[VOC] Lời kêu gọi thành viên OF ủng hộ và tham gia chương trình VOC2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Em xin lỗi cả nhà --- cho em rón rén tự thú cái ạ

Số là năm 2009, em có biển thủ một số logo otofun, sau nhiều lần bị tra khảo và đe dọa bởi mợ Thông, bạn Xô, em nhất quyết không khai đồng bọn trong đống rơm.

Nay không khí VOC2011 đang hừng hực, tự cảm thấy tội lỗi của mình nhớn quá ( tội mà nghe như công he he), em xin chuộc tội bằng cách tặng lại các bác đăng ký tham dự VOC 2011 năm nay để tăng tình đoàn kết ạ.

Logo oto fun version 2009 chỉ được sản xuất 300 cái, trong đó có 100 cái hỏng, do bị dính vì chưa khô, còn lại phát cho thành viên hôm sinh nhật, em còn cầm một số li mít tịt thôi, bác nào có nhu cầu dùng đồ cổ ( càng cổ càng quý hiếm) thì mau mau gặp em tại VOC2011 Đồng Mô nhé, số lượng thì hơi nhạy cảm, sợ bị Ban nick nên em không thổ lộ ra đây, ta hẹn nhau mặt đối mặt làm tin sẽ trao quà nhé,

em thành thật xin lỗi Các anh Min, chị Mốt cho em thực hiện phi vụ này coi như lấy công chuộc tội nhá.:-*

junfang

Xe điện
Mợ Z cho BVC xin một ít để đấu giá từ thiện hàng tháng nhé :) :-*

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em xin lỗi cả nhà --- cho em rón rén tự thú cái ạ

Số là năm 2009, em có biển thủ một số logo otofun, sau nhiều lần bị tra khảo và đe dọa bởi mợ Thông, bạn Xô, em nhất quyết không khai đồng bọn trong đống rơm.

Nay không khí VOC2011 đang hừng hực, tự cảm thấy tội lỗi của mình nhớn quá ( tội mà nghe như công he he), em xin chuộc tội bằng cách tặng lại các bác đăng ký tham dự VOC 2011 năm nay để tăng tình đoàn kết ạ.

Logo oto fun version 2009 chỉ được sản xuất 300 cái, trong đó có 100 cái hỏng, do bị dính vì chưa khô, còn lại phát cho thành viên hôm sinh nhật, em còn cầm một số li mít tịt thôi, bác nào có nhu cầu dùng đồ cổ ( càng cổ càng quý hiếm) thì mau mau gặp em tại VOC2011 Đồng Mô nhé, số lượng thì hơi nhạy cảm, sợ bị Ban nick nên em không thổ lộ ra đây, ta hẹn nhau mặt đối mặt làm tin sẽ trao quà nhé,

em thành thật xin lỗi Các anh Min, chị Mốt cho em thực hiện phi vụ này coi như lấy công chuộc tội nhá.:-*
quote lại cho có bằng chứng để chém thì cũng đỡ hịt. =))

Goal

Xe tăng
Các hỏi đáp thường gặp (FAQs)

HỎI: Các Bác cho em hỏi là ngày nào thì hết hạn đăng ký tham gia vì em đang còn sắp xếp lịch và rủ thêm bạn cùng đi.

ĐÁP:
17h00 ngày 24/06/2011 là hết hạn đăng ký tham dự chương trình #2 Tiệc tối (Night Party).

Đồng thời giờ này (17h00 ngày 24/06/2011) cũng là hết hạn đăng ký tham dự chương trình #1 tại các điểm đăng ký tại Hà Nội. Tuy nhiên các thành viên có thể đăng ký bổ sung vào ngày 25/06 và 26/06 trực tiếp tại Làng Văn Hóa (Đồng Mô).

BTC khuyến cáo các thành viên đăng ký trước để khâu chuẩn bị tiếp đón được chu đáo hơn và tránh việc quá tải đối với BTC tại cuộc thi.
Em đăng ký 2 suất tham gia chương trình #1 vì chiều tối 25 em phải về HN rồi :-s

Em sẽ qua chỗ mợ minh0406 nộp tiền và lấy vé ạ!

M&M

Xe điện
Em đăng kí 1 vé 300k thông qua gara vietvoiz cụ GT nhé.
Em cám ơn.

cây sáo buồn

Đi bộ
các cậu(mợ) cho em hỏi nếu e muốn đăng ký thì liên lạc vơi ai va ở đâu được ko ah.và gia vé là bao nhiêu đẻ em còn xin trợ cấp của bà xã em nữa hjhjhj. liên lạc vơi em wa số 0982 11 93 94 :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Các bác ơi, các bác đang cầm sticker ủng hộ VOC2011 chú ý,

Một hình ảnh về OFer tuyệt đẹp đã được thiết lập xong phần background, để hoàn thành tác phẩm này phải chờ các bác làm giúp. Địa điểm trưng bày nằm ngay lối vào khu vực có kiểm soát, nơi sé diễn ra hầu hết các hoạt động ban ngày.

