[Funland] Lại nhầm chân Ga

Skoda_Favorit

Xe container
Nhiều cụ, mợ lái xe nhưng 1 tay vê vô-lăng, một tay thì vẫn bấm điện thoại, cười rõ tươi, mắt cắm vào điện thoại chát thỉnh thoảng đá mắt lên nhìn đường, chủ quan thế thì gặp tình huống giật mình không đạp nhầm mới là lạ.

Em rất dị ứng với cái kiểu lái xe này, lúc bị thì hối không kịp rồi.
Công nhận! Đá con mèo chúng nó chứ em ra đường nhìn thấy đứa nào cầm vô lăng mà cứ bấm bấm đt là thấy ghét chỉ mong nó húc mịa vào mít xe buýt cho bõ ghét!:)) Có lần thấy 1 mợ tay phải cầm vô lăng tay trái cầm gói xôi cho mồm ăn mới bực chứ!!!!!!!!!:D

buidoimiennui

Xe điện
Quá nhiều người mua bằng các cụ ạ.

ĐàoNgọc214

Xe hơi
Khiếp quá, mong là không có thiệt hại về người.

cusao

Xe lăn
Phụ nữ lái xe không hề kém về năng lực so với đàn ông nhưng thường mắc 2 tội lớn so với đàn ông
- Luôn ít giờ bay hơn đàn ông đơn giản chỉ vì mình là nữ được chiều chuộng hơn cánh đồ tể kia nên ít phải tự lái
- Lòng kiêu hãnh ngút trời bởi đơn giản ta là nữ ta cũng lái đc cần gì nhờ ai?

Thế nên....đúng là có nguy cơ cao cho cộng đồng

chaybo

Xe điện
Nhiều cụ, mợ lái xe nhưng 1 tay vê vô-lăng, một tay thì vẫn bấm điện thoại, cười rõ tươi, mắt cắm vào điện thoại chát thỉnh thoảng đá mắt lên nhìn đường, chủ quan thế thì gặp tình huống giật mình không đạp nhầm mới là lạ.
Nhà cháu cũng ghét loại đấy.
Nhiều hôm đường đông nhưng vẫn trôi mà thằng đằng trước em nó cứ nghẹo đầu lên cửa cười cười bấm bầm say mê, mặc cha thiên hạ.
Trước mặt nó cả khoảng trống dài mấy chục mét (đường Hàng Bột), sau nó cả đoàn xe ứ lại. Còi đèn đủ kiểu mà nó cứ tỉnh ra thì nhấn nhấn ga tí rồi kệ xe trôi hình chữ chi. Giận điên lên mà không lách qua được :(

vulcan7

Xe tải

rất đồng ý với quan điểm của cụ, quan trọng nhất vẫn là ý thức người lái xe, đã ngồi lên tay lái là chỉ có lái, đi đến nơi về đến chốn. Làm việc tập trung, làm một lúc nhiều việc là ko ổn

Bát Mã

Xe điện
Tôi ở ngoại ô, nhà xinh, hoa thơm, trái lành !

peterhauser

Xe tải
Nhìn người nằm thế kia không biết bị nặng không? Bác nào có thông tin thêm không?

USD.EURO

Xe điện
Ơ, bà lái GLC có đi guốc cao gót đâu nhỉ , vẫn đi tất kèm xăngdan mà phóng kinh quá

F_175.46

Xe tăng
Công nhận! Đá con mèo chúng nó chứ em ra đường nhìn thấy đứa nào cầm vô lăng mà cứ bấm bấm đt là thấy ghét chỉ mong nó húc mịa vào mít xe buýt cho bõ ghét!:)) Có lần thấy 1 mợ tay phải cầm vô lăng tay trái cầm gói xôi cho mồm ăn mới bực chứ!!!!!!!!!:D
Em xin lỗi, cụ ăn thua bòy j (tại em bức xúc), em bị nhiều rồi em biết cứ chạy kiểu giật cục cỡ 50-70km ở làn 1 là nhắn tin, nch điện thoại. Lần em điên nhất là đá đen liên tọi làn 90 đường Nhật Tân sau phi lên thấy một ả đang sms, đoạn đó em đi sau cỡ 1km..

ngu ngơ

Xe điện
Phụ nữ lái xe không hề kém về năng lực so với đàn ông nhưng thường mắc 2 tội lớn so với đàn ông
- Luôn ít giờ bay hơn đàn ông đơn giản chỉ vì mình là nữ được chiều chuộng hơn cánh đồ tể kia nên ít phải tự lái
- Lòng kiêu hãnh ngút trời bởi đơn giản ta là nữ ta cũng lái đc cần gì nhờ ai?

Thế nên....đúng là có nguy cơ cao cho cộng đồng
Tội lớn nhất là vừa lái vừa đt hoặc nhắt tin tâm sự. Nhiều khi ở nhà có chồng con không tâm sự được, lên xe kín đáo lại thoải mái nhưng chỉ tình huống bất ngờ trước mũi xe là đạp cái gì ở chân ngay mà không biết đấy là ga hay phanh.

Matizcoi

Xe cút kít
Phóng ác thậc, may mà nạn nhân ít :(

Ngay lúc này tại Cầu vượt Mai Dịch - Chợ sinh viên, nữ nhân cưỡi trên con tuấn mã Mẹc (chắc nhầm chân ga chân phanh) cuốn 2 xe máy đi cùng chiều, tiếp tục hạ gục thêm cột đèn và nằm nghiêng trên dải phân cách cứng mới chịu dừng:(:(:(

Tài xế đây các Cụ nhé.
https://vov.vn/tin-24h/nu-tai-xe-tong-xe-lien-hoan-tai-nga-tu-mai-dich-3-nguoi-nhap-vien-895732.vov

Cụ thể vào thời gian trên, chiếc xe ô tô nhãn hiệu Honda di chuyển theo hướng từ phía Keangnam lên đến địa điểm trên với tốc độ cao đã vượt đèn đỏ, đâm vào hàng loạt xe máy đang di chuyển từ phía đường Xuân Thủy sang Hồ Tùng Mậu

Một cán bộ công an phường Dịch Vọng cho biết, người điều khiển ô tô là một phụ nữ, hiện nay người này cũng đang bị thương đang được cấp cứu tại bệnh viện.

Thế là thế nào hả cụ chủ ?

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn