Lỗi cửa kêu cọt kẹt của Mer C250 2015

dalte90

Xe đạp
Cụ nhầm í em rồi. Í em là kém so với các cụ thiết kế ở Merc. Họ học Harvard, giám đốc sáng tạo toàn cầu cho Merc thì học vấn và tiền cụ kém họ là bình thường mà :))

Nếu cụ hơn thì cho em sorry cụ
Kính cụ,
Nếu Mình chưa ngồi ở Havard thì cũng chỉ là cái nhìn phiến diện.
Còn tôi có bạn học trực tiếp ở Havard thì tốt nghiệp ở đó vẫn thất nghiệp đi làm đủ nghề để sống cũng không ít.
Nên nó không phải thiên đường cứ tốt nghiệp là định nghĩa a là tiêu chuẩn nhất.

Còn ở VN, đất lúa này, nhiều người tiền đè chết người hơn mấy cái ông mẹc giám đốc toàn cầu nhiều lắm lắm. Và chỉ bán rolls-royce và đang nhìn với tư cách ng có tiền, quyền, có học cùng quan điểm với tôi rằng thiết kế của E chưa có đột phá, nhìn giống C thay vì S.

Còn là tôi, nếu được chọn, tôi sẽ mua đồ mới, thay vì đồ cũ, không phải vì nó đẹp hơn, mà vì tôi không muốn dùng lại.
Tôi không hề chê E mới xấu hay lạc hậu, chỉ là nó ngắn như C, nhìn ngang sao trường được như S. Còn C cũ thì cái đèn, form, nội thất quá dễ lỗi mốt, thua C mới là phải thôi.

Chỉnh sửa cuối:

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Kính cụ,
Nếu Mình chưa ngồi ở Havard thì cũng chỉ là cái nhìn phiến diện.

Còn tôi có bạn học trực tiếp ở Havard thì tốt nghiệp ở đó vẫn thất nghiệp đi làm đủ nghề để sống cũng không ít.
Nên nó không phải thiên đường cứ tốt nghiệp là định nghĩa a là tiêu chuẩn nhất.

Còn ở VN, đất lúa này, nhiều người tiền đè chết người hơn mấy cái ông mẹc giám đốc toàn cầu nhiều lắm lắm. Và chỉ bán roll royce và đang nhìn với tư cách ng có tiền, quyền, có học cùng quan điểm với tôi rằng thiết kế của E chưa có đột phá, nhìn giống C thay vì S.

Còn là tôi, nếu được chọn, tôi sẽ mua đồ mới, thay vì đồ cũ, không phải vì nó đẹp hơn, mà vì tôi không muốn dùng lại.
Em ko nói con ông cậu, cháu ông chú làm viettel nào cả. Em nói thẳng luôn là cụ.

Nếu học vấn cụ ngon hơn Harvard thì cụ cứ nhận thôi. Tiền cụ đè chết mấy thằng giám đốc lương vài triệu đô/ năm cụ cứ dũng cảm nhận luôn. Chứ cứ lấy ví dụ người nọ người kia nó ko thực tế. Còn có tiền nó có nhiều kiểu lắm, người ta tạo ra giá trị thật cho xã hội nên kiếm đc tiền còn ở quê lúa toàn các cụ tiền nhiều như Trịnh xuân thanh í ạ :))

Còn chọn E mới với E cũ thì đấy, cụ còn chọn E mới nữa là ai, lý do chỉ là nguỵ biện. Hành động chọn nó mới có í nghĩa phải ko ạ :))

duytanx85x

Xe tải
Nếu thay đồ hoặc sửa chữa lớn thì e mới tính, chứ có mấy trăm nghìn thì lăn tăn làm gì hả cụ
vâng đúng rồi bác,bác cần đồ cứ alo em nhé,ship tận nơi cho bác

dalte90

Xe đạp
Em ko nói con ông cậu, cháu ông chú làm viettel nào cả. Em nói thẳng luôn là cụ.

Nếu học vấn cụ ngon hơn Harvard thì cụ cứ nhận thôi. Tiền cụ đè chết mấy thằng giám đốc lương vài triệu đô/ năm cụ cứ dũng cảm nhận luôn. Chứ cứ lấy ví dụ người nọ người kia nó ko thực tế.

