Muốn Kiểm Tra Xe Porsche thì phải vào đâu ?

bin2009

Xe máy
Em muốn tậu một em cayenne đã đi 1 thời gian của một anh "Bạn" của bạn. Các cụ có kinh nghiệm xin làm ơn chỉ giúp em nên có thể mang xe đến địa chỉ gara nào đáng tin cậy tại Hà Nội để kiểm tra tổng thể em nó trước khi quyết định được không? không biết HN có đại lý chính hãng của Porsche không? và họ có cho mình mang xe đến kiểm tra dạng dịch vụ không ạ?
Cụ nào chỉ trúng, chỉ chuẩn... em xin hậu tạ ạ :)

hai_phuc.autote

Xe tăng
Quá đơn giản.nhưng ktra theo kiểu mua xe cũ thì cụ nên nhờ thợ sửa chữa có kinh nghiệm thì tốt hơn.nên chọn ngẫu nhiên 1 gara nào nó.hoặc nhờ ng quen là thợ có kinh nghiệm thì càng tốt.dòng xe này giá trị nó lớn nên trg hợp nháy nhau trc là chuyện bt...chúc cụ xe đc xe cũ còn ngon lành cành đào.

canpl

Xe buýt
Xe này e nghĩ tương đối hiện đại chắc phải vào hãng mới đủ thiết bị để ktra cụ xem xe bảo ddưỡng ở đầu thì đưa vào đó ktra đồng thời xem mấy cơ sở chuyên dòng xe sang để check đối chiếu thêm

huynoq

Xe đạp
Gửi máy bay sang Đức kiểm tra tổng thể, nếu đúng như người bán nói thì cụ trả tiền máy bay và mua em nó. Còn nếu không đúng, thì người bán chịu tiền máy bay và cụ không mua em nó.

AOEpro

Xe hơi
Gửi máy bay sang Đức kiểm tra tổng thể, nếu đúng như người bán nói thì cụ trả tiền máy bay và mua em nó. Còn nếu không đúng, thì người bán chịu tiền máy bay và cụ không mua em nó.
Cụ này nói chuẩn này

namphamidea

Xe tải
Em muốn tậu một em cayenne đã đi 1 thời gian của một anh "Bạn" của bạn. Các cụ có kinh nghiệm xin làm ơn chỉ giúp em nên có thể mang xe đến địa chỉ gara nào đáng tin cậy tại Hà Nội để kiểm tra tổng thể em nó trước khi quyết định được không? không biết HN có đại lý chính hãng của Porsche không? và họ có cho mình mang xe đến kiểm tra dạng dịch vụ không ạ?
Cụ nào chỉ trúng, chỉ chuẩn... em xin hậu tạ ạ :)
Bên Gia Lâm có Service của Porsche rồi bác nhé!

Xnub

Xe hơi
Hôm nọ leo lên 1 cái Porsche Cayene mà em nhìn lóa hết mắt ko thấy chỗ đút... chìa khóa vào.

Bác qua Gara Oto Quang Minh số 2, ngõ 19 Đường Duy Tân Cầu Giấy , Các Bác ấy kiểm tra giúp Bác.
Bên đó chuyên đại tu xe cũ để bán nên kiểm tra có vẻ OK.