Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

doramail18

Xe tải
:DOlala sắp có VLTK phiên bản otofun:D:D:D:D
E dự trình PK của longblue khá cao ạ!!! Ý cccm sao?
Gặp nhau giờ là dễ ... Đồ sát lắm , E nghĩ là 2 cụ Bờ Lu với Sờ cu cứ vs nhau trên này đi để anh em hóng thì hay hơn .

casauking

Xe tăng
Đúng kiểu xin số hẹn gặp :)) biết đâu núi cao còn có núi cao hơn
E ko ở vn chứ ở vn thì e cũng ra gặp xem mặt ngang mũi dọc thế nào mà cứ đòi gặp xem mặt nhau như thế. E cũng chả ngán gì vì vợ e cả họ làm trong ngành dọc :)) doạ mấy ông vớ vẩn thì đc chứ đừng nghĩ cứ kiểu anh chị lên là ai cũng sợ :))

HoaiNam6789

Xe buýt
Sky1990 đang view thì trả lời đi kìa. Bác cogang đã tạo điều kiện giúp đỡ kìa. Nếu không thì em đề nghị Mod close topic lại cho khỏi tốn tài nguyên. Lại mất thêm công sức bao nhiêu cụ ngồi đọc những việc vô bổ trong đó có cả em.>:P>:P

đời tàn

Xe container
chốt lại đôi bên giả quyết thế nào rồi các cụ

Huthasa

Xe container
Cụ ơi tiền ít là không được mua iphone ạ? cụ nick 09 mà sao nói vậy. Để cho mọi người mua được hàng chất lượng và tránh hàng kém là xấu ạ, việc đưa ra các nơi bán hàng chưa chuẩn thì càng nhiều người biết càng tốt chứ cụ. Lỡ người thân cụ mua phải hàng không tốt cụ thấy sao.
Đã không rành thì mua hàng mới. Không đủ tiền thì chọn cái đt nào mới mà vừa tiền. Sao cứ phải đâm đầu vào IP mà không biết nó là dòng ĐT bị làm hàng nhất trên cái cõi này à?

Semi-auto

Xe tải
tôi đã nhận đứng ra trung gian cho 2 bên gặp và nêu rõ quan điểm nhưng sky không thấy phản hồi. chắc tôi không đủ năng lực như sky yêu cầu.
Chuyện chính là trả tiền còn chưa chốt, cụ cứ sa đà đi đâu.
Còn các cụ ý chẳng giao dịch j với nhau, quý nhau thì gặp thôi, cần gì cụ chứng kiến :P

xuanmanhnguyen

Xe điện
Em bán iP6 zin 100% đơi ợ, ko zin tặng máy :))
Em đảm bảo cccm nhìn thấy máy e có rẻ đằng zời cg ko mua.
Vậy CCCM cần zin hay cần rẻ?
Hay vừa rẻ vừa phải ngon zin?

Xem CCCM nhìn thế dám mua ko kkkk
Lão chủ tịt hội KDCN xác nhận đúng máy e phát Gangnam

Ý em vụ này lại tình ngay lý gian thôi :D. E thấy giọng điệu cụ thớt nghe có vẻ ăn vạ. Giải quyết rất khó ạ, em nói thật bán cae ngàn máy kiểu gì cũng dính ạ
Em có hôm có cụ thay màn hình độ mấy ngày về cầm ra chê: ông bán màn Tàu, rơi 2 phát đã vỡ bố rồi, em đến chiệu kkk

Em thì khoái đồ zin "tốt gỗ hơn tốt nc sơn" là em thích.

Onlyyou_2288

Xe hơi
Nói thẳng vs các cụ bây giờ cửa hàng bán hàng cũ như này thì 99% máy Thẩm chứ lấy đâu ra máy người dùng có mà bán liên tục. Máy Thẩm nó cũng phân chia ra nhiều loại xấu đẹp khác nhau. Ở đây con máy này chẳng may bị lỗi nhưng ông chủ cửa hàng xử lý quá kém, nhẽ ra không nên để sự việc trở nên to ra như thế này khác gì phốt lớn, cho dù có cãi thắng thì cái mất nhiều hơn cái đc. Nhẽ ra nên gạt bỏ lợi ích của chính mình để giải quyết nhẹ nhàng dứt điểm tránh hậu quả đáng tiếc. Một ngày bán cả chục máy thì dính 1 cái máy tiếc quái gì. Mà iPhone hàng dựng hay không thì cửa hàng rõ quá rồi còn gì ;)

casauking

Xe tăng
tôi đã nhận đứng ra trung gian cho 2 bên gặp và nêu rõ quan điểm nhưng sky không thấy phản hồi. chắc tôi không đủ năng lực như sky yêu cầu.
Chắc sky thấy cụ chưa tìm lại đc con SH nên lo lắng cụ chưa đủ yêu cầu đó mà :)) e fun tí :))

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
nhà số 1 ngõ 120 đường hoàng quốc việt cầu giấy hà
E ko ở vn chứ ở vn thì e cũng ra gặp xem mặt ngang mũi dọc thế nào mà cứ đòi gặp xem mặt nhau như thế. E cũng chả ngán gì vì vợ e cả họ làm trong ngành dọc :)) doạ mấy ông vớ vẩn thì đc chứ đừng nghĩ cứ kiểu anh chị lên là ai cũng sợ :))
gặp nhau nói chuyện giao lưu chứ làm gì mà bác căng thế . em là em thôi không phải ảnh chị .

