Một vài nét về Accord EX 2009 Mỹ

akon2501

Đi bộ
chiếc này cũng 2009 mà sao khác xe acc mỹ vậy các bác

Chỉnh sửa cuối:

akon2501

Đi bộ
vậy acc taiwan có chất lượng bằng acc mỹ không các bác :^)

Kin

Xe hơi
Bác này nói thế nào, em cũng chạy cả Civic lẫn Accord mới rồi. Acc tay lái nhẹ hơn!
Đúng là Acc ít óp sừn.
Còn vụ châm thuốc, bác mở cái nắp đậy ở chỗ gác tay giữa xe lên nhé, sẽ thấy ngay ạ.
Cá nhân em thì thấy tầm 60k mua Acc hơi phí, em là em mua Mer. (c)
Của e ko có cái đầu châm thuốc bác ợ, chỉ có 2 cái lỗ sạc (1 trong hộp ngay phía dưới tay phải, 1 trong hộp tỳ tay phải) hay là bị bọn bán nó nhổ mất??:^) Mà 2010 chỉ hơn ghế da thôi nhỉ, e chả thấy nó hơn j` :102:

evnd1

Xe máy
Website
360.yahoo.com
hơn tí ti, ghế điện chỉnh 10 hướng (cũ là 8 hướng) ghế da, điều hòa hai vùng, có trang bị khay lót cốp sau.... Riêng khoản lót cốp sau em đang lùng mà chưa có

Lau_thap_cam

Xe hơi
Nhìn mặt ACC giống em Lac nhập dã man. em té

cuongle_hcmc

Đi bộ
Cho em góp ý:
_ Đèn pha không có mắt liếc như đồng chí Camry, có vẻ ánh sáng hơi yếu đi đường trường khổ gần chết vì đèn (mình cảm thấy đướcau khi đi thử C230 - 2009 của thằng bạn :21:)
_ Ồn pà cố luôn.
_ Chỉ có 6 túi khí thôi, khoản này thì quá chuẩn.
_ Sấy kính chán lắm, đậu ngoài trời hơi sương (hoặc mới mưa xong) ngồi lên lái là biết ngay, mình bị rồi không thấy đượng chạy phải đỗ lại lau thủ công mỹ nghệ.
Tạm thời thế thôi mình không nhờ nổi nữa. Xe mình Accord 2008 mua tháng 11/2008 đã chinh chiến được gần 17.000 Miles.

One_More

Xe đạp
em đang tìm Accord và gặp 1 em như sau:có sunroof,ghế da và vôlang da zin,ở phía tapi sau cuối xe có 3 loa (xe bạn em thấy có 2 thôi),2 ghế trước có sưởi,chủ xe nói hàng Mỹ,xe sx 07,đang ký 08,chạy dc khoảng 1,5 vạn,mấy bác cho em hỏi xe này là EX hay là EXL ạ??và xe như vậy thì mua dc khoảng bao nhiu ạ???cám ơn cả nhà nhiều!!!các bác cho em hỏi thêm vấn đề nữa là dòng EXL có đèn cản và EX thì ko có pk vậy?trong sở đăng kiểm của mình có ghi là EX hay EXL ko vậy?

Chỉnh sửa cuối:

conveyor

Xe tải
em đang tìm Accord và gặp 1 em như sau:có sunroof,ghế da và vôlang da zin,ở phía tapi sau cuối xe có 3 loa (xe bạn em thấy có 2 thôi),2 ghế trước có sưởi,chủ xe nói hàng Mỹ,xe sx 07,đang ký 08,chạy dc khoảng 1,5 vạn,mấy bác cho em hỏi xe này là EX hay là EXL ạ??và xe như vậy thì mua dc khoảng bao nhiu ạ???cám ơn cả nhà nhiều!!!các bác cho em hỏi thêm vấn đề nữa là dòng EXL có đèn cản và EX thì ko có pk vậy?trong sở đăng kiểm của mình có ghi là EX hay EXL ko vậy?
Xe này là đời 2008 bác ah: Xe các hãng sản xuất 2007 nhưng là model 2008. EXL hơn EX ở một số điểm sau:
- Điều hòa tự động, 2 vùng. Bác kiểm tra taplo
- Đầu CD 6đĩa, 7 loa: Gồm 3 loa ở tappi kính hậu (1 sub ở giữa).
- Ghế da gin theo xe: Cái này thì kiểm tra hơi khó nếu ko tinh ý.
Xe bác nói chắc là EXL, còn cẩn thận bác lấy số VIN in ở trụ giữa xe bên cửa lái lên google là chuẩn nhất!
Xe chạy >1 năm mà 1,5 vạn miles = 2,5 vạn km là cũng tương đối. Giá cả tầm đó em thường thấy người ta lấy giá xe mới (chưa có chi phí đăng ký) - khoảng 10 % là vừa!

