vì thực ra họ rất cần khách hàng. Chỉ có Bắc Á là em thấy hơi chối tỉ ở chỗ bắt khách hàng đến nhận quà, mà quà thì toàn voucher mua sữa TH true milk cụ ạ :)) À Bắc Á thì còn cái vụ rút tiền là phải báo trước, bực mình vãi chưởng.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Cụ nào gửi e , e kinh doanh tài chính lãi cứ 12%/1 năm . E h chỉ còn vài ha nhà xưởng máy móc công cụ dụng cụcc và vài ha mặt nc nuôi cá, vàichục ha trông cam ạ
Còn cụ nào muốn kd thời vụ 18% /1 năm chỉ sợ k có tiền để kd ạ

nguyentrang93

[Tịch thu bằng lái]

nguyentrang93

[Tịch thu bằng lái]
Từ hồi có luật phá sản ngân hàng, e chia tiền ra món, gửi 3 ngân hàng khác nhau. Vỡ 1 cái, vẫn còn 2 cái an ủi
Theo em để cho chắc ăn thì cụ nên chia ra n món. Mỗi món 75 triệu
Cả hệ thống có sập vẫn đòi đc tiền từ bảo hiểm tiền gửi

nha-trang

Xe buýt
Xét về phần mềm internet banking và mobile banking thì BIDV vẫn thua VCB cụ ạ. VCB em thấy tiện dụng hơn nhiều và ít báo lỗi hơn BIDV. Thái độ thì em thấy các ngân hàng đều ổn vì thực ra họ rất cần khách hàng. Chỉ có Bắc Á là em thấy hơi chối tỉ ở chỗ bắt khách hàng đến nhận quà, mà quà thì toàn voucher mua sữa TH true milk cụ ạ :)) À Bắc Á thì còn cái vụ rút tiền là phải báo trước, bực mình vãi chưởng.
Internet banking và mobi banking là khác nhau à cụ hay cụ muốn nói một cái là máy tính một cái là điện thoại. Trên app của bidv có 2 cái app cháu ko biết tải cái nào

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
bên Bắc Á chủ yếu là giao dịch tại quầy vì số lượng nhân viên cũng hạn chế, nhiều PGD còn ko có NVKD thưa cụ nhưng về chất lượng quà tặng thì rất tốt và bền bỉ, bản thân ng nhà và bbe e sử dụng cũng đều thích vì nó bền, mong cụ thông cảm

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
e cũng sử dụng mobile banking của VCB, nchung là nuột và ko thấy báo lỗi bh, tốc độ gửi cũng khá nhanh nữa

L.C.D

Xe container
bên Bắc Á chủ yếu là giao dịch tại quầy vì số lượng nhân viên cũng hạn chế, nhiều PGD còn ko có NVKD thưa cụ nhưng về chất lượng quà tặng thì rất tốt và bền bỉ, bản thân ng nhà và bbe e sử dụng cũng đều thích vì nó bền, mong cụ thông cảm
Quà của Bắc Á toàn voucher sữa TH true milk cụ à :D
Internet banking và mobi banking là khác nhau à cụ hay cụ muốn nói một cái là máy tính một cái là điện thoại. Trên app của bidv có 2 cái app cháu ko biết tải cái nào
Internet banking là cụ có thể giao dịch trên internet, bao gồm cả trên điện thoại và trên máy tính có kết nối internet.
Mobile banking là sử dụng app chỉ có trên smart phone.
Nếu có mobile banking thì quá tiện rồi, ko cần xài đến internet banking nữa.

Tiger Hunter

Xe container
Giờ cho phép ngân hàng phá sản rồi. NHNN sẽ bảo vệ cụ: khoản gửi của cụ sẽ đc đền bù 75tr nếu NH phá sản. Chắc quá còn gì nữa :))

Duc Hoang Minh

Xe tăng
Website
www.baca-bank.vn
Quà của Bắc Á toàn voucher sữa TH true milk cụ à :D

Internet banking là cụ có thể giao dịch trên internet, bao gồm cả trên điện thoại và trên máy tính có kết nối internet.
Mobile banking là sử dụng app chỉ có trên smart phone.
Nếu có mobile banking thì quá tiện rồi, ko cần xài đến internet banking nữa.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] vâng cũng tuỳ từng đợt ạ, quà có đợt SN và tết, còn cụ gửi 1 tỏi quà là voucher TH trị giá 1 chai cụ ợ [emoji1]

Xe gòng

Xe điện
ko lệch nhau quá nhiều nên cứ thằng nào gần thì ra mà đăng kí, ra đăng kí tận nơi thì mới giảm rủi ro đi được!