Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

Minishop

Xe hơi
thót này vẫn chưa đóng được sao cụ chủ thớt. kết quả như nào rồi nhẩy :-?

mikachan

Xe tải
cũng không hẳn ạ. Nhiều khi muốn bán nhanh thì lên chotot thôi. Em chuyên mua ipad, loa, âm ly đồ trên Chotot đấy thôi. Mang tiếng đồ cũ nhưng dùng vẫn bền phếch.

long.live.play

Xì hơi lốp
Chú em nó giống tui, không phải đua theo model như bọn trẻ, nên tui hay lên đây mua máy móc phù hợp với mình để vọc, giá lại phải chăng.

nmb48

Xì hơi lốp
đồ công nghệ giờ mua cũ dể check mà cụ, em cũng toàn lên mạng tìm hiểu cách check ip nên mua chưa bao giờ bị dính hết :D
giờ mua iphone, ipad toàn thấy rủ lên chợ tốt mua ko đấy bác

truong.zack

Xe tải
tết đến rồi em cũng đang lên mạng săn một số đồ 2nd đón tết đây , mua onl vừa được chọn thoải mái vừa rẻ chứ ra ngoài thì nhiều khi cũng khó

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
đồ công nghệ giờ mua cũ dể check mà cụ, em cũng toàn lên mạng tìm hiểu cách check ip nên mua chưa bao giờ bị dính hết :D
Chia sẻ trên mạng toàn là nửa vời thôi cụ ạ !
Em cũng kinh nghiệm đầy mình mà vẫn dính trấu như thường :D

Cây nào lỗi em đẩy cho đội bán dúi cắt lỗ, thấy đội đấy toàn đăng trên chợ tốt ;))

satthuwru

Xe hơi
có kết quả rồi các cụ ạ, chủ thớt nhận được tiền rồi :)
ấy tương đối ok và cũng k muốn ép cửa hàng ng ta quá, như 1 số b pm riêng m bảo là nên lấy lại cả 8tr6 và ép họ phải đền bù thêm. Thay mặt người tiêu dùng xin cảm ơn mọi người. Chúc mọi người chuẩn bị 1 cái tết đầm ấm bên gia đình, An Khang-Thịnh Vượng
À còn việc này m xin góp ý tới BQT diễn đàn. Khi tạo ra diễn đàn mua bán như này thiết nghĩ các bạn nên quản lý chặt hơn nhất là với các hành vi mua bán của các thương gia có biểu hiện lừa gạt. Hơn nữa nên có 1 người đại diện đứng ra bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng giải quyết những vấn đề như của m để tạo dc lòng tin cho mọi người, qua đó cũng là để nhattao phát triển hơn nữa. Xin cảm ơn!"
#Nhattao (nguồn https://www.facebook.com/xaydungthuonggia113/?fref=ts)

Xichlogo

Xe tải
Mông lung như 1 trò đùa :))
Thế là trả lại gian hàng topic dính cho longblue9x rồi à cụ ^^ đúng là trò đùa...mình ko ưa nhất là bán hàng gian dối ăn không nói có nên kiến nghị để nguyên topic này trên otofun cho ae biết đỡ dính chưởng....xây dựng uy tín khó lắm chứ đùa à...

Xichlogo

Xe tải
có kết quả rồi các cụ ạ, chủ thớt nhận được tiền rồi :)
ấy tương đối ok và cũng k muốn ép cửa hàng ng ta quá, như 1 số b pm riêng m bảo là nên lấy lại cả 8tr6 và ép họ phải đền bù thêm. Thay mặt người tiêu dùng xin cảm ơn mọi người. Chúc mọi người chuẩn bị 1 cái tết đầm ấm bên gia đình, An Khang-Thịnh Vượng
À còn việc này m xin góp ý tới BQT diễn đàn. Khi tạo ra diễn đàn mua bán như này thiết nghĩ các bạn nên quản lý chặt hơn nhất là với các hành vi mua bán của các thương gia có biểu hiện lừa gạt. Hơn nữa nên có 1 người đại diện đứng ra bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng giải quyết những vấn đề như của m để tạo dc lòng tin cho mọi người, qua đó cũng là để nhattao phát triển hơn nữa. Xin cảm ơn!"
#Nhattao (nguồn https://www.facebook.com/xaydungthuonggia113/?fref=ts)
Thế này thì thà từ đầu nói luôn là thay vỏ bán giá 7600 khách đồng ý mua thì mua có phải đẹp ko ^^ làm ăn tử tế có sao nói vậy,hàng ngon bán giá ngon,hàng lỗi bán giá rẻ có phải là đỡ bị lùm xùm không cơ chứ...e là cứ thích cụ nào bán hàng như vậy....nói thẳng luôn cho nó cong ^^

satthuwru

Xe hơi
Thế này thì thà từ đầu nói luôn là thay vỏ bán giá 7600 khách đồng ý mua thì mua có phải đẹp ko ^^ làm ăn tử tế có sao nói vậy,hàng ngon bán giá ngon,hàng lỗi bán giá rẻ có phải là đỡ bị lùm xùm không cơ chứ...e là cứ thích cụ nào bán hàng như vậy....nói thẳng luôn cho nó cong ^^
nhưng longblue9x lại ko thichx thế cụ ạ. Vẫn già mồm cãi. uy tín đi tong hết rồi :))

Xichlogo

Xe tải
nhưng longblue9x lại ko thichx thế cụ ạ. Vẫn già mồm cãi. uy tín đi tong hết rồi :))
Lâu lắm rồi e không dám mua gì trên nhattao mặc dù e cũng là kỳ cựu ở trên đấy ^^ giờ lộn nhộn quá làm dân mua bán linh tinh giao lưu như mình cũng phải chắc cốp và trang bị kiến thức đầy đủ...nếu cảm thấy đủ thì tự triển,còn không đủ thì mang dt ra hàng do mình chỉ định mở ra check,nếu còn bh thì giấy tờ mua bán phải đầy đủ......nói chung mua được đồ cũ ngon bổ rẻ gian nan lắm....chính vì lộn nhộn nhiều kiểu gí hàng lỗi không sửa cũng thay màn lỗi này nọ nên ảnh hưởng đến các bạn thương gia chân chính nhiều lắm ợ.....khổ thân các ae thương gia làm ăn tử tế

satthuwru

Xe hơi
Lâu lắm rồi e không dám mua gì trên nhattao mặc dù e cũng là kỳ cựu ở trên đấy ^^ giờ lộn nhộn quá làm dân mua bán linh tinh giao lưu như mình cũng phải chắc cốp và trang bị kiến thức đầy đủ...nếu cảm thấy đủ thì tự triển,còn không đủ thì mang dt ra hàng do mình chỉ định mở ra check,nếu còn bh thì giấy tờ mua bán phải đầy đủ......nói chung mua được đồ cũ ngon bổ rẻ gian nan lắm....chính vì lộn nhộn nhiều kiểu gí hàng lỗi không sửa cũng thay màn lỗi này nọ nên ảnh hưởng đến các bạn thương gia chân chính nhiều lắm ợ.....khổ thân các ae thương gia làm ăn tử tế
em mua hàng cũ toàn mua của người quen thôi cụ ạ. không thì phải nhờ anh bạn chuyên iphone đi test hộ chứ ko giờ khó phân biệt lắm cụ ạ

Xichlogo

Xe tải
em mua hàng cũ toàn mua của người quen thôi cụ ạ. không thì phải nhờ anh bạn chuyên iphone đi test hộ chứ ko giờ khó phân biệt lắm cụ ạ
Cụ nhờ anh bạn đó dạy cho cách test khi mở máy...quan trọng nhất là main zin,màn zin,vỏ zin thôi ạ...tất nhiên là cụ phải test tất cả máy như màn hình có điểm chết không,pin thế nào,loa nghe gọi rõ ràng chứ......cụ mua linh tinh nhiều thì nên tự học mấy cái cơ bản đỡ phiền hà ae...nếu lười mang ra 284 xã đàn họ test mở máy miễn phí với thái độ niềm nở chứ không hề khó chịu đâu ạ...e đã qua đó test trực tiếp và khá chym ưng ạ

1_vo_2_con

Xe tăng
Hàng lỗi thì người dùng gà ai người ta dám sờ vào ngoài thợ khác nhập vao.Mà thợ nó nhập thì ở đâu có cái giá lãi.Thế nên là cứ làm vài con hàng lỗi về mông má lùa gà còn lãi hơn

Xichlogo

Xe tải
Hàng lỗi thì người dùng gà ai người ta dám sờ vào ngoài thợ khác nhập vao.Mà thợ nó nhập thì ở đâu có cái giá lãi.Thế nên là cứ làm vài con hàng lỗi về mông má lùa gà còn lãi hơn
E không biết thế nào chứ trước giờ e rao đồ điện tử,cái lỗi e nói lỗi luôn và bán giá hợp lý bác nào thích thì đem về mà sửa hoặc thay linh kiện.....những lỗi cơ bản thì ai cũng có thể gọi các cửa hàng sửa chữa báo giá linh kiện thay thế để người mua tự cân đối nếu hợp ví thì mua.hầu hết người mua lại đồ của e đều là người dùng chứ ghét bán cho thợ lắm,kì kèo 50k 100k một rất là mệt mỏi....ghét nhất kiểu gí hàng...mấy ông làm ăn kiểu chụp giật thế không bao giờ khá nổi,của thiên trả địa,quả báo đến muộn thôi chứ không phải là không có ^^

dielac3

Đi bộ
Thế là trả lại gian hàng topic dính cho longblue9x rồi à cụ ^^ đúng là trò đùa...mình ko ưa nhất là bán hàng gian dối ăn không nói có nên kiến nghị để nguyên topic này trên otofun cho ae biết đỡ dính chưởng....xây dựng uy tín khó lắm chứ đùa à...
Đúng rồi cụ, mod nhattao chắc tết này ấm cúng lắm

Khất Thực

Xe container
Em đẩy lên xem thế nào;))

Trạng thái
Thớt đang đóng