longblue9x

[Tịch thu bằng lái]
nhà số 1 ngõ 120 đường hoàng quốc việt cầu giấy hà
Sky1990 đang view thì trả lời đi kìa. Bác cogang đã tạo điều kiện giúp đỡ kìa. Nếu không thì em đề nghị Mod close topic lại cho khỏi tốn tài nguyên. Lại mất thêm công sức bao nhiêu cụ ngồi đọc những việc vô bổ trong đó có cả em.>:P>:P
=)) bác đọc làm gì cho đau đầu bác 18 trang rồi kìa :D

kodomo

Xe điện
tôi xin lỗi nhé cậu thì cứ đợi tôi . sẽ có ngày tôi làm việc trực tiếp với cậu !
còn tôi tóm tắt sơ qua VẤN ĐỀ TÔI GẶP PHẢI NHÉ :
tôi có bán cho 1 khách hàng 1 máy 6 , tôi cũng có khẳng định là máy tôi bán ra zin không vấn đề gì dùng tất cả mọi chức năng ok . sau 1 tháng người dùng sử dụng làm rơi máy bắt đầu sinh ra lỗi treo táo , nháy màn . ( cái này người dùng có xác nhận là máy bị rơi đoàng hoàng ) .cái này tôi có nói rõ là không thuộc diện bảo hành và chỉ có thể hỗ trợ bảo hành . sau đó người ta cầm máy ra chỗ khác rồi mở máy ra kêu rằng máy dựng , máy thay vỏ các thứ . vì không muốn to chuyện nên tôi đã chấp nhận nhận sai về phía mình để bảo hành cho xong . nhưng vấn đề là người viết bài là 1 người tôi ko hề biết đến ( 1 kẻ theo tôi thấy là 1 người cố tình nói xấu tôi _ nhằm hạ thấp uy tín tôi _ đá đổ bắt cơm của tôi và gia đình ) nói tôi là lừa đảo _+ rắp tâm + nhẫn tâm làm việc . và gây sức ép cho tôi để không mất tiền bảo hành ! . tôi có hỏi người mua máy để tìm người viết nhưng không được nên tôi cũng có 1 chút bức xúc . còn việc hỗ trợ từ đầu chí cuối tôi đã làm cho người mua máy rồi . các bạn có thể nghe ghi âm . từ lúc bạn bị rơi tôi đã hỗ trợ hết sức rồi chứ không phải đến bây giờ với hỗ trợ ,)

CHỐT LẠI TÔI SẼ ĐỔI CHO BẠN HẠNH 1 MÁY KHÁC ( KHÔNG PHẢI VÌ TÔI SỢ BẠN , MÀ TÔI TIN ĐÓ LÀM VIỆC LÀM ĐÚNG ĐỂ MỌI NGƯỜI NHÌN RA TÔI CÓ PHẢI LÀ NGƯỜI NHƯ BẠN NÓI HAY KHÔNG ? )
CÒN TÔI CHƯA ĐỔI MÁY CHỈ VÌ TÔI MUỐN GẶP TRỰC TIẾP KẺ VIẾT BÀI ĐỂ ĐỔI CHẤT MÀ THÔI . ( giờ thì không quan trọng việc gặp mặt . tôi chỉ chắc chắn bằng mọi giá sẽ tìm kẻ viết bài này để xử lý mà thôi )
Đổi máy có đồng nghĩa với công nhận là máy thay vỏ ko cụ? E đọc mười mấy trang cũng chỉ để xem cụ có công nhận là con máy đó đã bị thay vỏ chưa mà ko thấy.
Cách trả lời của cụ trong từng còm nó làm mất hết cả thiện cảm dù e chưa gặp, chưa mua của cụ.

khanghuy

Xe tải
Đã không rành thì mua hàng mới. Không đủ tiền thì chọn cái đt nào mới mà vừa tiền. Sao cứ phải đâm đầu vào IP mà không biết nó là dòng ĐT bị làm hàng nhất trên cái cõi này à?
Cụ ơi có người này người kia mà, đa số mọi người không biết gì. Chứ cứ như các cụ trên này thì đâu ra nỗi, với lại do xã hội đua nhau và bản chất Iphone (chuẩn) vẫn là đt ổn nhất.

Huthasa

Xe container
Cụ ơi có người này người kia mà, đa số mọi người không biết gì. Chứ cứ như các cụ trên này thì đâu ra nỗi, với lại do xã hội đua nhau và bản chất Iphone (chuẩn) vẫn là đt ổn nhất.
Thì thế. Nếu thích quá mà không đủ tiền thì mua đời thấp hơn mà mới, chứ cứ a dua người ta 6 mình cũng 6, người ta 7 mình cũng 7 làm gì khi chỉ cần cái đt tốt.

VCHDHN

Xe container
Chuyện hồi lại tiền cho khách hàng khi SP có lỗi dường n
tôi đã hẹn bạn hạnh để giải quyết mọi người nhé .
Cụ có chuẩn bị phương án back lại tiền, khi em í không khoái IP nữa mà thích ăn roi không?

Trạng thái
Thớt đang đóng