[Funland] Mấy em giao dịch viên BIDV sao mặt khó đăm đăm :(

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com

flying fish

[Tịch thu bằng lái]
Nay ra ngân hàng BIDV giao dịch thấy mấy em giao dịch viên gần như không nở nổi cái nụ cười với khách hàng, mặt lúc nào cũng đăm đăm (em ra giao dịch ở CN Hà Tây - HN).

Chỉ có duy nhất 1 em loăng quăng chạy đi chạy lại hỗ trợ bấm số là còn tươi tươi chút (giao diện nhìn cũng bắt mắt hơn các em còn lại).

Vẫn biết công việc của các em liên quan đến tiền thì khá đau đầu, nhưng nếu chịu khó học cười thì nó sẽ giảm bớt áp lực của bản thân và ngay chính của khách hàng.

(Mình cũng hay giao dịch với Techcombank chỗ Xuân Mai - Hà Đông thì thấy mấy em bên đấy rất chịu khó tươi cười, ok duyệt).

Còn về mặt chuyên môn thì mấy em làm ổn, cũng nhanh gọn mặc dù khách khá đông. :)
Hay tại tối qua chưa lên được đỉnh !? Phụ nữ mà không được cho lên đỉnh là họ bị ức chế lắm...:D

phu1368

Đi bộ
vẫn còn ngon hơn agri; toàn già mà khó tính!

Airbus A350

Xe điện
Nay ra ngân hàng BIDV giao dịch thấy mấy em giao dịch viên gần như không nở nổi cái nụ cười với khách hàng, mặt lúc nào cũng đăm đăm (em ra giao dịch ở CN Hà Tây - HN).

Chỉ có duy nhất 1 em loăng quăng chạy đi chạy lại hỗ trợ bấm số là còn tươi tươi chút (giao diện nhìn cũng bắt mắt hơn các em còn lại).

Vẫn biết công việc của các em liên quan đến tiền thì khá đau đầu, nhưng nếu chịu khó học cười thì nó sẽ giảm bớt áp lực của bản thân và ngay chính của khách hàng.

(Mình cũng hay giao dịch với Techcombank chỗ Xuân Mai - Hà Đông thì thấy mấy em bên đấy rất chịu khó tươi cười, ok duyệt).

Còn về mặt chuyên môn thì mấy em làm ổn, cũng nhanh gọn mặc dù khách khá đông. :)
Chả có xu ảnh nào hả cụ? Nếu các em ấy không có gì quá đáng thì cũng nên thông cảm vì các em ấy cũng áp lực lắm, có phải lúc nào cũng tươi cười được đâu.:))

datbong

Đi bộ

Đ hiểu mỗi chuyện nvnh k cười cũng lên đây chém:)))
Quan trọng nhanh gọn được việc là ok r, ngày hàng trăm lượt khách cười nhiều méo m mồm:)) đông khách thông cảm cho câc e í tí:))

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Giao dịch viên ngân hàng nên để cho các bé tươi, trẻ, đẹp làm. Chừng nào kém đẹp thì chuyển bộ phận khác, em thật. Ra chi nhánh nào mà gặp mấy mẹ già khó tính là y như rằng cảm xúc tụt xuống, cảm xúc mà tụt thì chả muốn giao dịch gì cả
Thế kết quả là cụ có giao dịch không? Hay đi về? :)
Nếu tiền của mình và thường xuyên giao dịch thì chọn chỗ mấy em xinh cho đỡ sờ trít cũng được, còn tháng đôi lần thì làm cho xong

Rishi

Xe tăng
Em đi giao dịch nhiều NH thì ứng nhất là BIDV và Tech đấy

My Hao

Xe điện
Khách hàng là vua cơ mà. Tại sao mình cứ phải sử dụng dịch vụ mấy thằng doanh nghiệp củ chuối ấy?

hanoipho79

Xe lăn
Em vào BIDV vẫn thấy niềm nở mà,có mỗi Nông nghiệp là mất dậy thôi:))

toyennha

Xe lăn
Em ko quan tâm đến chuyện đẹp xấu. Em chỉ quan tâm đến nhanh ,gọn ,lẹ và ít phải viết giấy tờ lằng nhằng. Trong cách tiêu chí đó tiêu chí nhanh em ấn tượng vcb. (Vcb nhanh cực chỉ vì quá nhiều khách đến giao dịch nên các cụ phải chờ) . tpb, vpbank , vib đạt được tiêu chí của em khỏi phải viết kiểm tra kỷ thông tin và ký :D. Acb thì em là doanh nghiệp nên đi đường riêng nên em thể đánh giá được các tiêu chỉ của em khi em làm khách cá nhân.
Và trong các ngân hàng thật sự em thích nhất là tpbank và thằng timo. Nếu cá nhân cứ giao tiếp với máy nhanh lại ko bị hạn chế trong giờ hành chính

tôi yêu ô tô

Xe container
Thật tình e ko quan tâm đến mấy e bank lắm, miễn là làm chuẩn, nhanh là được rồi. Nếu thân thiện thì mình thân thiện lại, ko thì cũng chẳng sao cả.

deep

Xe tải
Hôm trước qua giao dịch bên VCB, em nhân viên đon đả: "Anh lâu ngày khỏe không ạ?", mình bảo: "Khỏe em!". Em ý tủm tỉm: "Một người khỏe hai người vui anh nhỉ!!!" :D

datbong

Đi bộ
Tóm lại là đâu cũng thế:))) đi làm chứ đi giải trí đâu:)) e vào NH e nào lầm lì e tán hết, nhưng chủ yếu vào quầy có e xinh:)))

luot_song

Xe điện
BIDV Phan Đình Phùng các em trẻ, xinh, và niềm nở lắm cháu vừa đi làm cập nhật thẻ căn cước xong... các cháu xinh xinh

kirby 173

Xe buýt
Hôm 28 Tết em đi thanh toán chút công nợ, kế toán trưởng lại ký nháy ko giống lắm nên bị em ở quầy hành, 3h đóng cửa mà 2 rưỡi ko giải quyết cho em. Cuối cùng em phải để lại chứng minh thư và sdt lại, em ở quầy có lườm yêu bảo là anh đừng để em phải gọi nhắc mang uỷ nhiệm chi mới đấy nhé, xong em bảo lại là “đấy anh chỉ mong em gọi để cho a xin lại chứng minh thư thôi đấy, uỷ nhiệm chi anh làm xong lúc nào cũng được, mà gọi cho anh thì giờ nghỉ trưa anh mới nghe, chịu đi ăn trưa với anh anh mới ra lấy chứng minh thứ đấy”