Làm sạch nội thất ở đâu ạ?

MoonMax

Xe điện
Ra Sonax Service Center ở Đặng Thai Mai, bọn này chuyên nghiệp nhưng rất đắt. Làm sạch mọi thứ, trừ chủ xe (bạn gái của chủ xe thì OK) :D :D :D
Nó mà xịt bằng vòi cao áp thì bay mịa cái long đen:21::21::))

Hè hè, nhà cháu đùa tí thôi các cụ đừng giận, nhà cháu đỏ đít lâu rồi.

Cahtra2008

Xe tăng
Ra Sonax Service Center ở Đặng Thai Mai, bọn này chuyên nghiệp nhưng rất đắt. Làm sạch mọi thứ, trừ chủ xe (bạn gái của chủ xe thì OK) :D :D :D
Nếu chủ xe là nữ giới và đi cùng với bạn trai thì sao hả bác???

raider

Xe đạp
Ko biết các bác nghĩ thế nào chứ. E vừa mang em lên Sonax 35/17 Đặng Thai Mai don lại toàn bộ nội thất mất hơn 2 quả (cũng hơi chát) nhưng ma đắt xắt ra miếng. Khoái nhất là ghế da vừa sạch vừa mềm, ko bị bạc mầu như kiểu làm sạch bằng xà phòng hay những loại hóa chất chứa nhiều xút.he he. bây h cứ đi thoải mái, 4 thang nữa lại lên Sonax bảo dưỡng da theo định kỳ là lại ngon ngay. Hy vọng lần tới giá mềm hơn. he.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
thế nội thất nỉ thì sao ạ, xe bị đưa vào ga ra làm bọn thợ nó làm bẩn dính hết dầu mỡ lên thì dọn ntn hả các bác?

nhbinhdbp

Xe tải
Em đã mua lọ Sonax vệ sinh và một lọ dưỡng, về hì hụi oánh cả buổi chiều thấy ngon hắn, đúng là không ghê gớm lắm, có điều xe mình không quá bẩn nên làm cũng nhanh. Cái trò này bác nào chịu nóng bức không tốt thì khà khà mồ hôi như tắm.
Quả này hợp lí đây
Coi như được cả matxa luôn
(b)

raider

Xe đạp
Bác lên Sonax nếu xe của bác là xe " cỏ" thi tháo ghế ra làm sạch rồi phơi còn nếu xe của bác là " vip" thi ko tháo mà làm sach bằng hóa chất " vip" dang bọt nhanh khô hơn mà vẫn sạch, thơm tho... chỉ có điều e lên Sonax thấy Camry 3.5Q mà vẫn bị chúng nó xếp vào hạng xe " cỏ". Hix. Nhưng mà đc cái làm chuẩn lăm.

CunBeo

Xe đạp
Sonax ở chỗ nào các bác á, chỉ em vúi, em cũng đang muốn đi dọn 1 phát, xe em bẩn quá.
Thank các bác nhiều.

kenu97

Xe container
Ko biết các bác nghĩ thế nào chứ. E vừa mang em lên Sonax 35/17 Đặng Thai Mai don lại toàn bộ nội thất mất hơn 2 quả (cũng hơi chát) nhưng ma đắt xắt ra miếng. Khoái nhất là ghế da vừa sạch vừa mềm, ko bị bạc mầu như kiểu làm sạch bằng xà phòng hay những loại hóa chất chứa nhiều xút.he he. bây h cứ đi thoải mái, 4 thang nữa lại lên Sonax bảo dưỡng da theo định kỳ là lại ngon ngay. Hy vọng lần tới giá mềm hơn. he.
2 quả là 2tr ạ? E đang phân vân là đi làm sạch lại nội thất hay dỡ hết ra bọc lại da. nhà em đang dùng đồ nỉ. thực tình thì đang muốn đi bọc da. Có nên ko các bác nhỉ

raider

Xe đạp
Sonax ở chỗ nào các bác á, chỉ em vúi, em cũng đang muốn đi dọn 1 phát, xe em bẩn quá.
Thank các bác nhiều.
35/17 Đặng Thai Mai, Tây Hồ ( đường vào phủ Tây Hồ). Hơi ngõ ngách đấy bác chịu khó để ý biển chỉ dẫn bên trái đường hoặc lên đến Đặng Thai Mai bác hỏi thăm vào xí nghiệp oto 2-9.

raider

Xe đạp
2 quả là 2tr ạ? E đang phân vân là đi làm sạch lại nội thất hay dỡ hết ra bọc lại da. nhà em đang dùng đồ nỉ. thực tình thì đang muốn đi bọc da. Có nên ko các bác nhỉ
Cái đó thì tùy bác thôi nhưng mà kể cả bác muốn bọc ghế da thì trước khi bọc cũng nên làm sạch nêu ko sau này mùi lắm.

pumpeo

Xe hơi
các bác ơi, 2 quả là 2 triệu ạ ? Thế X5 dưới đó có bị gọi là xe " cỏ " ko ? Em đang tính qua làm sạch nội thất cái cho thơm tho. Thanks.

Belman

Đi bộ
thế nội thất nỉ thì sao ạ, xe bị đưa vào ga ra làm bọn thợ nó làm bẩn dính hết dầu mỡ lên thì dọn ntn hả các bác?
Em cũng đang muốn hỏi như bác. Xe In của em là ghế nỉ. Bác nào biết chỗ mua sp vệ sinh ghế nỉ thì báo em một cái, em tính mua về tự làm cũng được.
Cảm ơn các bác nhiều.