[Funland] Muốn thanh lý chuyển nhượng sói

Taihoatu

Xe lăn
Bỏ nhau thì bảo bọn em ly hôn rồi, giờ em ko biết a í ở đâu đâu anh ạ, chứ sao lại bảo người ta chết rồi. Phũ mồm thật,
Thì thấy cô vợ trả lời thế em mới giật mình

Taihoatu

Xe lăn
Cảm giác bạn bè còn shock thì người trong cuộc rất là yomost nhỉ!
Vầng, thực ra đến tuổi bọn em, mọi thứ đã an bài nên cũng chẳng muốn thay đổi gì nữa, nhưng đâu biết chữ ngờ, lỗi chắc tại ngoan quá, công việc nn, hết giờ về cơm nước, đưa đón con đi học.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Vầng, thực ra đến tuổi bọn em, mọi thứ đã an bài nên cũng chẳng muốn thay đổi gì nữa, nhưng đâu biết chữ ngờ, lỗi chắc tại ngoan quá, công việc nn, hết giờ về cơm nước, đưa đón con đi học.
Tẻ nhạt thật, trong khi vk bạn thì sắc sảo, giỏi giang thành công...
Bạn em có vài TH như này, ng phụ nữ tiến lên xa quá, ông ck tụt lại quá...

Thành Thị 1

Xe điện
Các cụ bảo giầu đổi bạn, sang đổi vợ. Cơ mà e cho là các cụ thâm thúy, đổi là ở thay đổi chứ ko phải đổi chác, nếu ng vợ hay chồng phát triển tới 1 level mới thì cũng nên đầu tư hướng dẫn cho bạn đồi tiến bộ nâng cấp cùng. Tất nhiên là ko phải lúc nào muốn cũng dc, nhưng sẽ giảm thiểu dc cơ hội " đổi chác"

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
mợ tự chấm mình đc mấy điểm, trên thang điểm 10 nếu nhìn tổng quan về nhan sắc, trí tuệ, cv, kinh tế, gốc gác....nếu chấm mình đc 7 thì lấy đc ng chồng 8-9 điểm là tốt rồi, còn ng đc 10 điểm như mợ mong ng ta ko lấy mợ đâu
nồi nào vung nấy, nhân vô thập toàn, cứ đứng núi này trông núi nọ đến khi bập vào cái tưởng là tốt đẹp hơn thì mới thấy trong chăn có rận, lúc đó lại nuối tiếc cái mình đánh mất đã muộn rồi
chưanr cụ

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
E cứ tưởng bán sói thật nên phi vào
E thích nuôi các loại động vật hoang đã như chó sói,mèo rừng,khỉ.có mỗi chó sói và chó rừng là e chưa nuôi.hôm rồi có người bán chó rừng nhưng nhà ko có sân vườn nên e đành lực nhìn nó bán cho người khác
thanh lí e đứng ra mua lại xong đem bán. lãi phết đấy

Nhimtiu

Xe container
Hi hi, cụ vào lại chưa??? Mất cái nick nên e bớ dc giá dưới 8. Đang chờ nhịp nữa để all in.
Em bắt k kịp mớ 5.76 nên xúc tạm 6.27 để cân giá nên giá vốn giờ 7.85 chắc cân thêm phát nữa thì lên bờ luôn. Nav tạm thời ok rồi vì em còn ít penny thôi cụ.

P/S: Em mờ bị gấu thanh lý thì em k biết đi đâu về đâu? Có khi phải nhờ mợ Yellowtea kết nối hội bạn mợ ý xem có mợ nào cần private grab bike đưa đón hay chợ búa cơm nước, đón con không để em xin một slot cụ ạ.:(

haison8x

Xe hơi
Việc chăm lo con cái đè nặng lên người phụ nữ, nên họ gặp khó khăn trong công việc

Thôi thì hãy tự thương lấy mình, đừng đẻ nhiều hoặc không đẻ luôn nếu không nhận được sự chia sẻ từ chồng

Thành Thị 1

Xe điện
Gấu nó mà thanh lý e, thì ngoài kia 1 đống 9x đang đợi e kìa!

Chuthoongc411

Xe hơi
Tuổi tác nó chả tha ai đâu, nếu thiếu thốn thì người ta bán đồ silicon đầy ra mua về xài. Còn không thì cứ làm ntn, không trang điểm, để mặt mộc mặc quần áo bó bó một tí cho nó show cái body ra rồi đi ra đường thả thính xem thử có anh nào dín không, nếu dín thì thay cục silicon vài hôm còn nếu không thì về ôm cục silicon mà xài tạm. Đàn ông tuổi này công việc nó chiếm hết thời gian của họ và để họ quên đi nổi sợ hãi 2 chữ liệt dương. Cũng trong thời gian liệt dương này họ sẽ sung sức nhất trong công việc, cũng đi cùng thành quả tốt nhất.

Dream Thai

Xe điện
Tẻ nhạt thật, trong khi vk bạn thì sắc sảo, giỏi giang thành công...
Bạn em có vài TH như này, ng phụ nữ tiến lên xa quá, ông ck tụt lại quá...
Ngày xưa các cụ hay nói đến chữ Nhẫn.
Ta với bme, ace ruột từ bé còn có xích mích, nói gì đến 1 người ở cũng ta 24h/7n/365n/50n :-o :-o

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ nói đúng, 1 người thành công là phải đảm bảo không thua trên cả 3 việc: tài chính sự nghiệp, gia đình con cái và sức khỏe bản thân

Nói dễ, làm cực khó, và không phải chỉ 1 mình mà làm được
Em có dám nói dễ làm đâu, phải viết tự lượng sức và lựa chọn thôi. Ai chọn hướng kia thì khả năng kết quả sẽ có thớt như thớt này thôi:D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Ngày xưa các cụ hay nói đến chữ Nhẫn.
Ta với bme, ace ruột từ bé còn có xích mích, nói gì đến 1 người ở cũng ta 24h/7n/365n/50n :-o :-o
Ko xích mích cụ ah, chỉ là khoảng cách ngày càng rộng. Một ng tiến lên quá xa, 1 ng ì ra và đi thụt lùi...
Ko còn có gì chung, tuef tiếng nói...

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em bắt k kịp mớ 5.76 nên xúc tạm 6.27 để cân giá nên giá vốn giờ 7.85 chắc cân thêm phát nữa thì lên bờ luôn. Nav tạm thời ok rồi vì em còn ít penny thôi cụ.

P/S: Em mờ bị gấu thanh lý thì em k biết đi đâu về đâu? Có khi phải nhờ mợ Yellowtea kết nối hội bạn mợ ý xem có mợ nào cần private grab bike đưa đón hay chợ búa cơm nước, đón con không để em xin một slot cụ ạ.:(
Gấu cụ mà đá đít thì hết cửa :)