Còn chọn E mới với E cũ thì đấy, cụ còn chọn E mới nữa là ai, lý do chỉ là nguỵ biện. Hành động chọn nó mới có í nghĩa phải ko ạ :))
Cụ ơi, "Lương" khác "Thu nhập" Cụ nhé, cụ hình như đang phấn khích nên mất bình tĩnh rồi.

Cụ cho em xem bảng lương của chính Mercedes, nguồn uy tín chứng minh LƯƠNG của giám đốc chỗ Mer cụ nói là VÀI (>2) triệu đô/năm nhé. Chứ đừng gõ phím chém gió. Bản thân cái từ cụ viết ra thì ở quê lúa này nguoi ta cũng có thể cho cụ số 8 nếu thích, mà cụ không thể chống.

Còn tôi chọn xe mới vì tôi không thích ngồi xe một gia đình khác đã sử dụng, đã làm gì không sạch sẽ trên xe...Nếu có form cũ mới chưa bán cho ai, tôi múc luôn, vừa nhìn phát biết là E, vừa giá tốt.

P/s: Đề nghị Mod treo lái nick BMW2006 vì đưa cụm từ nhạy cảm TXT.
Tôi đố cụ BMW2006 viết được lại cả dòng có từ đó ra mà đăng public đc đó :))
Thân ái!

Chỉnh sửa cuối:

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ơi, "Lương" khác "Thu nhập" Cụ nhé, cụ hình như đang phấn khích nên mất bình tĩnh rồi.

Cụ cho em xem bảng lương của chính Mercedes, nguồn uy tín chứng minh LƯƠNG của giám đốc chỗ Mer cụ nói là vài triệu đô/năm nhé. Chứ đừng gõ phím chém gió. Bản thân cái từ cụ viết ra thì ở quê lúa này nguoi ta cũng có thể cho cụ số 8 nếu thích, mà cụ không thể chống.

Còn tôi chọn xe mới vì tôi không thích ngồi xe một gia đình khác đã sử dụng, đã làm gì không sạch sẽ trên xe...Nếu có form cũ mới chưa bán cho ai, tôi múc luôn, vừa nhìn phát biết là E, vừa giá tốt.

P/s: Đề nghị Mod treo lái nick BMW2006 vì đưa cụm từ nhạy cảm TXT.
Tôi đố cụ BMW2006 viết được lại cả dòng có từ đó ra mà đăng public đc đó :))
Thân ái!
Tranh luận thế này mời cụ vào vườn trẻ ạ. Giờ đi đòi bảng lương nữa thì có ngáo ngẫn ko ạ?
Còn em ko sa vào tranh luận vớ vẩn khi cụ đuối lý.

Cụ đi cái E cũ rích đi dìm E mới đúng là phấn so với vôi. Xong cho chọn thì lại: tôi xin chọn E mới...blah...blahh..=))

dalte90

Xe đạp
Tranh luận thế này mời cụ vào vườn trẻ ạ. Giờ đi đòi bảng lương nữa thì có ngáo ngẫn ko ạ?
Còn em ko sa vào tranh luận vớ vẩn khi cụ đuối lý.

Cụ đi cái E cũ rích đi dìm E mới đúng là phấn so với vôi. Xong cho chọn thì lại: tôi xin chọn E mới...blah...blahh..=))
Hahahaa,
Đúng là chỉ giỏi gõ phím ngồi trà đá húp bát mỳ chém gió.

Không có cơ sở phán như thần, "LƯƠNG VÀI triệu đô hahaha, đúng là tốt nghiệp mầm non cụ ơi.

Đưa cái tên nhạy cảm vào còn chưa bị xxx sờ gáy cho là may.
Ô hay, được chọn lại chọn E mới vì nó là ghế thơm, không có ai phịch ai nôn oe trên đó.

Còn giờ 2017 mà tôi chưa đi E, thì có bản E form cũ mới chưa ai dùng tôi đi luôn nhé.
Cái ava đi mẹc C thế kia k đủ tuổi đú vs E cũ rích đâu cụ.
Thân ái!

Chỉnh sửa cuối:

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Hahahaa,
Đúng là chỉ giỏi gõ phím ngồi trà đá húp bát mỳ chém gió.

Không có cơ sở phán như thần, "LƯƠNG VÀI triệu đô hahaha, đúng là tốt nghiệp mầm non cụ ơi.

