[Funland] Màu của diễn đàn

namcutthoi

Xe buýt
E cũng ai hối lộ, em bầu. Nếu có bầu cử, chắc tình trạng xì lốp cũng giảm. Tư do ngôn luận sẽ dễ thở hơn ;)
Tự do quá đà, tổ lái oánh võng, chửi bậy em lại ủng hộ xì, tháo, tịch thu. Cơ mà giá có 1 thớt các chã công bố công khai cụ thể lý do xử lý thì hay biết mấy

wild nature

Xe điện
Tự do quá đà, tổ lái oánh võng, chửi bậy em lại ủng hộ xì, tháo, tịch thu. Cơ mà giá có 1 thớt các chã công bố công khai cụ thể lý do xử lý thì hay biết mấy
Đó gọi là minh bạch. E bị mấy lần, mà chả hiểu do làm sao. Chắc vì vậy nên tiếp tục rơi vào vòng lao lý, lỗi chống lỗi mắc hệ thống, hê hê

Dream 100

Xe ngựa
Phải nói là diễn đàn OF có cái màu nền rất tuyệt, đọc không bị mỏi mắt mà nhớ lâu.
Đặc biệt là cùng nội dung nhưng copy vào diễn đàn và đọc trên màu nền này lại thấy hay hơn.
Chã nào nghĩ ra cái màu nền trường tồn này chắc có năng lực đặc biệt về Mỹ thuật rồi.
Màu vàng nền cho nhạt bớt 1 chút thì chuẩn hơn👍

4some

Xe tải
e nghĩ đổi sang nền đen như thiên địa hội ngày trước cũng dễ đọc. toàn a e đồng râm với nhau ;))

Dream 100

Xe ngựa
Em cũng ủng hộ các chã nên có 1 thớt riêng (bảng thông báo) công khai các trường hợp bị kỷ luật (nhắc nhở, khiển khách, cảnh cáo, xì lốp, tháo bánh và tịch thu bằng lái)

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng có cái font chữ quá bé, ae toàn trên 40 rồi. Đề đạt nửa năm nay mà kĩ thuật vẫn đang can thiệp chưa tới. Bọn code forum dốt thế, để các Ad tìm mãi chưa ra giải pháp.
Già rồi, trình còi lâu chưa đi tập huấn nghiệp vụ thì làm sao mà can thiệp sâu được.
Phông chữ là thứ phức tạp nhất vì nó liên quan đến mọi thứ, đặc biệt những thứ ở sâu, những thứ là lõi, những thứ nền tảng. Tóm lại là rất khó.
Để từ từ anh em người ta nghiên cứu tiếp.
Đang tính thu nhỏ phông để đăng quảng cáo dày hơn mà ộp phơ không phải vuốt màn hình nhiều mới thấy chỗ cần đọc.
Thôi thì nếu bác khó khăn thì cho xin địa chỉ, ban quản trị sẽ trích lợi nhuận mua biếu bác bộ côm bô kính lão và kính lúp nhé :D

xukthal.

Xe lăn
Khen thật nhưng bị ông mm nào đó yêu màu xanh thích hòa bình thông mít cmnr :D
Em cho rằng phạm húy tại câu này, vì đa số mm ko lên được :))
E nịnh gì đâu các cụ, các mợ. E chỉ nói nên cảm nhận và suy nghĩ của mình thôi, có như nào e nói như thế.
Chẳng lẽ nhìn thấy một cô gái đẹp và sexy như cô Kim lại bảo thằng nhỏ ko lên tí nào thì vô lý.

E nghĩ trường lớp nên áp dụng màu nền này trong các bài giảng điện tử để học sinh nhập tâm tốt hơn, đặc biệt khi đọc vào buổi tối.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Em cũng ủng hộ các chã nên có 1 thớt riêng (bảng thông báo) công khai các trường hợp bị kỷ luật (nhắc nhở, khiển khách, cảnh cáo, xì lốp, tháo bánh và tịch thu bằng lái)
Thế phải mở thêm thớt trại giam,nhà tù cho ae đó có điều kiện sinh hoạt :))

MiTa

Xe lăn

ntarror

Xe máy
công nhận mầu khá độc đáo và ít khi thấy