[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

Matxech

Xe container
Cụ còn bé nên khó nói
Hỏi các cụ lớn hơn xem ăn phở mậu dịch hoặc vào nhà vs công cộng ý
Thằng ở ngoài muốn chui vào nhanh
Thằng ở trong muốn chui ra ngoài nhanh

LãoHac88

Xe buýt
cụ cảm thấy cần lấy vợ, kinh tế ổn, tìm được đối tác hợp với hoàn cảnh thì kết hôn thôi cụ, vì sinh em bé cụ còn có sức khỏe mà dậy nó. ví dụ 50 tuổi cụ sinh bé, nó bảo ba ơi ra đá bóng với con, hoặc ra đạp xe với con, thì lúc đó không thể chơi cùng với nó được nữa rồi.
lấy vợ thì không nghe ông nào tư vấn cả cụ ạ, tự mình quyết và tự mình chịu.
Vâng cụ. Em cảm ơn cụ nhiều ạ.

LãoHac88

Xe buýt
Cụ còn bé nên khó nói
Hỏi các cụ lớn hơn xem ăn phở mậu dịch hoặc vào nhà vs công cộng ý
Thằng ở ngoài muốn chui vào nhanh
Thằng ở trong muốn chui ra ngoài nhanh
Em thật sự không hiểu ý cụ ạ. E đoán " người lấy vk thì muốn như thời chưa vk. Người chưa vk lại muốn chui đầu vào" có phải ko cụ

hahoi518

Xe buýt
Có mỗi chơi với con là sướng. Ông nào bảo xxx sướng thì chắc nhà ông ấy sướng. Nhà e hầu như hôm nào cũng như hôm nào, vừa xong trận cái, vk cho ngay câu: " thế thôi à!" hoặc " sao nhanh thế!" áp lực bỏ mợ.

ngocmai227

Xe lăn
Cụ quá kém, gái nó "muốn đổ lắm rồi" nhưng cụ cứ nhạt như nước ốc thế này thì nó lem gì "có cớ để đổ".
Để em chìa cho cụ mấy chiêu hồi em tán gái, lấy vào đồi thì rõ là dại thân, mất tự do, lo thêm tiền, phải chăm con... NHưng mà việc đành phải lấy:
1. Hàng sáng căn giờ chính xác trước giờ đi làm của nàng 15 phút, cụ bấm chuông mang bát cháo, miến, phở, bánh mỳ, xôi ... đến bấm chuông đưa cho nàng, nói ngắn gọn "ăn sáng đi em, bữa sáng quan trọng nhất trong các bữa đấy"
2. Chiều hết giờ làm,.. nhắn tin, em đi làm có mệt không? anh gọi shipper cho em cốc sinh tố rồi đấy nhé, nhớ nghe điện thoại shipper gọi. Lưu ý: Cụ trả tiền trước cho shipper.
3. Cuối tuần rủ đi cafe, cụ chẳng cần phải nói nhiều, im lặng mắt nhìn thẳng, nếu gái bàn bên xinh hơn thì liếc trộm phải khéo vào, đừng liếc lộ liễu quá.
4. Rủ đi ăn vặt, gái là thích nhất cái kiểu ăn ốc, ăn miến... vớ vớ vẩn vẩn.
5. Đi xem phim, mua coca và bỏng ngô vào cắn cho vui...
6. Ra mắt bạn bè, học hàng, bố mẹ, mời họ đi ăn, có chén rượu dễ nói chuyện
... Rủ đi xem môn thể thao Vật tự do
Đến khi nàng đổ thì chính cụ lại chán vì nhìn nàng khác xưa có 2, 3 chục kg thôi.
Cưa cẩm gì toàn thấy ăn là ăn, ngấy vãi :))

BMW530d

Xe tăng
các cụ này toàn xúi dại thớt =)) khi tình yêu chín muồi thì cái gì đến nó sẽ đến, mới quen biết rủ đi chơi xa có mà phò đi tour.
Cụ xoay theo kiểu khác rồi, kg ưng cái bụng thì bảo xuống cửa trà chanh nó cũng dí l vào. Chứ 4 đi tour nó làm giá luôn.
Thời buổi giờ mà chờ chín muồi thì gặp thằng canh kẻng có bệnh mất ngủ nó mới canh đúng giờ được.
Thớt mà thích và kết thì cứ mạnh dạn, sau đó để thằng em nó chốt.
Hứa Du chết cũng bởi quá lời thách Hứa Chử. Thớt muốn chết thì cứ quá lời ....lỡ mời đi chơi.

Chỉnh sửa cuối:

Nghiêm H Sơn

Xe hơi
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Mình 1 vợ, 3 con, và chưa cảm thấy khổ, nên cứ mạnh dạn phán bừa rằng là sướng nhé :))

LãoHac88

Xe buýt
Có mỗi chơi với con là sướng. Ông nào bảo xxx sướng thì chắc nhà ông ấy sướng. Nhà e hầu như hôm nào cũng như hôm nào, vừa xong trận cái, vk cho ngay câu: " thế thôi à!" hoặc " sao nhanh thế!" áp lực bỏ mợ.
Khổ vậy hả cụ

hbu082

Xe container
Lấy vợ thì chưa khổ. Khổ là lúc có con.
có con vui mà, mệt hơn nhưng mà cuộc sống nó ý nghĩa hơn, hạnh phúc hơn, chứ 2 vc cưới nhau về được tầm 1 năm mà chưa con thì thấy trống vắng lắm.

Caterpillar

Xe tăng
Méo hay ho gì đâu cụ ơi, thủ tiết được đến tầm này rồi thì nhịn nốt đi cho xong.

Phỗng new

Xe điện
Nghiêm túc thì chuyện vợ chồng nó là duyên số đấy.
Còn chuyện yêu đương chịch xoạc ko tính.
Nhìn profile cụ trẻ thớt thì: cửng vô tư, tiền xủng xỉnh, ở Hoàn Kiếm...quá chuẩn nên cụ cứ hết sức tự tin. Lần gặp tới với em 93 cao xinh đang ế, cafe xong thì mời đi ăn trưa. Đang ăn trưa thì nắm tay, nắm được tay xong thì ...nhà nghỉ thẳng tiến thôi. Bước đầu cứ thế đã, chuyện lấy làm vợ tính sau :)

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
có con vui mà, mệt hơn nhưng mà cuộc sống nó ý nghĩa hơn, hạnh phúc hơn, chứ 2 vc cưới nhau về được tầm 1 năm mà chưa con thì thấy trống vắng lắm.
Em biết cái đó mà.
Cụ ấy hỏi lấy vợ có khổ không nên em trả lời đúng theo yêu cầu chủ thớt.