[Lưu trữ ] Forte - Cerato: Vận hành - Bảo dưỡng - Sửa chữa - thắc mắc

Trạng thái
Thớt đang đóng

MeoVSB

Xe tải
Lọc gió điều hòa nhà em hôm ra HGP xì 1 lúc, nhét vào bật 25* nấc gió 3 lạnh sun hàng phải giảm vội! Lúc đó thời tiết ngoài trời là 40*

smalldonkey

Xe tăng
Anh small tường thuật lại vụ tai nạn đi ạ. Lâu lắm em ko vào OF, nhiều chuyện xảy ra quá :(
Chuyện dài lắm... Em phải đi off anh mới kể cho em nghe được... May mà quả nòng của em k bị làm sao... Đèn Led không sao... và cuối cùng là người cũng không sao... he he

smalldonkey

Xe tăng
Lọc gió điều hòa nhà em hôm ra HGP xì 1 lúc, nhét vào bật 25* nấc gió 3 lạnh sun hàng phải giảm vội! Lúc đó thời tiết ngoài trời là 40*
Thì đúng mà cứ mỗi lần rửa xe tháo ra nói nó lấy cái xì khô xì cho mấy phát là hang sùn vào ngay... he he

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Xin phép SPAM tí nhé....!

Để tỏ lòng biết ơn những cụ đã đóng góp cho mùa Worldcup vừa qua cũng như vinh danh nhưng những cụ đã đoán đúng nộp đủ và sẽ nộp đủ. Thay mặt ban tổ chức vòng chung kết 2010 của đội gà rán KFC xin thông báo lịch tổng kết sẽ được tổ chức vào ngày 27/07/2010.

Kính mời các cụ các mợ đúng 18h30 có mặt tại nhà hàng HẢI SẢN GIA ĐÌNH nhà thú y triệu đô nhé....

Trân trọng

smalldonkey

Xe tăng
Sao lại vài ngày 27/07 cụ ơi.... thương binh liệt sỹ là ngày của Ba Ba Om Sấu nhà em mà... hu hu

CBR1000RRk7

Xe hơi
Bá Káo với kụ Kua Biển và một số kụ biết chuyện là cảm biến cốp sau xe em đã hồi sinh đẹp như mơ.
Quá mừng.
Tình hình là cách đây mấy hôm em đưa xe vào TH Mỹ đình thay dầu. Nhân tiện, trời mưa không về được cộng với có chú Quăng Ra Sân, nhân viên kỹ thuật của Kia ở bển sang TH đào tạo. Em liền nhờ check hộ em cái lỗi không nhận sóng Smartkey khi mở chốt trên cốp. Sau một hồi kiểm tra bằng máy tính không xong, tháo công tắc kiểm tra cũng không xong. Chú ấy vào chat với phòng kỹ thuật ở bển nhờ trợ giúp người thân rồi ra yêu cầu nâng xe lên và tháo Bumper antena ra. Thì ôi thôi chú Lượm, một trong 2 đầu dây của antena đã bị chuột cắn đứt. Hàn phát lắp vào, mông em Forte của em lại nẩy tưng tưng mỗi khi ấn vào chỗ đó. Em mừng hết biết.:x
Tổng thiệt hại là VND50.000, rẻ hơn sửa xe máy. Quá yêu chú Quăng Ra Sân luôn:6:.
Em reviews vội mấy dòng gửi các kụ để các kụ lưu ý khi em yêu có hiện tượng lãnh cảm như của em.
Xin các kụ tràng pháo tay chia vui.=D>

chuột 74

Xe điện
e chào các cụ KFC.có cụ nào biết giá kia forte MT bi giờ là bao nhiêu không ạ:)

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Từ chuyên môn của hội gà gọi là "CÁI VAN NƯỚC" nhá nhá .... =)) Chủ tịt lói sai đấy ... !
Cụ cứ hay thù zdai, em ghi cụ vào trang nhất sổ thù vặt mới được =)), dù sao cung thank cụ

