Nên bảo dưỡng trong hãng hay gara ngoài.

ubisapro

Xe trâu
Cụ làm thế gara với thợ chớt hết :))
Thực ra ăn xổi thì khó bền. Ngay chỗ sửa 2b, các cụ cũng phải chọn chỗ uy tín, thợ thật thà mới dám tin tưởng giao xe. 2b e tìm được chỗ như thế, 4b thì chưa nên e vẫn ... bảo dưỡng hãng =))

DPFashionWomen

Xe buýt
Website
chaca.com.vn
Thực ra ăn xổi thì khó bền. Ngay chỗ sửa 2b, các cụ cũng phải chọn chỗ uy tín, thợ thật thà mới dám tin tưởng giao xe. 2b e tìm được chỗ như thế, 4b thì chưa nên e vẫn ... bảo dưỡng hãng =))
Em đi gầm cao tự chui gầm thay dầu máy. Lọc dầu mua trong hãng xong mang lên phố trần cao vân mua nắp chụp tháo lọc dầu tự thay. Mịa vào háng nó thiến công thay hơn 4 lít cả vat, mình thay tầm 30p

via OTOFUN for iPhone

Viot

Xe tải
Chào các cụ, chẳng là em cũng tích cop mãi mới mua được cái vios ( cũ thôi đời 2014). Cũng là lần đầu sở hữu xe nên nhiều cái lăn tăn quá muốn hỏi nhiều nhưng chưa hỏi hết được. Em đang muốn mang bảo dưỡng ( xêm sắp được 5 vạn) mà lăn tăn mãi chẳng biết nên mang vào hãng hay ở ngoài. Nhà em ở khu Mỹ Dình nếu mang vào hãng thì toyota Mỹ Đình gần nhất các cụ thấy ở đó được ko, nếu mang ra gara thì gần khu Mỹ Đi hf nên ra gara nào ạ. Cám ơn các cụ sẽ tư vấn.
vào Hãng mà làm cho yên tâm, gara ngoài chăn gà lắm, giá trong Hãng cũng ko đắt đâu.

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Còn bảo hành thì cụ vào hãnh, hết rồi thì tìm gara uy tín mà làm, đc xem thợ làm, nắm rõ đc tình hình xe, giá thành mềm hoen hãng, chứ vào hãnh kê cả loạt ra chóng mặt ra phết đấy cụ ạ! Ngồi phòng chờ, xe vào cầu chả viết người ta làm j thì cũng tù mù lắm cụ!