[Funland] Lang thang cùng Chuột Lang - Life is a journey

Trạng thái
Thớt đang đóng

mevoyeuxe68

Xe tải
Hóng mãi , hoá ra cụ chuyển nhà . Em theo dõi hết các chuyến đi của cụ và rất thích các ảnh cụ chụp . Phải nói là quá , quá đẹp nó truyền tải cái đẹp mà không thể diễn tả bằng lời .( xin lỗi cụ em cũng tải về một số ảnh của cụ để thỉnh thoảng xem lại và chia sẻ với bạn bè nhưng vẫn ghi rõ tác giả ofer Chuột lang )

new_farmer

Xe container
Hóng mãi , hoá ra cụ chuyển nhà . Em theo dõi hết các chuyến đi của cụ và rất thích các ảnh cụ chụp . Phải nói là quá , quá đẹp nó truyền tải cái đẹp mà không thể diễn tả bằng lời .( xin lỗi cụ em cũng tải về một số ảnh của cụ để thỉnh thoảng xem lại và chia sẻ với bạn bè nhưng vẫn ghi rõ tác giả ofer Chuột lang )
Mợ đừng tải cái ảnh cụ áy chụp gấu ở Đà Lạt nhá ... lại sinh chuyện đới...

chuotlang

Xe lừa
Cám ơn bác
Nhà em chuyển nhà sang Phường này rồi, tuy vắng khách hơn bên kia rất nhiều nhưng được cái trị an bên này tốt hơn ;)
Thình thoảng lại được ngồi uống rượu với Các cán bộ như Trưởng. Phó Phường và 1 số CA khu vực nữa chứ hehe

Chỉnh sửa cuối:

Bình X-Five

Xe container
Gớm, năm mới có 1 lần uống mà kêu thỉnh thoảng =))

Cám ơn bác
Nhà em chuyển nhà sang Phường này rồi, tuy vắng khách hơn bên kia rất nhiều nhưng được cái trị an bên này tốt hơn ;)
Thình thoảng lại được ngồi uống rượu với Các cán bộ như Trưởng. Phó Phường và 1 số CA khu vực nữa chứ hehe

chuotlang

Xe lừa
Gớm, năm mới có 1 lần uống mà kêu thỉnh thoảng
Đang kiếm xem Hanoi có chỗ nào kiếm tiền để còn thỉnh thoảng đc ngồi với các Canbo hehe

Thôi em chuẩn bị cho loạt Model cái nào

Chỉnh sửa cuối:

Civic TN

Xe lăn
E sang đây hóng hotgirl của cụ Chuột

Già gì, ít nhất cũng phải kém em 1 giáp hehe
Gấu e sinh 91,girlfriend 94 nên e nhìn 8x thì dừ rồi cụ ợ,he he
Nhưng e vẫn thích sang chỗ cụ để hưởng thụ,có mấy đứa e ở đó kêu sang suốt mà bận nên chưa đi được.
Công nhận lầu xanh TQ số 1 thế giới,he he

chuotlang

Xe lừa
Gấu e sinh 91,girlfriend 94 nên e nhìn 8x thì dừ rồi cụ ợ,he he
Nhưng e vẫn thích sang chỗ cụ để hưởng thụ,có mấy đứa e ở đó kêu sang suốt mà bận nên chưa đi được.
Công nhận lầu xanh TQ số 1 thế giới,he he
Nhất cụ rồi đấy hehe

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng