Marketing Online ngành BĐS - Dễ hay Khó ?

hiepelines

Xe hơi
Website
dochoixeco.com
Xu hướng MKT Online giờ đang rất thịnh trước chỉ mua mớ rau thôi, nhưng giờ họ bán cả xe hơi, nhà cửa nhưng cách làm thế nào ra sao thì vẫn là ẩn số.
Bác nào rành chỉ giáo em với :(

minh8187

Xe hơi
mời cụ đăng ký các khóa học quảng cáo để target được đúng khách hàng tiềm năng nhé

ajax

[Tịch thu bằng lái]

Dayan

Xe tải
em cũng đặt gạch

sausau

Xe tải
Em cũng muốn học, hoặc cụ nào học rồi có tài liệu cho em xin về đêm thắp nến ngâm cứu.

Hoanglannd

Xe tải
Trước e có học 1 khoá miễn phí của bên này, và nó có các khoá học chuyên sâu khá phù hợp với các cụ, mợ đấy. Internet bootcam... e có Sđt cụ mợ nào cần ib e ạ

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Trước e có học 1 khoá miễn phí của bên này, và nó có các khoá học chuyên sâu khá phù hợp với các cụ, mợ đấy. Internet bootcam... e có Sđt cụ mợ nào cần ib e ạ
Lão sms em số với
Tks

lx125.ie

Xe máy
em cũng hóng ạ

Ma Thiên

Xe hơi
cần phải chuyên sâu cụ ạ , chưa làm qua chưa thể đánh giá đc dễ hay khó.phải thực tiễn. tổng hợp, rút kinh nghiệm ...

leqviet

Xe hơi
Em thick thick rồi đấy học đây nhớ bẩu em với nhé các cụ

FUTURE_9788

Xe tải
Cụ cho em xin thông tin ib với ạ, tks cụ

Hoanglannd

Xe tải
Cụ cho em xin thông tin ib với ạ, tks cụ
Trước e học 1 khoá miễn phí ở đây, cụ xem tham khảo ạ, cần thì học thử 1 khoá miễn phí rồi xem có oke k thì mình học khoá chuyên sâu của nó
http://onnet.com.vn/
khóa miễn phí nhưng cũng thấy khá nhiều thông tin thú vị. Hi vọng hữu ích cho các cụ, mợ

0914014354

Xe điện
Hqua cháu đc gặp mấy cụ mợ làm MG bên MG bđs tuan123
Sao cháu thấy bên này lv nó làm sao ấy ???
Chả rõ ô Tuấn 123 là ô nào ??!
Lên vp hỏi ko ai biết gì cả ...
E tìm đc số đt trên mạng, alo , ng ta chỉ đg vào vp . e lên vp ...
Vào phát ờ thang máy ở sảnh rât hài , cái cửa nó cứ đóng và cxasi thang nó cứ chạy liên lục t1 đếnt5 vvà ngược lại , ông nào chậm chân ôg đoa bị cửa nó kẹp ráng chịu , thành ra mấy ng đi t.m ở đây tác phong rất chi là nhanh nhẹn ... ko nhanh là chết còn giề nữa !
Chả thấy lễ tân hay ít ra 1 cháu nào đón khác cả ,
Phòng bên vài chục mạng ngồi sin sít như đàn lợn con quây quanh cái bàn hợp loại to , mỗi ng mặt đều bơ phờ dòm laptop , ko có vè gì bận bịu lắm , nhưng cứ ngồi ngắm lap ???!
E : e muốn gặp MG khảo giá nhà + hỏi phần hoa hồng nhà e p trả nếu bán đc ?
123a : e ko biết , a gặp ai thì a gọi đt đi , e ko biết gì cả , xong ra ngồi laptop lv.
E quay ra 2 anh chị ngồi cạnh đeo thẻ nv , có mỗi 2 ng này là đang ngồi ngoài chém gió , mấy chục nv khác đang ngồi laptop hêt , 2 vị này có vẻ là sếp , ngồi vắt chân chén gió + vung tay oai phong hoành tráng lắm .
E: a chị cho e hỏi lên gặp ai để nhờ bán nhà?
123b & 123c : a có hẹn trước ko ? A gọi đt cho ng đó đi ??!
E bắt đầu thấy chuối rồi ??!
E: e gọi đt theo số trên mạng bảo cứ lên đây có ng tiếp ?! E muốn bán nhà.
123b v 123c : e ko biết , a hẹn ai a phải gọi đt hẹn gặp ?!
Luôn là ko biết , quá lạ.
E gọi lại số trên mạng , bảo e gặp a thắng , ok , 2 vị 123b và 123c lắc , tỏ vẻ khó chịu vì e hỏi mấy câu ??!
E phi vào chỗ mấy chục nv ngồi đờ đẫn bên laptop , mặt mũi phờ phạc , gặp 1 đc đi ra ngoài , e hỏi .
E: bạn cho m hỏi a thắng ?
123d : e ko biết a ơi , a gọi đt cho a thắng đi.
( cả mấy chục cặp mắt quay ra nhìn, hệt như zambi, xong lại cắm mặt laptop )
E : khổ quá , e gọi số trên mạng (dơ đt cho xem) ng ta bảo vào gặp a thắng ?! Hay a cho e số a thắng đi . e gọi luôn .
123d: e ko biết gì cả a ạ , a cứ gọi cho a thắng đi (méo có số gọi cho ai?!)
E lại gọi lại số duy nhất e có trên mạng , bảo e hởi a B gì đó (e quên tên)
Lại quay ra 2 a.c khi nãy hỏi ,
E : a.c cho hỏi có a B ở đây ko?!
123b và 123c khó chịu khi e ngắt họ đang ngồi chém gió: a ạ ở đây có hơn 800nv , a gặp ai a phải có số đt ng đó, gọi cho ng đó , bọn e chịu ko biết ?! Kiểu như: ê t nhà quê , đây là cty nhớn tầm cỡ , m éo bist giề lượn ọe đi cho tao nhờ ??! Vẻ mặt tỏ rõ khó chịu với khách .
E: a.c cho hỏi quầy lễ tân ở đâu ? E ra đấy hỏi và chờ vậy . cả 2 a.c này lắc đầu ngao ngán và : e ko biết ?!
E đến bó tay với cty này luôn.
E gọi lại số duy nhất e có hỏi : thế giờ là khách bán nhà mà ko gặp đc ai hả a ơi ?!
Trả lời : a cứ túm bất kì nv nào ở đó là họ làm việc với a ngay ???! E hỏi 5ng rồi cái gì họ cũng ko biết mà???!
E ngồi lát rồi đi về ko lv nữa , ra cổng t bv nóa thịt thêm 5k gửi xm cho nó trọn bộ chuối ???!
E ko thể hình dung nổi lại có 1 thứ ng ta gọi là cty bđs hàng đầu lại lôm côm như này ?!
Hay tại e nghỉ làm hành chính mấy năm mà giờ cách lv nó hiệnđại quá , e ko theo kịp ??!
À mà rất ngộ , các b MG ở đây gọi nhau như hảo hán Lương Sơn luôn,
Lúc đi ra về e gặp 1 mợ mặt trắng toát như Mẫu Dạ Soa do chơi bột bả quá tay , mợ này đon đả chạy vào túm tay a giai đang ngồi cùng 1 mợ khác mà e có đctiếp mấy câu : không biết ! đó , mợ này chạy vào: thủ lĩnh ơi , lâu quá e mới gặp thủ lĩnh ???! A kia: ờ , các đầu lĩnh (hay đầu nhà đầu cánh gì đó e ko nhớ nổi) ở đây vẫn gặp thủ lĩnh ở đây hàng ngày mà, mỗi cô là đầu lĩnh là cả tháng mất tắm mất dạng thôi ... nghe như hảo hớn gặp nhau hội ngộ ở đại hội võ lâm ấy ???!
E về , mất công , bực mình , lại còn đc xem hài nhảm ?!
Như gặp đa cấp , may ko trùng hội thảo , chứ ko e bị bắt nhốt nghe hết hội thảo mất ?!

