[CCCĐ] Mời các cụ ngắm Nantong Car show cùng em

Macgregor

Xe điện
Citroen không thấy có ở VN.

Show nội y nhé.

Macgregor

Xe điện
Một hãng xe mới xuất hiện Qoros, liên danh giữa China va Isarel. Theo thông tin mới nhất hãng xe này đã vượt qua được bai kiểm tra an toàn ở Châu Âu. Cụ thể là bài kiểm tra a chạm (Crash Test).

Với một chiếc được show chi tiết nội y với rất nhiều túi khí xung quanh xe. Nội thất trong xe em đã ngó, trông rất OK.

kết cấu được gia cường rất khoẻ.

Túi khí xung quanh xe, đây là trang bi tiêu chuẩn. Hơn hẳn tiêu chuẩn xe VN.

Thiết kế nhìn cũng ổn.

Macgregor

Xe điện
Cuối cùng là một em hàng đặc biệt, không biết đã cụ nào sở hữu chưa.

chuotlang

Xe lừa
Lần đầu em nghe Nantong.
Không biết nó ở chỗ nào trên map Tàu luôn
Nó tên gọi là Nam con nhà bà Thông, thuộc loại GDP cao như Giang Tô, dễ kiếm tiền, gái thái độ lại dễ chịu cụ à, em có thằng em làm giám đốc mảng máy móc của Canton lên đó mà kiếm đc 2 căn hộ CCCC và 1 con A8 rồi, mới làm có 7 năm

Colorado LTZ4x4

Xe máy
Em quên mất, nói đến xe Mỹ đáng nhẽ em phải để hãng xe của Obama lên đầu tiên, nhưng chót rồi. Mời các cụ chiêm ngưỡng Cadillac.

Em ESCALADE này có được sếp sau Cadillac One không các cụ nhỉ. Ngắm xong em này rồi ngó xung quanh thấy các em khác tầm thường quá các cụ ạ. :D:D:D

Thông số chân cẳng của em đây, chắc đủ đk tham gia cuộc thi HHVN rồi các cụ nhỉ :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd**==**==

Tiếp tục nào

.

Không hiểu sao em là em thích chất nó Men như anh Cadillac này các cụ ạ. Em có một ước ao bao h thì xe nhà mình rẻ như xe bên Mỹ, là em cũng cố gắng đập lợn đất của con nhà em ra, rồi trốn đi làm một em vợ 2 ntn cho nó sướng.=))=))=))=))
Em cũng mong đến ngày đó :D

Macgregor

Xe điện
Với mục đích làm cho thớt hot hơn như một số comment của các cụ, em lại làm phát chuyên về PG để phục vụ các cụ. Nói ra xấu hổ lắm các cụ ah :">:">:">:">, súng em dùng để chụp mẫu là Sky A870, vừa chụp em vừa ngó xung quanh ôi toàn súng vừa to vừa dài, bắn liên tục các cụ ah:((:((:((:((. Những nghĩ đến tinh thần OTF nên em không để ý xung quanh nữa, cứ dũng cảm lao vào chụp choẹt và bắn tùm lum hết cả. Mong các cụ thông cảm với chất lượng ảnh nhé :D:D:D:D:D.

Em bắt đầu nhé.

Đỏ hấp dẫn kết hợp với đen huyền bí nhé, 2 màu này là hút men nhất đấy các cụ nhỉ.

Tung Levi's

Xe tải
Ngày trước em thích các em chân dài, nhưng khi các em ý đứng cạnh xe thì em ko còn có hứng thú gì ngắm các em chân dài đó nữa. :(

Macgregor

Xe điện
Đỏ PG kết hợp với trắng Ngọc Trinh thì sao các cụ nhỉ. Mẹ PG nhìn như coi thường súng của em.

Tattoo dọc phản luôn các cụ nhé, nhìn phê con tê tê phết =))=))=))

Macgregor

Xe điện
Khoai tây, em nó có chút thân thiện với súng của em hơn:D:D:D

Macgregor

Xe điện
Sau một hồi nạp đạn, ngắm mục tiêu và bóp cò. Em nhân ra rằng các em PG không hề phân biệt kích thước và khả năng của súng mà theo bản năng tự nhiên, cứ thấy súng ngắm vào là các em ấy chuẩn bị tư thế tốt và đẹp nhất cho mình bắn các cụ ạ.

Có chất off road lạnh lùng và mạnh mẽ.