Lập thớt khoe vợ 2 Mondeo 2.5 Apec mới cưới

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dream viêt

Xe máy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Xe cụ đẹp xế, cưới hết bao nhiêu xèng thế cụ?

Antilope

Xe buýt
Xe đẹp đấy nhưng cụ cho thêm ít ảnh nữa đi, cụ rước hết bao nhiêu thóc vậy .

bibibin

Xe buýt
có 1 tấm hình, ko biết cơm men sao đây

Quân Đuôi

Xe điện
Đăng ký năm 2007 phỏng cụ , em thích phom này hơn phom mới bi giờ .

Dream viêt

Xe máy
Xe em còn một vài vấn đề nữa cần làm mà em chưa làm được
1 - Ra cụ Nguyên Điện Lạnh kiểm tra lại điều hòa
2 - Thay Dầu hộp số dây cao áp và 6 bugi
3 - Rửa máy để theo dõi hiện tượng chảy dầu có nghiêm trọng không?
4 - Tận hưởng em nó đến khi có thể :D

1.6gli

Xe container
V2 của bác nhìn có vẻ đẹp còn chất thì k biết ntn bác tận hưởng thì bác biết thôi. Cơ mờ chồng cũ của em ấy thách cưới 420 củ mờ lại + thì hơi cao, theo em thì - hợp ní hơn. Chúc mừng bác có cô vợ nhìn đẹp.

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Xe em còn một vài vấn đề nữa cần làm mà em chưa làm được
1 - Ra cụ Nguyên Điện Lạnh kiểm tra lại điều hòa
2 - Thay Dầu hộp số dây cao áp và 6 bugi
3 - Rửa máy để theo dõi hiện tượng chảy dầu có nghiêm trọng không?
4 - Tận hưởng em nó đến khi có thể :D
Xe đẹp, đồng hồ cóc đen thui >>> chính hiệu apec. Những món cụ nêu cần phải làm nữa thì em đồ rằng 420m + $$$ >>>>450m là có thể nếu vào hãng.;)

Dream viêt

Xe máy
Xe đẹp, đồng hồ cóc đen thui >>> chính hiệu apec. Những món cụ nêu cần phải làm nữa thì em đồ rằng 420m + $$$ >>>>450m là có thể nếu vào hãng.;)
Cụ chuẩn không cần chỉnh nếu vào hãng :-o, còn em đã post ở trên này thì :-w bọn hãng " quên đi kưng"
Vừa vào phán luôn thay lốc điều hòa chán
Mục 2 và 3 thì đương nhiên em làm trong hãng roài :D thay dầu hộp số 8L hết cả công hơn 1,5 củ, Bugi và dây cao áp hơn 3 củ tí ti nữa
Nhưng còn mướt mới đến 450m cụ a, hehe

BMW_TN

Xe buýt
Cụ chuẩn không cần chỉnh nếu vào hãng :-o, còn em đã post ở trên này thì :-w bọn hãng " quên đi kưng"
Mục 2 và 3 thì đương nhiên em làm trong hãng roài :D thay dầu hộp số 8L hết cả công hơn 1,5 củ, Bugi và dây cao áp hơn 3 củ tí ti nữa
Cụ yên tâm là sẽ đạt mốc 450m đó đấy nhé, chí ít thì cũng xêm xêm tầm đó ! kekekeke ! nhưng giờ thì cụ hãy tạm hưởng thụ những gì đang có đi ! dù có mới đến mấy, ít đi đến mấy thì cũng có những cái nó hỏng theo thời gian cụ ạ !

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Cụ yên tâm là sẽ đạt mốc 450m đó đấy nhé, chí ít thì cũng xêm xêm tầm đó ! kekekeke ! nhưng giờ thì cụ hãy tạm hưởng thụ những gì đang có đi ! dù có mới đến mấy, ít đi đến mấy thì cũng có những cái nó hỏng theo thời gian cụ ạ !
Chuẩn luôn ! :)) em rất quan tâm đến món này (phải làm và không thể tránh được - điều tất yếu của người chơi he;))

Chỉnh sửa cuối:

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Em chưa rõ cụ nói lắm, sao thay dầu hộp số lại ít thế nhỉ ? cụ khai sáng em với nhé !

Dream viêt

Xe máy
Em chưa rõ cụ nói lắm, sao thay dầu hộp số lại ít thế nhỉ ? cụ khai sáng em với nhé !
EM gọi cho Ford NTM thì các cụ bên ấy báo giá thay hết 8Lit và giá khoảng 150k/lít thì phải (để em xem lại báo giá rồi confirm lại sau)
Nhưng tiện cũng hỏi các cụ luôn là
trước khi gọi Ford NTM em có gọi ford thủ đô ở giải phóng thì lại báo thay 10Lit và giá là hơn 300K/lít
Các cụ giải thích giùm em vụ này cái, em vẫn chưa thay