Các bác nhớ đến sớm để BTC phát phương tiện cổ động, vì phải chuẩn bị trước nên chúng em không đảm bảo là các bác đến sau còn có món đồ này không, nhà mình đông chết đi được.

Ờ, nhưng mà lại đền món đồ thứ hai thì chương trình phát lại từ đầu

Mà nói chung là các gian hàng đã hòm hòm rồi chỉ còn thiếu người ăn chơi nữa thôi

cám ơn các bác

thitgacbep

Xe tải
Website
www.conduongdacsan.vn
Các bác ơi, các bác đang cầm sticker ủng hộ VOC2011 chú ý,

Một hình ảnh về OFer tuyệt đẹp đã được thiết lập xong phần background, để hoàn thành tác phẩm này phải chờ các bác làm giúp. Địa điểm trưng bày nằm ngay lối vào khu vực có kiểm soát, nơi sé diễn ra hầu hết các hoạt động ban ngày.

Các bác nhớ đến sớm để BTC phát phương tiện cổ động, vì phải chuẩn bị trước nên chúng em không đảm bảo là các bác đến sau còn có món đồ này không, nhà mình đông chết đi được.

Ờ, nhưng mà lại đền món đồ thứ hai thì chương trình phát lại từ đầu

Mà nói chung là các gian hàng đã hòm hòm rồi chỉ còn thiếu người ăn chơi nữa thôi

cám ơn các bác
Nhà cháu sáng mai qua xin cái gì dính lên xe ạ, cám ơn cụ Giao thông, BTC và OTV nhiều nhiều!

vkd

Xe buýt
Hjx tiếc quá . E ở dưới Hp hok tham gia đc rùi :(

ahai123

Xe đạp
dạ,e chỉ biết lái xe,chưa biết chụp ảnh nên mong đc các a chỉ giáo.

Beu 4x4

Xe điện
Hôm trước em đã mở hàng 2 suất chỗ mợ Minh ở Trần Khát Chân rồi.

Nhưng quên mất không hỏi năm nay không có mũ áo như năm ngoái à các bác? Nếu có nộp tiền thêm ở đâu ạ?

wireless

Xe hơi
Kính thưa các cụ, hôm nay gạ mãi ông anh rể đổi cho mình con cr lấy con ếch mà không được, mai qua 85 láng hạ ủng hộ vậy.

MIT-ONE

Xe điện
đừng bỏ lỡ cơ hội cổ vũ các cụ ơi !!!

Các cụ ờ ! Chiều nay em qua chỗ nhà bác NAMVU đẻ lắp đôi bóng đèn và nhà bác SONRACK lấy vé dự thấy không khí chuẩn bị thi đấu nhộn nhịp quá
Bác NAMVU thi dang sửa sang dán đecan cho một chú ngựa ( Vẫn tranh thủ lắp đèn cho mình - Cảm ơn bác nhé !!!) còn bên nhà bác SONRACK thì cả một dàn luôn Ngựa ÂU- Á có cả Ngựa thấy bỏ hết bờm bèo ra đang khám tim phổi , chân tay giờ chỉ còn thấy mỗi cơ bắp - Ngựa cái mà nhìn thấy thèm luôn Trong thì nhộ nhịp đang phát áo cho người và ngựa ( Mà em quên không làm một cái áo cho bõ công ra nghía chứ
Thấy các bác từ miền nam cũng đã ra rồi Mà chưa nhìn thấy ngựa của các bác đó ra sao nữa Hồi hộp ghê
Nhiệt liệt cổ vũ - Cụ nào chưa đăng ký thì nhanh lên nhé

VOCTài khoản đã xác minh

Vietnam Offroad Cup
Hôm trước em đã mở hàng 2 suất chỗ mợ Minh ở Trần Khát Chân rồi.

Nhưng quên mất không hỏi năm nay không có mũ áo như năm ngoái à các bác? Nếu có nộp tiền thêm ở đâu ạ?
Năm nay không làm mũ áo bác ạ. Nhưng làm mấy món đồ để các cụ xài xong rồi bỏ, miễn phí, sang năm làm cái kiểu khác cho fun.

Mợ Lan ơi em đang cầm 3 triệu của các cụ trường "đua" cảnh sát nhân dân 1, hôm tới bộp cho em mấy phát là xong nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng