Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

ntson28

Đi bộ
Chắc định cân team nhưng cân nhầm địa điểm, bên này các cụ toàn loại đầu có sạn, ko phải cứ nhét ít tiền cho mod là xoá bài đc như bên nhattao
trên handheld ko có tăm hơi của Longblue9x, mod bên Handheld làm nghiêm vụ bán hàng này lắm. Lơ ngơ là bên đó tặng 1 vé không khứ hồi ra đảo ngay

CFY

Xe tải
tôi xin lỗi nhé cậu thì cứ đợi tôi . sẽ có ngày tôi làm việc trực tiếp với cậu !
còn tôi tóm tắt sơ qua VẤN ĐỀ TÔI GẶP PHẢI NHÉ :
tôi có bán cho 1 khách hàng 1 máy 6 , tôi cũng có khẳng định là máy tôi bán ra zin không vấn đề gì dùng tất cả mọi chức năng ok . sau 1 tháng người dùng sử dụng làm rơi máy bắt đầu sinh ra lỗi treo táo , nháy màn . ( cái này người dùng có xác nhận là máy bị rơi đoàng hoàng ) .cái này tôi có nói rõ là không thuộc diện bảo hành và chỉ có thể hỗ trợ bảo hành . sau đó người ta cầm máy ra chỗ khác rồi mở máy ra kêu rằng máy dựng , máy thay vỏ các thứ . vì không muốn to chuyện nên tôi đã chấp nhận nhận sai về phía mình để bảo hành cho xong . nhưng vấn đề là người viết bài là 1 người tôi ko hề biết đến ( 1 kẻ theo tôi thấy là 1 người cố tình nói xấu tôi _ nhằm hạ thấp uy tín tôi _ đá đổ bắt cơm của tôi và gia đình ) nói tôi là lừa đảo _+ rắp tâm + nhẫn tâm làm việc . và gây sức ép cho tôi để không mất tiền bảo hành ! . tôi có hỏi người mua máy để tìm người viết nhưng không được nên tôi cũng có 1 chút bức xúc . còn việc hỗ trợ từ đầu chí cuối tôi đã làm cho người mua máy rồi . các bạn có thể nghe ghi âm . từ lúc bạn bị rơi tôi đã hỗ trợ hết sức rồi chứ không phải đến bây giờ với hỗ trợ ,)

CHỐT LẠI TÔI SẼ ĐỔI CHO BẠN HẠNH 1 MÁY KHÁC ( KHÔNG PHẢI VÌ TÔI SỢ BẠN , MÀ TÔI TIN ĐÓ LÀM VIỆC LÀM ĐÚNG ĐỂ MỌI NGƯỜI NHÌN RA TÔI CÓ PHẢI LÀ NGƯỜI NHƯ BẠN NÓI HAY KHÔNG ? )
CÒN TÔI CHƯA ĐỔI MÁY CHỈ VÌ TÔI MUỐN GẶP TRỰC TIẾP KẺ VIẾT BÀI ĐỂ ĐỔI CHẤT MÀ THÔI . ( giờ thì không quan trọng việc gặp mặt . tôi chỉ chắc chắn bằng mọi giá sẽ tìm kẻ viết bài này để xử lý mà thôi )
em sẽ làm mọi cách trong khả năng để giải quyết vụ việc này và em cũng chồng sẵn 1 khoản viện phí luôn rồi cụ nhé !
Ông dẹp m* cái kiểu giang hồ đi, người đàng hoàng thì giải quyết việc văn minh tí.
"tôi cũng có khẳng định là máy tôi bán ra zin không vấn đề gì dùng tất cả mọi chức năng ok"
Về điều này tôi nói cho ông biết, máy dựng vẫn dùng mọi chức năng bình thường nhé, khi nó hứng lên nó tạch đi sửa thì mới biết bên trong như thế nào đâu, đừng bán hàng kiểu vô trách nhiệm nữa.
Comment toàn đánh trống lảng sang chỗ khác, loại này không tồn tại được đâu, vote hạ gian hàng

