[Funland] Mầm Non VI : ... Mong ngày tựu trường :D :P

Chinxeng

Xe tăng
Mốc ô phở toàn ông giàu thế mà cứ lăn tăn điểm lọ, điểm chai....~X( HaNoi Tower có cái hội trường to vĩ đại để xe thoải mái thế mà ko nghĩ đến còn loanh quanh đâu cho nó mệt :-??
Bàn đi, tính lại ông nào cũng muốn gần nhà :)) b-( mà em thấy vụ nào cũng bóng bàn hết bao nhiêu giấy mực là sao, giống hệt mấy khu giải phóng mặt bằng chờ nguồn vốn xây dựng lắm cơ, cỏ mọc tùm lum đang tính mua dê và chăn đây ạ =))

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Cái thời thoải cho xe ở quanh hồ TB xưa lắm rồi mụ Phóng ơi - bây h hở ra là bị chộp luôn (Trúc Bạch, Trấn Vũ, Châu Long... đều nằm trong QĐ cấm đỗ của UBND TP).

Muốn có chỗ đỗ xe để xõa thì chỉ còn những khá xa trung tâm như Việt Hưng, Mỹ Đình :((
Mợ lại ko bit roài, em làm Châu Long nè, cả phố chạ có chỗ nào có biển cấm đỗ cả, xe em ngày nào chẳng đỗ đó, chả thằng nào dám thu tiền, xe CA phường và mấy chú TTGT lượn lờ suốt có nâng xe em khi nào đâu, cụ cứ thử đi qua, xe đỗ hàng đống nha mợ

nhimphich

Xe điện
Theo em Climax hoặc 65 Quansu:x

N68

Xe điện
Mợ lại ko bit roài, em làm Châu Long nè, cả phố chạ có chỗ nào có biển cấm đỗ cả, xe em ngày nào chẳng đỗ đó, chả thằng nào dám thu tiền, xe CA phường và mấy chú TTGT lượn lờ suốt có nâng xe em khi nào đâu, cụ cứ thử đi qua, xe đỗ hàng đống nha mợ
hehe - các phố ấy có trong danh sách "các tuyến phố cấm tổ chức trông giữ phương tiện xe đạp, xe mô tô, ô tô trên vỉa hè, lòng đường" [theo tên văn bản] và "không đỗ xe dưới lòng đường" [theo nội dung văn bản] - hai cái này đối nhau chan chát:
- Quân ta thì đỗ xe dưới lòng đường (tên văn bản 796 chỉ cấm tổ chức trông xe...).
- xxx thì đi bắt các xe đỗ dưới lòng đường (theo nội dung quyết định 796: Không đỗ xe dưới lòng đường - k có biển cấm đỗ cũng kệ)

Đã có nhiều ofer bị kéo xe đi - vác cái văn bản này ra cãi nhưng chả ăn thua, thôi thì cứ tránh "voi" đã (chắc mụ Phóng phong độ quá nên xxx sợ - chưa dám sờ đến phố í :P)

Mis@ki

Xe tăng
Hay lại Climax đê.

khottabit

Xe container
Thử quán Tâm phát đê các mụ (b)
Quán Tâm ở PCT hả thầy X, quá gần, quá ngon.
Cho em ghi tên học lại khóa này từ đầu thầy nhé (chữ thầy em giả thầy làm vốn từ khóa trước rồi đấy ợ ;)) )

Chinxeng

Xe tăng
Quán Tâm ở PCT hả thầy X, quá gần, quá ngon.
Cho em ghi tên học lại khóa này từ đầu thầy nhé (chữ thầy em giả thầy làm vốn từ khóa trước rồi đấy ợ ;)) )
Học xong cụ dạy lại em nhé =D>
em lại lót dép chờ cụ khốt giảng bài ~o)

khottabit

Xe container
Kụ chín lại cho em đi hàng không rá giẻ òi. Em là em nói với thầy X sự thật đới

junfang

Xe điện
Em ủng hộ lớp tập trung trở lại. Em đề xuất với các cụ đìa điểm học mới tại quán cafe của mợ Chipxinh Ở đường Văn Cao, xe oto để thoải mái. Tầng trên cùng của quán cafe này là nơi hội tụ của các người mẫu sắp nổi, mới nổi và đang nổi của làng thời trang Việt Nam, các cụ chắc sẽ có nhiều cơ hội để giao lưu:D. Em sẽ liên lac với mợ Chipxinh xin cái thẻ giảm giá cho lớp mình sinh hoạt lâu dài. Các cụ tham khảo quá ở link này ạ http://kenh14.vn/c38/201202100224586...-tinh-nhan.chn

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Cụ thể có ngày bắt đầu học chưa ợ. Em cũng đang quan tâm.