Mầm non Ô Phở - Khóa I (nhà số 1)

KUKKU

Xe tăng
e vừa ở lớp về, thầy dậy nhiệt tình, nước uống tẹt ga, wc đi thoải mái, không gian riêng tư, phòng học tràn đầy ánh sáng và khung cảnh đẹp, mọi người được chụp ảnh miễn phí, ...... quá tuyệt,
mỗi tội không thấy cụ 2r+ phát dụng cụ học tập cho e free, hị hị hị :))

e vừa ở lớp về, thầy dậy nhiệt tình, nước uống tẹt ga, wc đi thoải mái, không gian riêng tư, phòng học tràn đầy ánh sáng và khung cảnh đẹp, mọi người được chụp ảnh miễn phí, ...... quá tuyệt,
Kụ còn quên 1 khoản là kụ Kukku được làm ng mẫu thoải mái nữa ợ, hị hị :))

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Hôm nay buổi đầu tiên rất vui,nói chuyện thỏa mái,thầy X hiền lành nhưng quan trọng nhất là vỡ ra được nhiều điều.Gọi là lớp cho oách nhưng nó như một buổi trao đổi kinh nghiệm .Em thấy khá hay.=D>

khoaviet

Xe tăng
vui quá hôm nay em được làm tình nguyện viên:)>-:)>-

Bình X-Five

Xe container
Có cái ảnh chộp lúc cả nhà chờ mấy cụ "cao su"...

Rất hoan nghênh tinh thần ham học hỏi của cụ Hungalpha ko quản đường xá xa xôi... phi từ Hải Dương lên tham gia lớp học, lại có cả quà đặc sản quê hương Bánh đậu xanh thơm ngon cho cả lớp..... thậm chí đem cả cơm nắm - muối vừng theo ăn cầm hơi ngồi học. :)>-:)>-:)>-

Tý Tồ Lái Ô Tô nói:
Kụ còn quên 1 khoản là kụ Kukku được làm ng mẫu thoải mái nữa ợ, hị hị :))
Cụ Cúc Cu nhìn xinh phết, em thấy rất giống Lương Mạnh Hải đóng cặp với Tăng Thanh Hà...... Hỏi thật có phải cụ là LMH ko đấy :D

Qua buổi học hôm nay e xin bày tỏ là e cực quý và phục thầy X5 về sự nhiệt tình - hiếm thấy trong thời buổi này, mặc dù đối với cá nhân e thì thật là khổ thân thầy, trong mấy tiếng thầy giảng sà sã thì cái đầu bò của e vẫn chưa vỡ ra được là mấy. Hihi, có lẽ lại phải cơm nắm muối vừng đi học phụ đạo 1 thầy 1 trò thôi ợ 8-}

KUKKU

Xe tăng
Có cái ảnh chộp lúc cả nhà chờ mấy cụ "cao su"...

Rất hoan nghênh tinh thần ham học hỏi của cụ Hungalpha ko quản đường xá xa xôi... phi từ Hải Dương lên tham gia lớp học, lại có cả quà đặc sản quê hương Bánh đậu xanh thơm ngon cho cả lớp..... thậm chí đem cả cơm nắm - muối vừng theo ăn cầm hơi ngồi học. :)>-:)>-:)>-

Cụ Cúc Cu nhìn xinh phết, em thấy rất giống Lương Mạnh Hải đóng cặp với Tăng Thanh Hà...... Hỏi thật có phải cụ là LMH ko đấy :D

e mà là LMH thì k phải học săn con nghệ thuật - cụ biết nó săn đẹp từng mi li mét roài đới, hị hị hị >:)
tương lai e học xong lớp mầm non xong học lớp kem đánh răng nữa là e cũng như nó thui, há há há 8-}

McQeenGT40

Xe tải
Qua buổi học hôm nay e xin bày tỏ là e cực quý và phục thầy X5 về sự nhiệt tình - hiếm thấy trong thời buổi này, mặc dù đối với cá nhân e thì thật là khổ thân thầy, trong mấy tiếng thầy giảng sà sã thì cái đầu bò của e vẫn chưa vỡ ra được là mấy. Hihi, có lẽ lại phải cơm nắm muối vừng đi học phụ đạo 1 thầy 1 trò thôi ợ 8-}
Thảo nào em thấy mợ về sớm thì phải, quay đi, quay lại đã không thấy mợ đâu cả @};-

Thầy X5 thì rất nhiệt tình, Cách thầy giảng cũng khá dễ hiểu. :|

Về lớp thì các cụ khá hòa đồng và đoàn kết, trao đổi rất xôm ạ.

Evolution

Xe điện
Thầy luôn miệng "sợ không có mô phạm" =)) Chứ em thấy thầy giảng rất dễ hiểu đấy chứ, có minh họa cụ thể càng dễ hiểu \:D/

_F4_

Xe tăng
Hum nay em phải đưa sếp đi họp nên đến muộn 1 tí..tiếc đứt ruột!thứ 7 tuần sau nhứt quyết em ko đến muộn :))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Chung quy là mợ Tý có xinh hok để em còn đi học thầy X ơi?

Whitehorse

Xe hơi
Hình như hôm nay các mẫu cafe biết anh em ô phở học hay sao mà các em ấy lượn hết, chả có em nào ngồi gần để anh em thực hành cả!

Whitehorse

Xe hơi
Mợ hôm nay có thấy học hành gì đâu, tham gia điểm danh thì phải.

Libor

Xe điện
Tóm lại em thấy các cụ học hành thế này thì "vứt"! Còn lâu mới thành chính quả được! Hôm qua mới hơn 3h một tẹo em điện thoại cho giáo vụ X5... để kiểm tra xem đã đến tiết học (b) chưa? Thế mà đã thấy giải tán từ lúc nào roài! Làm iem tụt cả cái sự háo hức, sung sướng lại! sổng mất trận (b)(b)(b) roài!

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Tóm lại em thấy các cụ học hành thế này thì "vứt"! Còn lâu mới thành chính quả được! Hôm qua mới hơn 3h một tẹo em điện thoại cho giáo vụ X5... để kiểm tra xem đã đến tiết học (b) chưa? Thế mà đã thấy giải tán từ lúc nào roài! Làm iem tụt cả cái sự háo hức, sung sướng lại! sổng mất trận (b)(b)(b) roài!
Từ hôm nâng cấp 4r em chưa thử chức năng rút thẻ nó có tiện hơn cái bản cũ không? cụ làm chuột bạch nhá.

Phú Ông

Xe container
Thôi thì cụ Ích cứ mở cho cái thơt mới để các học viên lớp "Mầm..." trình diễn sản phẩm xem dư lào đã các cụ nhể!

tnts

Xe buýt
Thôi thì cụ Ích cứ mở cho cái thơt mới để các học viên lớp "Mầm..." trình diễn sản phẩm xem dư lào đã các cụ nhể!
Ôi jời, bữa nào cụ đến thăm lớp xem có chóng mặt nhức đầu không! Ca thì toàn chun đỏ, Ni thì toàn chun vàng. Ảnh mà ko đẹp thì chỉ còn do Thầy:))=))