Sr các cụ vì em bức xúc với cách giải quyết của thằng này quá :(

HN_2012

Xe tăng
Các cụ mợ tham rẻ thì dính phốt thôi, lấy đâu ra nguyên bản mà rẻ thế, Móng Cái có nhiều hàng này lắm, hôm trước cháu bán con 6S 32GB hàng châu Âu của cháu mua đã 16 củ, cháu bán có 12 mà nhiều cụ vẫn viện chỗ này chỗ kia rẻ hơn, so với hàng Hoàng Hà, trong khi FPT nó vẫn bán 15,9 củ, IPhone của cháu vẫn có bảo hành toàn cầu. Các cụ mợ mua rẻ thì phải có kiến thức, mua của khách mua về sau không có nhu cầu thì cắt lỗ mới có vừa rẻ vừa ngon, chứ của thợ thì. Ba cái điện thoại không bao giờ cháu mua của thợ.
6S 32GB mới ra được mấy tháng thôi cụ, cụ bán 12 củ là quá hợp lý rồi.
Còn ông thương gia kia vẫn thanh mình thanh nga kiểu đó càng lòi đuôi ra thôi, nghe đoạn băng ghi âm mới thấy lật lọng xảo trá. Toàn vin vào cớ không phải người mua nên không nói chuyện với không biết là ai giấu mặt dìm hàng mình nhưng chứng cứ người ta đưa ra rõ ràng toàn lảng sang việc khác râu ria. Rồi lại xem thêm link có cụ đưa phốt đạo bài bán hàng, lúc đầu cãi như đúng rồi sau lại thừa nhận, rõ nhục.

Lahan.

Xe hơi
Chỉ người mua mới nhầm, còn người bán thì không bao giờ nhầm!

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

lionking1884

Xe tải
Em cũng mua của thằng cu cháu này 1 con 5s, con đầu nó bán cho em thay vỏ, máy cũ gì ko một vết xước. xong bán cho rm con khác thì main nát. nói chung thời điểm em mua là thoái trào 5s rồi, còn có hơn 4 củ, không nhà nó ở đấy em qua cuốc mịa mặt nó ra.

dugianghubt

Xe tăng
Định doạ người ta đấy ah cụ ? thê tóm lại cụ có bán con máy ấy ko ? cụ nói là máy zin nhưng cụ không biết chủ trước đã chọc ngoái gì chưa ma vẫn kd là zin là zin theo nghĩa gì ? quảng cáo như thế là đúng hay sai ? Nếu bán thì có đúng lỗi như cụ chủ nói không? Lỗi đấy có nằm trong phạm vi bảo hành không ? Thông tin về máy cụ chủ đưa lên chính xác về imei vỏ đóng lại ko ? Đúng rồi thì hướng giải quyết của cụ ntn ? Cụ dã giải quyết đến đâu ? Nếu cụ đã giải quyết ổn thoã thì cụ post kết quả lên đây đê tất cả mọi người cùng biết ? Of này nhiều cao thủ răn đe hơn cụ nhiều đấy cụ nên rut lại lời đe dọa kia đi kẻo có ngày vạ miệng
còn đây là inbox em đã gửi cho người viết bài này :
số điện thoại tôi là 096823119 . cậu cho tôi xin số điện thoại hoặc địa chỉ tôi muốn gặp cậu nói chuyện trực tiếp và tử tế . vụ bạn hạnh tôi giải quyết hết sức của tôi . chứ không phải là do tôi sợ bạn hay cộng đồng dân tình mạng . tôi xin phép nói rõ cho bạn hiểu . còn việc của tôi với bạn là 1 việc hoàn toàn khác vì vậy tôi mong muốn được gặp bạn 1 lần hoặc nói chuyện trực tiếp cho rõ ràng để nói chuyện đàng hoàng tử tế . còn nếu bạn cố tình tránh mặt tôi thì dù bạn ở đâu hay bạn là người như thế nào chắc chắn tôi cũng sẽ tìm ra bạn . đến lúc đó mọi việc cũng sẽ đi quá xa như hiện tại chứ không thể đoàng hoàng tử tế như bây giờ khi tôi còn mong muốn gặp bạn để nói chuyện phải trái rõ ràng 1 cách đàng hoàng tử tế !

Chỉnh sửa cuối:

N.T.T

Xe tải
Cụ Giun Xanh cứ yên tâm, tiền lệ đã có Bún mắng Cháo chửi, biết đâu sau thớt này lại có thêm thương hiệu Táo chửi nổi tiếng ấy chớ =))

Cố gắng lên cụ, sắp thành cmn công rồi =))

đi hai cẳng

Xe buýt
E cũng mua ip 2 lần qua of của cụ salaz trên này,tuy ko phải cửa hàng lớn hay gì cho lắm nhưng e thấy nhiều ng vote nên mua thử,cái cách của cụ ấy bán hàng làm e thấy tin tưởng dù e ko cần test gì.e dùng thấy ok nên gt vài người mua nữa.kinh doanh quan trọng nhất là để lại cho khách hàng sự tin tưởng nhé bạn Long.nếu bạn khéo trong xử lý thì đã ko có chuyện này rồi

bvt256

Xe hơi
Chưa thấy mod có ý kiến gì các cụ nhỉ?

duongphen

Xe tăng
Tinhte bó tay chưa cụ, of là phát cuối cùng

Trạng thái
Thớt đang đóng