hainguyenhanoi

Xe buýt
Chúc mừng huynh đã bình an trở về :D
Hqua cháu đc gặp mấy cụ mợ làm MG bên MG bđs tuan123
Sao cháu thấy bên này lv nó làm sao ấy ???
Chả rõ ô Tuấn 123 là ô nào ??!
Lên vp hỏi ko ai biết gì cả ...
E tìm đc số đt trên mạng, alo , ng ta chỉ đg vào vp . e lên vp ...
Vào phát ờ thang máy ở sảnh rât hài , cái cửa nó cứ đóng và cxasi thang nó cứ chạy liên lục t1 đếnt5 vvà ngược lại , ông nào chậm chân ôg đoa bị cửa nó kẹp ráng chịu , thành ra mấy ng đi t.m ở đây tác phong rất chi là nhanh nhẹn ... ko nhanh là chết còn giề nữa !
Chả thấy lễ tân hay ít ra 1 cháu nào đón khác cả ,
Phòng bên vài chục mạng ngồi sin sít như đàn lợn con quây quanh cái bàn hợp loại to , mỗi ng mặt đều bơ phờ dòm laptop , ko có vè gì bận bịu lắm , nhưng cứ ngồi ngắm lap ???!
E : e muốn gặp MG khảo giá nhà + hỏi phần hoa hồng nhà e p trả nếu bán đc ?
123a : e ko biết , a gặp ai thì a gọi đt đi , e ko biết gì cả , xong ra ngồi laptop lv.
E quay ra 2 anh chị ngồi cạnh đeo thẻ nv , có mỗi 2 ng này là đang ngồi ngoài chém gió , mấy chục nv khác đang ngồi laptop hêt , 2 vị này có vẻ là sếp , ngồi vắt chân chén gió + vung tay oai phong hoành tráng lắm .
E: a chị cho e hỏi lên gặp ai để nhờ bán nhà?
123b & 123c : a có hẹn trước ko ? A gọi đt cho ng đó đi ??!
E bắt đầu thấy chuối rồi ??!
E: e gọi đt theo số trên mạng bảo cứ lên đây có ng tiếp ?! E muốn bán nhà.
123b v 123c : e ko biết , a hẹn ai a phải gọi đt hẹn gặp ?!
Luôn là ko biết , quá lạ.
E gọi lại số trên mạng , bảo e gặp a thắng , ok , 2 vị 123b và 123c lắc , tỏ vẻ khó chịu vì e hỏi mấy câu ??!
E phi vào chỗ mấy chục nv ngồi đờ đẫn bên laptop , mặt mũi phờ phạc , gặp 1 đc đi ra ngoài , e hỏi .
E: bạn cho m hỏi a thắng ?
123d : e ko biết a ơi , a gọi đt cho a thắng đi.
( cả mấy chục cặp mắt quay ra nhìn, hệt như zambi, xong lại cắm mặt laptop )
E : khổ quá , e gọi số trên mạng (dơ đt cho xem) ng ta bảo vào gặp a thắng ?! Hay a cho e số a thắng đi . e gọi luôn .
123d: e ko biết gì cả a ạ , a cứ gọi cho a thắng đi (méo có số gọi cho ai?!)
E lại gọi lại số duy nhất e có trên mạng , bảo e hởi a B gì đó (e quên tên)
Lại quay ra 2 a.c khi nãy hỏi ,
E : a.c cho hỏi có a B ở đây ko?!
123b và 123c khó chịu khi e ngắt họ đang ngồi chém gió: a ạ ở đây có hơn 800nv , a gặp ai a phải có số đt ng đó, gọi cho ng đó , bọn e chịu ko biết ?! Kiểu như: ê t nhà quê , đây là cty nhớn tầm cỡ , m éo bist giề lượn ọe đi cho tao nhờ ??! Vẻ mặt tỏ rõ khó chịu với khách .
E: a.c cho hỏi quầy lễ tân ở đâu ? E ra đấy hỏi và chờ vậy . cả 2 a.c này lắc đầu ngao ngán và : e ko biết ?!
E đến bó tay với cty này luôn.
E gọi lại số duy nhất e có hỏi : thế giờ là khách bán nhà mà ko gặp đc ai hả a ơi ?!
Trả lời : a cứ túm bất kì nv nào ở đó là họ làm việc với a ngay ???! E hỏi 5ng rồi cái gì họ cũng ko biết mà???!
E ngồi lát rồi đi về ko lv nữa , ra cổng t bv nóa thịt thêm 5k gửi xm cho nó trọn bộ chuối ???!
E ko thể hình dung nổi lại có 1 thứ ng ta gọi là cty bđs hàng đầu lại lôm côm như này ?!
Hay tại e nghỉ làm hành chính mấy năm mà giờ cách lv nó hiệnđại quá , e ko theo kịp ??!
À mà rất ngộ , các b MG ở đây gọi nhau như hảo hán Lương Sơn luôn,
Lúc đi ra về e gặp 1 mợ mặt trắng toát như Mẫu Dạ Soa do chơi bột bả quá tay , mợ này đon đả chạy vào túm tay a giai đang ngồi cùng 1 mợ khác mà e có đctiếp mấy câu : không biết ! đó , mợ này chạy vào: thủ lĩnh ơi , lâu quá e mới gặp thủ lĩnh ???! A kia: ờ , các đầu lĩnh (hay đầu nhà đầu cánh gì đó e ko nhớ nổi) ở đây vẫn gặp thủ lĩnh ở đây hàng ngày mà, mỗi cô là đầu lĩnh là cả tháng mất tắm mất dạng thôi ... nghe như hảo hớn gặp nhau hội ngộ ở đại hội võ lâm ấy ???!
E về , mất công , bực mình , lại còn đc xem hài nhảm ?!
Như gặp đa cấp , may ko trùng hội thảo , chứ ko e bị bắt nhốt nghe hết hội thảo mất ?!