Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bò lốp

Xe lăn
Em lại tưởng Bác Thành ah!..
em lục mãi trí nhớ mà ko thể nhớ được, trước em cũng hay ngồi với mấy cụ ở đấy nhưng lâu chả gặp nữa nên chả có số chi cả. longblue9x ,em nên bình tĩnh giải quyết cho êm đẹp, sai thì mình nhận và mình sửa thôi chứ đỏ mặt lên làm gì em, có nhớ anh TỰ hải dương pc... ko, mua của chú 1 iem ip5 dùng vẫn ngon đới. phải nhớ là máu tanh lắm, tránh ra nhé vì sau lưng chú còn cả gđ và cửa hàng. chúc chú giải quyết êm đẹp

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Không mời cụ 1 ly thì khó ngủ quá. Kính cụ chén rồi ngủ cho nó yên bình
Đọc đến còm này của cụ e buộc lòng phải vang cụ một ly, tuổi đời nick của cụ nó quá trẻ so với lời trên còm của cụ, biết rằng xã hội có người này người kia nhưng tinh thần of luôn là bất diệt, cụ thất vọng như thế thì tốt nhất cụ nên rời xa cái diễn đàn này đi để anh em có niềm tin như bọn em sinh hoạt cho lành mạnh.

MinD

Xe hơi
Chú longblue9x này em ấn tượng từ hồi tầm năm 2011, chú này nhận đi check hộ máy nhưng có 1 lầ bị bóc phốt trên tinhte(hồi đó chưa có nhattao) là chú này đi check máy mồm thì ra rả nói công tâm này nọ nhưng sự thật là đi đêm với người bán máy, biết máy nát nhưng vẫn giả vờ bảo máy ngon, đợi khi khách cầm máy về thì quay lại vòi ít tiền của thằng bán. Thêm nữa là hồi đó chú này đã chơi với 1 đội toàn thợ giả danh người dùng, người mua máy ko biết thấy tin đăng bán máy tưởng người dùng bán máy nhờ chú này đi check chú này biết là thợ dí máy nhưng cũng thông đồng lừa nguời mua. Vụ đó bị xì ra, chú này lên gân cổ già mồm cãi như đúng rồi.
Từ hồi đó đã làm ăn kiểu đó thì ko lạ gì chuyện sau này lừa đảo bán máy lởm.
Kinh thế cơ hả cụ :-ss

decor.style

Xe hơi
Ông con định vớt vát cái sĩ diện bên này để làm ăn hay sao ,
mấy hôm hỏi ở thớt kdcn ko thấy trả lời.cụ sky lên thớt cái vào thanh minh ngay :))
Qua vụ này em mới thấy mod bên nhattao rác rưởi như nào...

MinD

Xe hơi
e nghĩ cụ sky kia chả bao h gặp đâu, kể cả có cụ cogang bảo kê hay ai đi chăng nữa, vấn đề gặp thì biết cmn mặt r =)) bảo kê đc hôm đấy chứ có bảo kê đc cả đời đâu các cụ nhể :-ss

Xichlogo

Xe tải
Đọc thớt này chóng mặt quá...đọc mãi vẫn chưa xong.....hóng từ bên nhattao qua beat r otofun....đúng là giờ nhattao nát quá,lâu rồi chả dám mua bán hay giao lưu gì bên đấy cả....nếu hay mua đồ điện tử nghịch nghịch thì bên handheld chuẩn nhất,thỉnh thoảng mới có 1 2 vụ nho nhỏ thôi....mà chỉ cần nho nhỏ là làm cái vé máy bay 1 chiều ra đảo rồi nên hầu hết ae bên đấy giữ nick,trọng chữ tín lắm

Năm 2014 e có xem topic của cậu Longblue này trên nhattao có qua tận shop để xem máy (đợt đấy xem con 4s) các bạn bán hàng đưa cho e 01 con máy đen, kêu "máy đã qua quá trình test nghiêm ngặt" rồi. E mới chỉ test thử sơ sơ thì thấy loa ngoài cứ rè rè, e kêu bạn bán hàng:" Em ơi, test nghiêm ngặt kiểu gì mà lỗi quá lộ liễu như loa rè mà cũng định đưa bán cho khách là sao?" - bạn ấy cầm lại máy kêu đưa máy khác cho e xem. E thấy vậy e... lượn lun! nói chung qua cuộc ghi âm em thấy bạn Longblue này.... có năng khiếu tranh cãi, đàm phán tốt, có tố chất làm Lờ Đờ =))

hamcuare!

Xe container
chưa hiểu đầu đuôi vụ này :(. cụ nào theo dõi túm cái váy lại cho e với :(.

Mr.Bo0ng

Xe buýt
M..Ia! xl các cụ e chửi phát! nghe cái cách nói chuyện thằng bán hàng mà lộn ruột quá!! vừa đĩ vừa hổ báo dọa dẫm...quá đen cho chủ thớt!!
ông nào bán hàng cũng 1 ruột thôi! ngay cả KDCN trên off cũng chả ngoại lệ! e mua IP 6+ bảo hành 1 tháng! dùng đúng 28 ngày thì đổ bệnh nhẹ,cũng có báo lại chỗ bán mà cũng toàn vòng vo quay cò chả giải quyết đc vấn đề gì mà mất thời gian! đành sống chung với lũ.chán

AnTiNhee

Xe hơi
M..Ia! xl các cụ e chửi phát! nghe cái cách nói chuyện thằng bán hàng mà lộn ruột quá!! vừa đĩ vừa hổ báo dọa dẫm...quá đen cho chủ thớt!!
ông nào bán hàng cũng 1 ruột thôi! ngay cả KDCN trên off cũng chả ngoại lệ! e mua IP 6+ bảo hành 1 tháng! dùng đúng 28 ngày thì đổ bệnh nhẹ,cũng có báo lại chỗ bán mà cũng toàn vòng vo quay cò chả giải quyết đc vấn đề gì mà mất thời gian! đành sống chung với lũ.chán
Cụ k bêu cái nha KDCN đấy cho ae khác còn tránh

Onlyyou_2288

Xe hơi
Cứ tiền nào của nấy cả thôi các cụ ơi, mua của thương gia thì máy mới còn đc chứ máy cũ thì tìm người dùng mua cho an tâm

cogang

Xe tăng
Lão có phải bác Ngọc trước bên số 7 ko nhỉ? nhìn số đt quen vãi mà chả nhớ đã gặp ở đẩu ở đâu nữa, nhưng mà đúng cái giọng trượng phu lắm, nếu đúng thì phải đi nhậu
thoai:D
Dạ không cụ ơi. E phàm phu ạ. Em thi thoảng bị tăng xông nên cứ hâm hâm như thế thôi chứ có phải khỏe khoắn gì đâu. Hic

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
thống kê thì sao có liên quan gi đến cụ để em bỏ cụ ra nhé ! rõ là đàn ông cơ đấy :D lúc này là 202 cụ rồi đấy a
Mợ đọc lại quy định đi nhé ! thống kê như mọ là phạm quy đấy ! và làm rác thớt !

decor.style

Xe hơi
Hi vọng mod khóa cái thớt bán của nó bên KDCN không lại có người vào mua

Trạng thái
Thớt đang đóng