One_More

Xe đạp
Xe này là đời 2008 bác ah: Xe các hãng sản xuất 2007 nhưng là model 2008. EXL hơn EX ở một số điểm sau:
- Điều hòa tự động, 2 vùng. Bác kiểm tra taplo
- Đầu CD 6đĩa, 7 loa: Gồm 3 loa ở tappi kính hậu (1 sub ở giữa).
- Ghế da gin theo xe: Cái này thì kiểm tra hơi khó nếu ko tinh ý.
Xe bác nói chắc là EXL, còn cẩn thận bác lấy số VIN in ở trụ giữa xe bên cửa lái lên google là chuẩn nhất!
Xe chạy >1 năm mà 1,5 vạn miles = 2,5 vạn km là cũng tương đối. Giá cả tầm đó em thường thấy người ta lấy giá xe mới (chưa có chi phí đăng ký) - khoảng 10 % là vừa!
bác ơi cám ơn bác đã giúp em nha,bác cho em hỏi thêm là 2 vùng lạnh là sao?tức là có thêm 2 ngõ ra máy lạnh ngay con ngựa giữa xe giống như mấy chiếc Mer dòng cao cấp pk??còn số Vin lên Google thì làm sao biết ạ??giá xe mới hiện nay cho EX hay EXL là khoảng bao nhiu??thanks bác nhìu nha em ko rành mấy cái này!!!à em mới thêm thông tin là xe ko có đèn cản nha mấy bác,cũng ko có đèn xi nhan trên gương hậu luôn!

Chỉnh sửa cuối:

conveyor

Xe tải
bác ơi cám ơn bác đã giúp em nha,bác cho em hỏi thêm là 2 vùng lạnh là sao?tức là có thêm 2 ngõ ra máy lạnh ngay con ngựa giữa xe giống như mấy chiếc Mer dòng cao cấp pk??còn số Vin lên Google thì làm sao biết ạ??giá xe mới hiện nay cho EX hay EXL là khoảng bao nhiu??thanks bác nhìu nha em ko rành mấy cái này!!!à em mới thêm thông tin là xe ko có đèn cản nha mấy bác,cũng ko có đèn xi nhan trên gương hậu luôn!
Điều hòa hai vùng là bên phải và bên trái bác chỉnh được nhiệt độ độc lập, bác nhìn vào taplo thấy có hai núm chỉnh nhiệt độ độc lập 2 bên và màn hình hiển thị nhiệt độ 2 bên khác nhau chính là điều hòa 2 vùng. Cái bác nói là cửa gió Accord 2.4 2009 trở về không có cửa gió cho hàng ghế sau. Giá mới EXL theo em biết chưa có thuế mới trong Hoàng Trọng (sài gòn) báo là 70K :77::77::77:. Còn thời 2008 chắc tầm 67-68K

One_More

Xe đạp
Điều hòa hai vùng là bên phải và bên trái bác chỉnh được nhiệt độ độc lập, bác nhìn vào taplo thấy có hai núm chỉnh nhiệt độ độc lập 2 bên và màn hình hiển thị nhiệt độ 2 bên khác nhau chính là điều hòa 2 vùng. Cái bác nói là cửa gió Accord 2.4 2009 trở về không có cửa gió cho hàng ghế sau. Giá mới EXL theo em biết chưa có thuế mới trong Hoàng Trọng (sài gòn) báo là 70K :77::77::77:. Còn thời 2008 chắc tầm 67-68K
thanks cụ nhiều nha!nhưng em vẫn còn cái thắc mắc là nếu xe mình là EXL thì trong sổ đăng kiểm có ghi là EXL ko ạ??và nếu xe Mỹ thì có ghi xuất xứ MỸ ko ạ hay chỉ ghi chung là Nhật thôi ạ??thanks so much

One_More

Xe đạp
chào các bác em đã nhận xe nhưng mấy bác cho em hỏi them là EXL có phải thêm 1 loa phía sau xe so với EX pk mấy bác?bác nào có tấm hình chụp nôi thất xe phía dưới đầu CD,trước cần số có thể post lên cho em tham khảo tí ko ạ,vì em thấy xe em chỗ đó trống trơn ah!hic hic!thanks

sfunny

Xe hơi
Nhìn e nó thì ngon rồi, em cũng đang tìm mua Acc 2010 Mẽo,bác nào có thì cho e cái số vác vai nhé.
Nếu không e đang tính rước Cam Le!

One_More

Xe đạp
hiện em đang có ông bạn chơi chung trong hôi OS cần bán 1 xe Acc đời 2008,dòng EX-L,trước mua mới do nhu cầu đổi xe nên mới kêu bán hôm đi sinh nhật OS,đây là số st của em đây ạ 0909232823!

CIVIC-30K8289

Xe đạp
Các cụ cho e hỏi chút, xe của e ACC 2.4 e vừa ăn lại, e xem cataloge thi hình như là xuất mỹ nhưng theo các cụ trên OF hướng dẫn muốn biết X. xứ ở đâu thi xem số WIN, xe của e số Win bắt đàu bằng chữ J thì có phải là xuất xứ tại mỹ hay tại nhật bổn. vậy xe xuất xứ tại mỹ hay tại nhật thì xe nào ngon hơn. Xe của e đi đèn nó sáng cả ngày.
Mong các cụ chỉ giáo:mad::mad:

Alfa_Juliet

Xe máy
Các cụ cho e hỏi chút, xe của e ACC 2.4 e vừa ăn lại, e xem cataloge thi hình như là xuất mỹ nhưng theo các cụ trên OF hướng dẫn muốn biết X. xứ ở đâu thi xem số WIN, xe của e số Win bắt đàu bằng chữ J thì có phải là xuất xứ tại mỹ hay tại nhật bổn. vậy xe xuất xứ tại mỹ hay tại nhật thì xe nào ngon hơn. Xe của e đi đèn nó sáng cả ngày.
Mong các cụ chỉ giáo:mad::mad:
Xe cụ sản xuất tại nhật, :) . Cái đèn nó sáng cả ngày là chế độ Daily running time bên mỹ nó yêu cầu phải có để 2 xe đi ngược chiều nhau nhận ra nhau từ xa .