Làng Vân Nam, tìm mộ liệt sĩ bằng tâm linh

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
nhà e may mắn mộ vẫn còn đầy đủ thông tin,tìm dc cả người ngày xưa chôn cất ông trẻ e

wavechien

Xe container
Mong các gia đình sớm tìm được thân nhân đã mất trong chiến tranh, mong nỗi đau chiến tranh sớm xóa nhòa

anhneu

Xe hơi
Cau mong linh hon cac liet sy som duoc sieu thoat,

tuan dat

Xe tăng
Ở quê em Nam sách Hải dương vài tháng gần đây cũng có 1 người tự nhiên có khả năng này, nên gia đình em cũng đến để nhờ tìm mộ ông cậu em, hồn của ông cậu nhập vào bà dì và nói ra rất nhiều chuyện rất đúng, kể cả chuyện của cậu thời nhập ngũ đến những chuyện của những người trong gia đình đang sống. Gia đình em đang chuẩn bị cuộc hành trình vào vùng Bảy núi hi vọng sẽ tìm thấy cậu em.
Nhưng cũng ở quê em có 1 gia đình hiện nay thờ 2 nấm mộ của 1 liệt sỹ, 1 mộ là do nhà ngoại cảm xxx tìm thấy và sau đó khi thi công 1 cây cầu ở miền nam người ta tìm thấy hài cốt vẫn còn nguyên lọ Pelecilin có tên của liệt sỹ này.

jupitercocs

Xe buýt
Em ở Nghệ An, có bà bác (chị của mẹ em) cũng là liệt sỹ không tìm thấy mộ. Hôm tết về thấy cả nhà họp lại chuyện tìm mộ theo cách này. Em không biết thực hư thế nào nhưng có mấy chi tiết làm em cảm thấy không tin tưởng:
- Họ thu tiền của những người muốn tìm mộ người thân (Đâu 5 - 10 triệu gì đó).
- Khi tìm mộ nếu thuê xe của trung tâm đi tìm thì họ thu 6 triệu /ngày (quá đắt nếu so với bên ngoài). Các cụ hiểu không phải tìm 1 ngày là ra đâu nhé, tìm cả hàng chục ngày. Có nhà ở xã em bảo tìm mộ mất hàng trăm triệu.
- Tìm mộ nhiều lúc chả thấy xương đâu, chỉ thấy người được nhập hồn bảo bốc 3 nắm đất (1 đầu, 1 giữa, 1 cuối) bảo đưa về.

Tóm lại không biết người ta có lợi dụng để kiếm tiền không nữa nhưng ở vùng quê nghèo như Nghệ An bảo đi tìm 1 ngôi mộ mất hàng trăm triệu thì có khi người sống trở thành chết để trả nợ trong lúc mộ chả biết tìm được không?
Thế này thì bằng kinh doanh à ?
chúng em thì cứ mấy anh em rủ nhau đi tìm được thì báo về cho gia đình đồng đội .Âu đó cũng là chút tình tri ân với các LS.

lopxihoi

Xe tải
xin thắp nén nhang cho vong hồn các liệt sĩ, cầu mong các anh siêu thoát, NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT, NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT, NAM MÔ A DI ĐÀ PHẬT!