[Funland] Mấy em Hàn body đỉnh thật

Tuananhhau

Xe điện
Fake hết thì chả đẹp. Cụ lên insta mà ngắm gái nc mình còn đẹp gấp vạn.

Lambatda

Xe điện
Trước em sang Hàn, buổi tối ở khu Gangnam. Phải công nhận là gái Hàn ( lớp trẻ) cao ráo, dáng đẹp, trắng trẻo. Nhưng gương mặt đẹp thì thua Việt Nam ta một bậc
Hơn cái dáng body và chiều cao là gần như hơn tất cả đấy cụ. Mặt chỉ cần b/thường nhưng người đẹp thì nhìn vẫn nhục dục và muốn lên giường hơn mặt xinh mà người thấp nhiều. Em nói hơi thô tục nhưng thực tế nó thế.
Vậy mới có câu nhất dáng, chứ làm j có nhất mặt đâu.
Chỗ em ở có nhiều dân Jap, Kor bậc nhất thành phố, nhìn gái chúng nó mấy đứa trẻ toàn trên dưới 1m7 đổ lên. Người thì mảnh mai, chúng nó đi ngoài đường với nhau giữa người Việt mình xung quanh nhìn lấn lướt h/toàn luôn.
Gái VN mình trong mắt bọn tây lông thì mấy em sơn cước thân thể săn chắc, da hơi sạm bóng thì chúng nó mới thích. Chứ mấy em gái đại trà ở miền xuôi makeup trắng bợt thì b/thường thôi.

Chỉnh sửa cuối:

toechuoi

Xe tăng
Cụ xem trên instagram phỏng :)). Mấy em đấy khung ngừoi to, v1 với v3 to tướng, em thật là trông hơi dị :)

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun

motthoidongbim

Xe điện
Mình quá cảnh ở Hàn có về ks gần sân bay đợi chuyến, lại thấy gái Hàn đẹp, da và dáng hơn mình quá. Lạ thật.
Thế cụ không hỏi “what’ your name”. Lại “ my name Hương or Mai or Thuỷ...” thì bủ mợ

• Vodka
Reactions: ATZ

JCory

Xe hơi
Hơn cái dáng body và chiều cao là gần như hơn tất cả đấy cụ. Mặt chỉ cần b/thường nhưng người đẹp thì nhìn vẫn nhục dục và muốn lên giường hơn mặt xinh mà người thấp nhiều. Em nói hơi thô tục nhưng thực tế nó thế.
Vậy mới có câu nhất dáng, chứ làm j có nhất mặt đâu.
Chỗ em ở có nhiều dân Jap, Kor bậc nhất thành phố, nhìn gái chúng nó mấy đứa trẻ toàn trên dưới 1m7 đổ lên. Người thì mảnh mai, chúng nó đi ngoài với nhau giữa người Việt mình xung quanh nhìn lấn lướt h/toàn luôn.
Gái VN mình trong mắt bọn tây lông thì mấy em sơn cước thân thể săn chắc, da hơi sạm bóng thì chúng nó mới thích. Chứ mấy em gái đại trà ở miền xuôi makeup trắng bợt thì b/thường thôi.
Em sang đó 1 tuần thôi nên cũng không tiếp xúc nhiều. Cụ tiếp xúc hàng ngày có làm tí không :D

BabySharks

Xe máy
Gái Việt mới đứng top nhé, các cụ đừng có loay hoay

Lambatda

Xe điện
Em sang đó 1 tuần thôi nên cũng không tiếp xúc nhiều. Cụ tiếp xúc hàng ngày có làm tí không :D
Em ghét bọn Jap, Kor nên có cho em cũng chả húp, thật!
Cơ mà vẫn phải confirm là đi ngoài đường hay kể cả trong các khu tttm (gái đẹp VN cũng nhiều) thì nhìn thần thái, vóc dáng chúng nó vẫn ngon lành hơn dân mình.

phamchinhxd

Xe hơi
Gái hàn được cái dáng. Gái việt giờ nhiều e cũng xinh cực phẩm 😁

JCory

Xe hơi
Em ghét bọn Jap, Kor nên có cho em cũng chả húp, thật!
Cơ mà vẫn phải confirm là đi ngoài đường hay kể cả trong các khu tttm (gái đẹp VN cũng nhiều) thì nhìn thần thái, vóc dáng chúng nó vẫn ngon lành hơn dân mình.
Vâng chuẩn rồi. Đầu người nó 30k mình 3k, gấp 10. Đi merc ở penhouse nó khác với đi xe máy ở nhà ống nhiều chứ cụ.

Loe_hờ lú

Xe điện
Gái Hàn gái Nhật có cái nước da 100% nó hơn gái mình
Trắng, mịn.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Chẹp chẹp, đẹp thế này mà cccm còn chê, đúng là cõi OF toàn người kén ăn. Mặt búp bê, chân dài, da trắng mịn, mắt to mũi cao nhìn rất sang nhưng chắc là đã qua PTTM, eo nhỏ mông to nhìn rất khoẻ mạnh cân đối. Tuy nhiên về mặt tướng học hơi bị phá tướng một chút, để ý kỹ chân tay hơi thô kiểu vận động viên, số cũng khá vất vả không được hạnh phúc như ý
Tiện cụ cho em hỏi, theo nhân tướng học thì tướng như thế nào là tốt ạ?

tientung000

Xe điện
Chẹp chẹp, đẹp thế này mà cccm còn chê, đúng là cõi OF toàn người kén ăn. Mặt búp bê, chân dài, da trắng mịn, mắt to mũi cao nhìn rất sang nhưng chắc là đã qua PTTM, eo nhỏ mông to nhìn rất khoẻ mạnh cân đối. Tuy nhiên về mặt tướng học hơi bị phá tướng một chút, để ý kỹ chân tay hơi thô kiểu vận động viên, số cũng khá vất vả không được hạnh phúc như ý
Chắc ý cụ muốn phán mặt đẹp chân tay thô, vất vả hả?
Ba cái món tướng số áp cho mấy ông nghèo đói và ngu dốt sinh mê tín thôi. Bọn phát triển kiểu gì cũng thu nhập tốt, sống sướng, chả hiểu ba cái vất vả là gì nữa, cụ ví dụ cụ thể xem nó là ntn?

Còn Zin

Xe tải
Được cái da dẻ các em ý trắng, dáng cao nên nhìn cũng ngon.

hungeverest

Xe điện
Ối dồi ôi, các cụ cứ qua tv, phim ảnh mà khen thì có mà khen cả ngày, làm việc và gặp trực tiếp hàng ngày, đến lúc đó các cụ lại nghĩ tới Việt Nam ngay. 1 ofer đã từng sống 2 năm bên Hq cho hay.

Khoacuathongminh

Xe tăng
Website
khoacuathongminh.net
E sang Hàn thấy bình thường. Khác trên phim ảnh 1 trời 1 vực luôn. Còn phim/fb/selfie thì qua chọn lọc/thẩm mỹ/app hết rồi cụ ơi

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Thua em này:
Em không bình về nét trên khuôn mặt, nghĩ đến chiều cao 1,96m thì cũng thấy nể. Nước mình, nữ cao trên m7 là đã lênh khênh lắm rồi, các cô ấy toàn đi giày bệt khi đi làm.