[Funland] Món ngon mỗi ngày, mời cccm vào chia sẻ nhé

Arizona

Xe điện
Ơ thế hôm lào phải hẹn nhau ở gốc cây nào đó gần trường các con để kết tình huynh muội hoặc tỉ đệ nhể :))
Có lẽ nào trên cổng trường tấp nập
Ta vô tình tranh chỗ đậu của nhao :D
Lưu ý Phẳng là tránh xa cái bùng bình MTT ra nhé. Đã xuống kính hỏi rất kỹ các bạn dán niêm phong cẩu xe rồi.

L.C.D

Xe container
Có lẽ nào trên cổng trường tấp nập
Ta vô tình tranh chỗ đậu của nhao :D
Lưu ý Phẳng là tránh xa cái bùng bình MTT ra nhé. Đã xuống kính hỏi rất kỹ các bạn dán niêm phong cẩu xe rồi.
Em đậu xe trong hầm cơ quan mừ, trụ sở của em sát vách trường nên chắc chắn đôi ta ko bao giờ sứt mẻ tình cởm chỉ vì tranh chỗ đậu xe đâu :))

Pumzen

Xe ba gác
Em có kiêng khem gì đâu. Chỉ là bên này không xoay đâu ra được mắm ngon trong khi em là con nghiện các loại mắm.
Với cả dạo này em mải đi chơi, ăn uống qua loa. Như hôm qua sáng dậy cho gạo vào nồi cơm điện cắm nồi cháo xong 2 vợ chồng vớ mấy cái bánh quy và chai nước lọc bỏ balo kéo nhau vào rừng lang thang đến tối mới về. 7h tối về đến nhà mới nhớ cả ngày ăn 3 cái bánh quy và mấy hụm nước. Thế mà đi bộ đc ngần này.

Hôm nay em cũng nấu nồi súp rau củ rồi bỏ đấy, 2 vợ chồng đi chơi cùng F1 và bạn nó. Tối về rẽ qua nhà bạn em có việc , 2 vợ chồng tiện thể vét nốt nồi cơm nguội với đĩa cá kho nhà đứa bạn. Còn nồi súp nhà mình thì cho F1 và bạn F1 về chiến đấu.
Em lại treo tấm ảnh hôm nay em vừa đi chơi về.

Hoàng hôn thanh bình đẹp nhề !
Đt nhà cháu cũng có phần mềm sức khoẻ, dưng có vẻ sai sai dư lào ý, từ sáng đến giờ chỉ loanh quanh lau chùi quét dọn nhà cửa, tưới cây ... mà chỉ số nó dư lày:

công nông tàu

Xe container
Hoàng hôn thanh bình đẹp nhề !
Đt nhà cháu cũng có phần mềm sức khoẻ, dưng có vẻ sai sai dư lào ý, từ sáng đến giờ chỉ loanh quanh lau chùi quét dọn nhà cửa, tưới cây ... mà chỉ số nó dư lày:

Cứ để còn lấy động lực vận động 1 chút chứ em cũng thấy là nó sai sai kiểu gì ấy. Có hôm đi bộ 1 tiếng đã thấy được 10 000 bước rồi. Nhưng có hôm đi cả ngày tầm 5 -6 tiếng ròng rã cũng chỉ tầm 16-18 nghìn bước. Được cái nhiều hôm buổi chiều tính nằm nhà lướt đt nhưng nghĩ hôm nay chưa đi đc đủ 6000 nên lọ mọ dậy đi. Hoặc ông xã hoặc F1 thấy còn thiếu bước lại rủ em đi bộ cùng.

L.C.D

Xe container
Cuối tuần em làm chảo kho quẹt để hàng ngày ăn rau luộc cho ngon mỏ. Mùi mắm mùi đường cứ gọi là điếc mũi các bác ạ :))

Cu_in_Car

Xe điện
1 chục quả hồng nuốt lão 80
Mời cccm đi chợ với em :D

114hangbong

Xe cút kít
Sáng nay mẹ con em đi chơi bảo tàng Hà nội thấy lại cái này.

công nông tàu

Xe container
Mời cả nhà ăn súp củ cải đỏ ( KHÔNG PHẢI THẠCH ĐỎ :) )

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Anh trưa nhè nhẹ để chiều thể thao. Mời các cụ bánh tôm chuẩn ngõ chợ đồng Xuân “ bánh tôm hồ tây không có cửa so sánh” - bún ốc ngõ hàng chai em nhanh mồm ăn hết rùi hihi

Cu_in_Car

Xe điện
Trưa nay của em có bát mỳ lạnh hải sản con con thôi ạ

Cu_in_Car

Xe điện
Hồng Hàn Quốc ngon phết đấy ạ, chỗ em có mấy người hay đi toàn buôn hồng sấy xách tay cụ ạ
Em lượn sang Hàn liên tục. Sáng nay vào chợ nông sản ở Seoul lấy ít hoa quả và mua giúp 1 cụ OF mấy cân táo đỏ
Em cũng nghiện hồng sấy nhưng hồng sấy nhiều loại, nhiều giá lắm ạ :)

Lead vịt

Xe buýt
Buồn cười quá các cụ mợ à. Sáng nay uống vang, e bị 1 bạn phê bình là " có cái ly rượu cũng k biết cầm" :D. Khi uống, tay em cầm ở chân ly chuẩn lời bu dạy , bạn em cầm ở bầu ly. Lúc ấy đông người nữa chứ. Chả lẽ lại bảo bạn "dạy ấy vén ấy" thì đanh đá, ghê gớm quá. Em đành nhấp ngụm rượu cho ngọt giọng rồi cười xòa.

Chinh MD

Xe điện
Buồn cười quá các cụ mợ à. Sáng nay uống vang, e bị 1 bạn phê bình là " có cái ly rượu cũng k biết cầm" :D. Khi uống, tay em cầm ở chân ly chuẩn lời bu dạy , bạn em cầm ở bầu ly. Lúc ấy đông người nữa chứ. Chả lẽ lại bảo bạn "dạy ấy vén ấy" thì đanh đá, ghê gớm quá. Em đành nhấp ngụm rượu cho ngọt giọng rồi cười xòa.
Mợ cư xử rất chuẩn mực.
Mà:
Cãi nhau là không vui
Miệng mợ nhìn xinh thế
Chỉ nói điều hay thôi...:D

Cà phê nào cccm