Đưa cái tên nhạy cảm vào còn chưa bị xxx sờ gáy cho là may.
Ô hay, được chọn lại chọn E mới vì nó là ghế thơm, không có ai phịch ai nôn oe trên đó.

Còn giờ 2017 mà tôi chưa đi E, thì có bản E form cũ mới chưa ai dùng tôi đi luôn nhé.
Cái ava đi mẹc C thế kia k đủ tuổi đú vs E cũ rích đâu cụ.
Thân ái!
E mới xấu thế. E cũ đẹp....blah...blah..
Kết luận: Nếu được, tôi chọn E mới =))

Thật là vãi.

dalte90

Xe đạp
E mới xấu thế. E cũ đẹp....blah...blah..
Kết luận: Nếu được, tôi chọn E mới =))

Thật là vãi.
LƯƠNG giám đốc Mẹc VÀI triệu đô, thật là cái trình độ vô học ngồi gõ bàn phím húp bát mỳ tôm. Có cho ngồi cả năm cũng chẳng chứng minh được ngoài nói phét

TXT, đưa cái tên nhạy cảm trong hoàn cảnh bây giờ dưới dạng châm biếm chế độ, đất nước đáng chụp cho xxx sờ gáy và mod ban nick vĩnh viễn.

Đi C cùi đòi so vs E, đáng buồn thay.
Cái mẹc E chú em chê nó đứng đầu mẫu xe có thiết kế đẹp nhất lúc đó với doanh số bán ra rất đáng tự hào của mẹc đó.
Cũ rích mà bao người giàu có, học thức hơn cả gia đình chú em mua đó.

Không có tiền, vô học thì ngồi đó mà gõ phím bình thiên hạ. Giỏi public lại cái TxT lần nữa xem ha2222.

E mới k có nét riêng, lẫn vs C , nhưng ng ta vẫn chọn vì chẳng ai thích dùng lại đồ của thằng khác khi có điều kiện kinh tế.
Giống IP7, dù nhìn chả khác gì mấy 6 nhưng cũng mua 7 thôi vì là chủ đầu tiên.

Kiến thức Chú em mở miệng ra chứng tỏ gốc gác thành phần vô học bần cố lắm

Chỉnh sửa cuối:

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
LƯƠNG giám đốc Mẹc VÀI triệu đô, thật là cái trình độ vô học ngồi gõ bàn phím húp bát mỳ tôm. Có cho ngồi cả năm cũng chẳng chứng minh được ngoài nói phét

TXT, đưa cái tên nhạy cảm trong hoàn cảnh bây giờ dưới dạng châm biếm chế độ, đất nước đáng chụp cho xxx sờ gáy và mod ban nick vĩnh viễn.

Đi C cùi đòi so vs E, đáng buồn thay.
Cái mẹc E chú em chê nó đứng đầu mẫu xe có thiết kế đẹp nhất lúc đó với doanh số bán ra rất đáng tự hào của mẹc đó.
Cũ rích mà bao người giàu có, học thức hơn cả gia đình chú em mua đó.

Không có tiền, vô học thì ngồi đó mà gõ phím bình thiên hạ. Giỏi public lại cái TxT lần nữa xem ha2222.

E mới k có nét riêng, lẫn vs C , nhưng ng ta vẫn chọn vì chẳng ai thích dùng lại đồ của thằng khác khi có điều kiện kinh tế.
Giống IP7, dù nhìn chả khác gì mấy 6 nhưng cũng mua 7 thôi vì là chủ đầu tiên.

Kiến thức Chú em mở miệng ra chứng tỏ gốc gác thành phần vô học bần cố lắm
Sao phải căng thế cụ. Em có so C vs E bao giờ đâu :))

Logic của người "có học thức" như sau:

E đời Tống đẹp hơn E mới.
Kết luận: chọn E mới.

Ối ối sợ. =))

dalte90

Xe đạp
Sao phải căng thế cụ. Em có so C vs E bao giờ đâu :))

Logic của người "có học thức" như sau:

E đời Tống đẹp hơn E mới.
Kết luận: chọn E mới.

