[Funland] Mấy em giao dịch viên BIDV sao mặt khó đăm đăm :(

vieteuro

Xe container
Em thích giao dịch và kết hợp với em quân đội

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Nay ra ngân hàng BIDV giao dịch thấy mấy em giao dịch viên gần như không nở nổi cái nụ cười với khách hàng, mặt lúc nào cũng đăm đăm (em ra giao dịch ở CN Hà Tây - HN).

Chỉ có duy nhất 1 em loăng quăng chạy đi chạy lại hỗ trợ bấm số là còn tươi tươi chút (giao diện nhìn cũng bắt mắt hơn các em còn lại).

Vẫn biết công việc của các em liên quan đến tiền thì khá đau đầu, nhưng nếu chịu khó học cười thì nó sẽ giảm bớt áp lực của bản thân và ngay chính của khách hàng.

(Mình cũng hay giao dịch với Techcombank chỗ Xuân Mai - Hà Đông thì thấy mấy em bên đấy rất chịu khó tươi cười, ok duyệt).

Còn về mặt chuyên môn thì mấy em làm ổn, cũng nhanh gọn mặc dù khách khá đông. :)
bidv và sacombank như chị e xinh đôi. nhân viên già xấu khó chịu. riêng sacombank ko chi nhánh nào mà ko có bà bầu ngự mới lạ .:(. muốn gặp bà bầu thì cứ vào sacombank/

Kienhd2017

Xe hơi
bidv và sacombank như chị e xinh đôi. nhân viên già xấu khó chịu. riêng sacombank ko chi nhánh nào mà ko có bà bầu ngự mới lạ .:(. muốn gặp bà bầu thì cứ vào sacombank/
Cụ chuẩn ạ!
Ở Hải dương e ghét nhất giao dịch ở BIDV chỗ Tổng hợp sau là đến Sacombank
Làm việc mất thời gian, thái độ cũng ko thoải mái.