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Bá Káo với kụ Kua Biển và một số kụ biết chuyện là cảm biến cốp sau xe em đã hồi sinh đẹp như mơ.
Quá mừng.
Tình hình là cách đây mấy hôm em đưa xe vào TH Mỹ đình thay dầu. Nhân tiện, trời mưa không về được cộng với có chú Quăng Ra Sân, nhân viên kỹ thuật của Kia ở bển sang TH đào tạo. Em liền nhờ check hộ em cái lỗi không nhận sóng Smartkey khi mở chốt trên cốp. Sau một hồi kiểm tra bằng máy tính không xong, tháo công tắc kiểm tra cũng không xong. Chú ấy vào chat với phòng kỹ thuật ở bển nhờ trợ giúp người thân rồi ra yêu cầu nâng xe lên và tháo Bumper antena ra. Thì ôi thôi chú Lượm, một trong 2 đầu dây của antena đã bị chuột cắn đứt. Hàn phát lắp vào, mông em Forte của em lại nẩy tưng tưng mỗi khi ấn vào chỗ đó. Em mừng hết biết.:x
Tổng thiệt hại là VND50.000, rẻ hơn sửa xe máy. Quá yêu chú Quăng Ra Sân luôn:6:.
Em reviews vội mấy dòng gửi các kụ để các kụ lưu ý khi em yêu có hiện tượng lãnh cảm như của em.
Xin các kụ tràng pháo tay chia vui.=D>

Ngày mai mời cụ ra ăn mừng ạ....! Mừng quá.

CBR1000RRk7

Xe hơi
Ngày mai mời cụ ra ăn mừng ạ....! Mừng quá.
Dạ, cám ơn thịnh tình của Kụ, được ăn được chơi thế này thì em cũng thấy Mừng dần rồi kụ ợ. Hẹn gặp kụ chiều tối nay.

G4FC9H287703

Xe hơi
DVD KOVAN tích hợp GPS

Em thấy trên mạng quảng cáo sản phẩm DVD KOVAN tích hợp GPS chạy được VIETMAP. Có bác nào dùng sản phẩm này chưa, chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với ạ !

hainnt

Đi bộ
theo em được biết thì covan mới đang thí điểm thôi chứ thị trường thì chưa có đâu bác ah.... bac chịu khó chờ thôi

JuneSun

Xe tăng
Em cũng mong chờ vụ này lắm :D

kiple

Xe tăng
Xe nhà êm đã tịt đèn FOG, lỗi này thợ nhà êm bó tay. Thứ bảy này phải lên tuyến trên rồi!

CBR1000RRk7

Xe hơi
Xe nhà êm đã tịt đèn FOG, lỗi này thợ nhà êm bó tay. Thứ bảy này phải lên tuyến trên rồi!
Kụ kiểm tra lại xem đồng hồ taplo có hiển thị đen FOG ko, 2 đèn gầm còn sáng không. Nếu tịt tất cả thì là đứt dây công tắc đèn trong xe. Tháo ra hàn lại xong ngay. Nhưng mà kụ phải giám sat khi kỹ thuật nó tháo cái chốt trên công tắc nhé. Không khéo nó ngoáy toét tòe loe thì bỏ mợ.
Xe em cũng làm rồi. Cái này là bệnh chung của Forte hay sao ấy. Thấy nhiều xe bị lắm.
Cụ cần hỗ trợ thì khi nào làm ới em, Em rảnh thì đi cùng cụ cho vui.
Vui nữa là khi sửa xong anh em mình(b)
Kụ nhẩy?

kiple

Xe tăng
Kụ kiểm tra lại xem đồng hồ taplo có hiển thị đen FOG ko, 2 đèn gầm còn sáng không. Nếu tịt tất cả thì là đứt dây công tắc đèn trong xe. Tháo ra hàn lại xong ngay. Nhưng mà kụ phải giám sat khi kỹ thuật nó tháo cái chốt trên công tắc nhé. Không khéo nó ngoáy toét tòe loe thì bỏ mợ.
Xe em cũng làm rồi. Cái này là bệnh chung của Forte hay sao ấy. Thấy nhiều xe bị lắm.
Kụ nhẩy?
Cảm ơn tấm thịnh tình của cụ! có lẽ bệnh nhà êm do dây trên công tắc như cụ nói rồi! Nhà êm sẽ gọi cho cụ ạ!

smalldonkey

Xe tăng
Kụ nhẩy?
Cụ này giỏi giang ghê cơ.... he he các cụ cứ sửa xe cho nhau đi nhé... Còn em sẽ được đi nhậu... he he

kiple

Xe tăng
Cụ này giỏi giang ghê cơ.... he he các cụ cứ sửa xe cho nhau đi nhé... Còn em sẽ được đi nhậu... he he
Cảm ơn Khỉ con nhé! đã thông máy với cụ Haicau! Thứ bảy này Hà Nội trực chỉ!

Trạng thái
Thớt đang đóng