Ối ối sợ. =))
E đời Tống là E mắt củ lạc nhé chú em.
Bố mẹ chú vô học cả lũ sao đẻ ra chú có vấn đề về đọc hiểu thế:
E cũ chất riêng, trường xe, cứng cáp hơn, dễ nhận hơn E mới, A nói đẹp hơn lúc nào.
Chọn E mới vì giờ E form cũ toàn xe USED

Chắc con vợ/bạn gái nhà chú em là hàng qua sử dụng à :))))
Có thằng nào thích lấy vợ qua tay bao đời chồng rồi như chú không? Ha2

Bố mẹ vô học đẻ ra thằng ngồi bàn phím bình luận chuyện thế giới trong khi không biết tý gì ngoài nghe hàng trà đá với nói phét :)))

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
E đời Tống là E mắt củ lạc nhé chú em.

Chắc con vợ/bạn gái nhà chú em là hàng qua sử dụng à :))))
Xe A đẹp quá. Đẹp hơn xe B
Kết luận: chọn xe B

Ôi, học sinh mẫu giáo giờ biết vào of chơi rồi. =))

dalte90

Xe đạp
Xe A đẹp quá. Đẹp hơn xe B
Kết luận: chọn xe B

Ôi, học sinh mẫu giáo giờ biết vào of chơi rồi. =))
LƯƠNG giám đốc Mẹc nào VÀI TRIỆU ĐÔ :))))
Ôi, bố mẹ chú em vô học sủa ăng ẳng đẻ ra chú cũng không khác gì à :)))

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
LƯƠNG giám đốc Mẹc nào VÀI TRIỆU ĐÔ :))))
Cụ tranh luận ko lại đc lôi cả bố mẹ vợ con người khác ra mạt sát. Cụ thấy ai vô học ở đây ạ? Em trêu cụ nãy giờ chưa hề mang người nhà cụ ra trêu nhé.

Xã hội mỗi người 1 level văn hoá. Mạng là ảo nhưng cũng là thật nó phản ánh con người thật của cụ ngoài xã hội.

Cứ ko đồng quan điểm với thì lôi bố mẹ người ta ra cụ thấy giống hạng đầu đường xó chợ ko? Bố mẹ em có lỗi j với cụ?

Tiền cụ có người khác cũng đâu thiếu, nhưng văn hoá của cụ em đánh giá hơi thấp.

Chào thân ái cụ

GALA2007

Xe hơi
Tranh luận thì các cụ cứ tranh luận, nhưng đưa bố mẹ vào như thế e thấy k ổn đâu, các cụ hạ hoả chút đi

thầy lang ta

Đi bộ
Tình hình em vừa lấy con C250 AMG, sau khi lấy xe về đi, em phát hiện cửa xe bị kêu cọt kẹt giống lỗi của mấy con GLK do gioăng cao su không khít dẫn tới việc gioăng cọ vào nhau gây nên tiếng kêu rất khó chịu khi chạy vào đường sóc, hoặc khi xe cựa mình. Em đem vào hãng 3 lần nhưng không giải quyết được gì, mỗi lần mất nửa ngày mà kĩ thuật ở đây chỉnh cửa bằng cách chỉnh hàm ngạp cánh cửa chặt hơn. Điều này lại dẫn tới việc đóng cửa phải mạnh tay hơn, mà bây giờ cửa xe em đóng vào kêu phành phạch như xe Hàn, chán chả buồn nói. Cửa xeMerrr bao giờ cũng phịch nghe rất chắc chắn, bây giờ qua tay mấy bác thợ Andu nản hẳn luôn. Hiện bây giờ Andu vẫn không có cách giải quyết, bảo em cứ về đi đi, nghe có chán k??? Em thử dùng băng dính 2 mặt loại xốp dán thử vào gioăng trên thành xe thì quả nhiên ko kêu nữa. Cái này do gioăng của xe làm quá mỏng, thêm phần cửa xe thông số siết chặt ko chuẩn dẫn tới việc này. Em đang yêu cầu thay loại gioăng dầy hơn nhưng ko biết Andu có thay không, vì thấy bảo đang xin ý kiến nhà máy. Thấy có rất nhiều con C 2015 bị lỗi này.... Có cụ nào lấy C 2015 bị lỗi này không???
Cache đây mấy thing, e cũng that 2 gioăng cửa trước ở An du, thấy nhanh gọn, phục vụ tốt mà cụ, bây h đóng phầm phập, êm ái mà.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Nhiều cụ đã dùng sản phẩm này của bên em và khắc phục được lỗi kêu rồi ạ
Sản phẩm khuyến cáo nên dùng thường xuyên