Tourcare

Xe tăng
Khiếp sao hộp số con mondeo này hết những 8l cơ à? 10l thì có thể hiểu được vì cần dùng 1-2l để tráng sạch dầu cũ cụ ạ ;)
1 số thứ thay trong hãng cũng chả đắt lắm đâu mà cụ sợ, giá cả cụ có thể check thêm với cụ Du chuyên phụ tùng ford bên box plaza, nói chung là hàng ngon

canhbuom55

Xe máy
EM gọi cho Ford NTM thì các cụ bên ấy báo giá thay hết 8Lit và giá khoảng 150k/lít thì phải (để em xem lại báo giá rồi confirm lại sau)
Nhưng tiện cũng hỏi các cụ luôn là
trước khi gọi Ford NTM em có gọi ford thủ đô ở giải phóng thì lại báo thay 10Lit và giá là hơn 300K/lít
Các cụ giải thích giùm em vụ này cái, em vẫn chưa thay
Tôi thay dầu hộp số tại ford NTNcachs đây khoảng một năm hết hơn 1,7 củ. Tôi nhớ không rõ lắm là 8 hay 10 lit nhưng thợ làm khá cẩn thận, có rửa ráy đàng hoàng nên mới tốn hơn một chút. Giá đó là bao gồm cả công thợ, cả phần dầu dùng để tráng, rửa nữa đấy. Cụ cứ yên chí là toàn bộ không đến hai củ đâu. Chắc chắn luôn

dang_tim_xe

Xe điện
Thưa cụ, xe APEC cũng đầy xe đồng hồ trắng, ví dụ như xe em, xe cụ VAK, và một số xe khác. Không cứ là đen mới là APEC, và thêm nữa, không cứ là đen thì là APEC, đầy xe đồng hồ đen nhưng cóc phải APEC, cụ ạ. Cụ phải mắt thấy tay sờ chứ cứ phán một chiều thế thì hỏng. Em đã xem 1 chiếc đồng hồ đen nhưng đăng ký từ 2005 ạ.

@cụ chủ: xe cụ đi được nhiêu vạn rồi ợ??

Chỉnh sửa cuối:

BMW_TN

Xe buýt
Thưa cụ, xe APEC cũng đầy xe đồng hồ trắng, ví dụ như xe em, xe cụ VAK, và một số xe khác. Không cứ là đen mới là APEC, và thêm nữa, không cứ là đen thì là APEC, đầy xe đồng hồ đen nhưng cóc phải APEC, cụ ạ. Cụ phải mắt thấy tay sờ chứ cứ phán một chiều thế thì hỏng. Em đã xem 1 chiếc đồng hồ đen nhưng đăng ký từ 2005 ạ.

Vụ apec đồng hồ trắng giờ e mới nghe thấy ??? Lạ nhỉ ! Xe e thì số thứ tự số 41 rồi lên yên tâm la hàng hịn ! =))

anhbac.Mondeo

Xe buýt

Cụ chắc wá hà, mời cụ tham khảo thêm nhé ! http://www.otofun.net/threads/497086-tap-hop-sua-chua-bao-duong-mong-dau-phan-iii/page72

dang_tim_xe

Xe điện
Chẹp. Em chả biết, chỉ biết số khung số máy của em nằm trong danh sách 142 xe thanh lý đợt APEC, và xe em đồng hồ trắng. Xe cụ V-A-K trên này cũng là APEC xịn, cũng đồng hồ trắng. Cái đen trắng kia chỉ là đồn thôi cụ ạ. Các xe nó khác nhau mà.
Ví dụ như xe cụ vô lăng có ốp gỗ không? Nhiều xe trong dàn APEC có ốp, và cũng nhiều xe không ốp. Và cũng nhiều xe không phải là APEC cũng có ốp gố, và loại không ốp cũng có.

Quên mất, xe em có số thứ tự 142 nhé. Em đang đi sang tên, đợi có đăng ký em post ảnh lên cho cụ coi. Mà cụ có thể PM hỏi cụ V-A-K trên này ạ, xe cụ í APEC xịn đấy.

Chỉnh sửa cuối:

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Chẹp. Em chả biết, chỉ biết số khung số máy của em nằm trong danh sách 142 xe thanh lý đợt APEC, và xe em đồng hồ trắng. Xe cụ V-A-K trên này cũng là APEC xịn, cũng đồng hồ trắng. Cái đen trắng kia chỉ là đồn thôi cụ ạ. Các xe nó khác nhau mà.
Ví dụ như xe cụ vô lăng có ốp gỗ không? Nhiều xe trong dàn APEC có ốp, và cũng nhiều xe không ốp. Và cũng nhiều xe không phải là APEC cũng có ốp gố, và loại không ốp cũng có.

Quên mất, xe em có số thứ tự 142 nhé. Em đang đi sang tên, đợi có đăng ký em post ảnh lên cho cụ coi. Mà cụ có thể PM hỏi cụ V-A-K trên này ạ, xe cụ í APEC xịn đấy.
Vâng, nếu cụ nói thế thì rõ rùi còn gì, em lại biết thêm cái mới. bây jo sang tên cũng đơn giản và nhẹ xiền, đóng TB 4,950 tr thôi.
Chúc cụ vui với v2 nhé !

Trạng thái
Thớt đang đóng