Lắp nội thất ở đâu?

Trungprince

Xe tải
~:>Em mới tậu vợ hai! Hihi Thích quá nhưng em muốn hỏi xem địa chỉ nào lắp nội thất tốt nhất và giá cả hợp lý nhất. Em định thay cả đầu DVD và lắp camera lùi nữa. Bác nào biết thì pm hộ em cái nhé! Vợ của em là Toyota corola altis! hihi

Ducwagon

Xe tăng
Cái chính là bác định đầu tư những gì ? DVD xịn hay tàu, có thêm loa bass hay thay loa trầm không ? Em hỏi như vậy vì vấn đề của bác cũng chia ra lắm loại money lắm đấy. Thị trường nội thất cực kỳ phong phú - Còn nếu như bác vẫn đang lương lự thì bác cứ lấy 2B làm 1 vòng các trung tâm nội thất trên OF này cũng đủ kinh nghiệm roài ạ.

À mà Altis đời nào vậy bác.

SGAT

Xe đạp
Có vợ hai mới thì ai cũng thích ,nhơng em khuyên bác cứ từ từ mà khảo sát ,xem xét ,nhất là cái khoản camẻa lùi như em thấy thì chả cần lắp vì nó tạo cho lái xe tính cẩn thận trước khi lùi ngó ngược ngó xuôi

vm_phuong

Xe đạp
Có vợ hai mới thì ai cũng thích ,nhơng em khuyên bác cứ từ từ mà khảo sát ,xem xét ,nhất là cái khoản camẻa lùi như em thấy thì chả cần lắp vì nó tạo cho lái xe tính cẩn thận trước khi lùi ngó ngược ngó xuôi
Cái camera lùi chính là thiêt bị để hỗ trợ ngó ngược ngó xuôi còn gì nữa bác. Giả sử bác là người cẩn thận, trước khi lùi xuống xe kiểm tra đằng sau cẩn thận, thấy "sạch sẽ" rồi, yên tâm lên xe lùi, có ai ngờ đâu bác vừa vào xe thì có thằng trẻ con chui ngay vào đít xe chơi trốn tìm. \m/

nouvo9

Xe hơi
Em nghĩ các bác lớn tuổi hay mới học lái xe thì nên bắt cái camera lùi để quan sát thực tế trước khi cho lùi xe ko thì nguy hiểm lắm